Dự Đoán Lịch VISA Tháng 02/2012

dinhhoang

Thành viên mới
Ðề: Dự Đoán Lịch VISA Tháng 02/2012

anh chị nào biết thì tư vấn giúp em với,em mới tham gia,sao em em post bài lên diễn đàn để hỏi về hồ sơ di trú mà ko được,

orion_tuan

Thành viên tích cực

anh chị nào biết thì tư vấn giúp em với,em mới tham gia,sao em em post bài lên diễn đàn để hỏi về hồ sơ di trú mà ko được,
CHọn mục phù hợp, đặt câu hỏi hoặc trả lời bài, sửa lại tực bài viết.
Rồi gởi trả lời.

thieuminh72

Thành viên tích cực

chào các bạn !! lâu lắm rồi mình không dự đoán lịch visa ,hôm nay nhảy dzô ! đoán thử coi trúng hông nghe!!! tháng này F4 tăng 1 tháng rưỡi đến 1/10/2000
l001l001l001l001 (đoán vậy chứ trong bụng muốn tăng vài tháng he!!!he!!! )
mình đọc nhiểu các bài dự đoán lịch visa . ai ai cũng dự đoán là tăng ít hoạc tăng nhiều . chưa thấy để không tăng . đã làm hồ sơ để đươc ra đi . theo mình nghĩ tháng 2 chẳng tăng bao nhiêu nhưng qua tháng 3 sẽ tăng mạnh . vì đầu năm ngoai đang tăng mạnh thì bị lùi . mehico mấy tháng trước tăng mạnh rồi sẽ bị lùi như viet nam và visa viet nam sẽ tăng mạnh trở lại trong tháng 3 . hy vọng mình đoán không sai

minhhieu_0209

Thành viên tích cực

Tháng này thấy cũng lạ nhỉ . Thư PV được phát vào những ngày cuối tháng 12, giai đoạn mà chúng ta cho là họ sẽ nghĩ lễ Noel , Tết dương lịch...Còn bây giờ thì im ru . Hôm nay NVC chắc đi làm lại rồi, hy vọng có thêm đợt thư PV nữa không? Đọc bên The Visa Bulletin lại thấy có tin giật gân nữa : "hi. yes today F3 PD IS 23 FEB 2002, is recived to innterveu letter,india mumbai,good luck all,NEW YEAR 2012" . Hổng biết có thiệt không , mừng hụt hoài làm...hao bia quá xá !
Đúng là tin giật gân thiệt.Nhưng mong sao ko phải là tin vịt.Hix.
Mong đó là sự thật để nhà F3 cùng vui.Tết năm nay ăn tết cho ngon.:113:

dinhhoang

Thành viên mới

trời ơi sao bây giờ mình post bài lại ko được nữa rồi,anh Nothing ơi cứu em với

nguyen52

Thành viên mới

Theo mình biết lịch visa bulletin tháng 2/2012 của F3 tăng 4 tuần(01/12/2001) các F KHÁC MÌNH KHÔNG BIẾT. Dựa trên thư PV của gia đình mình và người thân đã nhận để dự đoán. Chúc các F3 có PD sau ngày 1/12/2001 sang tháng 3 sẽ nhận được thư mời PV. CHÚC CÁC THÀNH VIÊN MỘT NĂM MỚI THẬT KHỎE.

nht

Thành viên tích cực

trời ơi sao bây giờ mình post bài lại ko được nữa rồi,anh Nothing ơi cứu em với
không post được là sao ??:confused::confused::confused: bài của bạn post lên rồi mà:2:

sukarita98

Thành viên tích cực

F2A : 23/12/2010
Còn chờ dài cổ đây :24:
tháng 2 tháng 3 F2A tăng mỗi lần 9 tháng
Ước mơ '' nhỏ nhoi '' hy vọng sẽ thành sự thật
( Mặc dù biết '' Đời ko đẹp như em tưởng '' ) :24:

ntnhoa2011

Thành viên tích cực

Sao hôm nay thấy lòng nôn nao quá, không biết đến bao giờ mới tới mình đây.

vydo123

Thành viên mới

Mọi người cho con hỏi nếu ngày pv là 17/2/2012 thì ngày mấy nhà con chuẩn bị sắp xếp đi khám sức khỏe được ạ ?
Con chúc mọi người sức khỏe, năm mới an khang thịnh vượng, các F tăng vèo vèo :6:

letriminh

Thành viên tích cực

Hy vọng sẽ về móc cũ. :20::20::20::20:

subin

Thành viên mới

F2A : 23/12/2010
Còn chờ dài cổ đây :24:
tháng 2 tháng 3 F2A tăng mỗi lần 9 tháng
Ước mơ '' nhỏ nhoi '' hy vọng sẽ thành sự thật
( Mặc dù biết '' Đời ko đẹp như em tưởng '' ) :24:

Ước mơ của bạn "nhỏ nhoi" thiệt! Mình "phái" dzụ này nè! :24: (F2A: 18/04/2011 lận, dài cổ hic!)