Dự đoán lịch Visa F2a tháng 5/2011.

lataht

Thành viên tích cực
Mình mở topic này, hy vọng gia đình F2a có thể giao lưu. Nếu có ai đó đc PV hay đc mở thì hãy chia sẽ cho mọi người biết. Nơi này sẽ dành riêng cho F2a.
Hãy cùng tham gia các bạn nhé. Đây sẽ là topic quan trọng cho chúng ta biết được hồ sơ của mình đang ở giai đoạn nào.
Tham gia nhé.
Chúc mọi người sẽ sớm có tin vui!!!!1

lataht

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lịch Visa F2a tháng 5/2011.

Trong tháng 4 chúng ta đã tăng 3 tháng có nghĩa trong tháng 5 sẽ càng tăng thêm nữa ít nhất cũng được 6 tháng, mình dự đoán vậy đó.

andvhbk

Thành viên tích cực

Mình cũng dự đoán sẽ tăng khoảng 6 tháng, mong là thực tế sẽ nhiều hơn. Hi.

cafeg7

Thành viên tích cực

mình có đứa bạn diện F3 vừa đặt chân sang Cali, thấy nó vui mà cũng nôn nao trong bụng quá ^^...Thôi cứ hy vọng tăng mạnh mạnh hen! Hy vọng NVC sẽ có 1 cú hit bất ngờ cho gia đình F2A chúng ta...Còn giờ thì mọi người hãy vui vẻ làm việc và học tập nhé!

thao usd

Thành viên tích cực

mình có đứa bạn diện F3 vừa đặt chân sang Cali, thấy nó vui mà cũng nôn nao trong bụng quá ^^...Thôi cứ hy vọng tăng mạnh mạnh hen! Hy vọng NVC sẽ có 1 cú hit bất ngờ cho gia đình F2A chúng ta...Còn giờ thì mọi người hãy vui vẻ làm việc và học tập nhé!
Hi cafeg7!!!Trùi ui thấy cái lịch visa diện f2a mà muốn khóc..hu.hu.hu.Hy vọng tháng 5/2011 sẽ tăng vù vù...

thehien2610

Thành viên tích cực

cho mình hỏi,hồ sơ mình nộp tháng 12/2010 thì hồ sơ đã được mở và tuổi mình đã chốt lại chưa các bạn,hay là đợi lịch visa quay trở lai như cũ:confused:,tháng 10 năm nay mình 21 tuổi rồi:2:

trungtin2010

Thành viên tích cực

cho mình hỏi,hồ sơ mình nộp tháng 12/2010 thì hồ sơ đã được mở và tuổi mình đã chốt lại chưa các bạn,hay là đợi lịch visa quay trở lai như cũ:confused:,tháng 10 năm nay mình 21 tuổi rồi:2:
ban nop ho so thag 12,chac khoag thag 4,thag 5 nam nay la se dc chap thuan va co ngay uu tjen.khj do pan van chua qua tuoj ma.dug lo.

lataht

Thành viên tích cực

Nếu muốn biết hồ sơ của bạn được mở hay chưa thì rất đơn giản, bạn đã có số hcm... chưa nếu đã có thì hs đã được mở rồi đó bạn và dĩ nhiên tuổi của bạn cũng được khoá luôn đó. Nếu bạn chưa có số hcm thì hãy cầu nguỵên cho tháng 5 or 6,7 này lich visa tăng nhanh để hs của bạn dc complete nha.