Dự đoán lịch visa tháng 04/2012

Bảng theo dõi ngày ưu tiên cho các diện F

• Total voters
    60
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

sonle

Thành viên mới
Ðề: Dự đoán lịch visa tháng 04/2012

hic, lịch visa tháng này có chậm kinh khủng. Mình f4, pd 13/10/2000 mà vẫn chưa thấy mail gì :2:

mrtroc90

Thành viên tích cực

Ngày nào cũng vào diễn đàn ...Chờ và mong hồi hộp!

rainie_2208

Thành viên tích cực

Hồi hộp,lo lắng và hy vọng .... mong mọi việc sẽ tốt đẹp như mình mong ước,lịch visa tháng này tuy chậm hơn những tháng trước nhưng sẽ tăng cho các diện,để mọi người đều có niềm vui,ở hiền sẽ gặp lành.... chờ đợi mỏi mòn rồi Mỹ Quốc ơi :20: Nhà em F4 có PD: ngày 10/1/2001 đang mong đợi l001

cascadeur

Thành viên tích cực

Chắc đầu tuần sau mới có thư PV các bác đừng nôn nóng.NVC có khi cũng phát thư rất trễ mà:1::1::1:
Tháng này mình dự đoán các F tăng ít nhất là 4 tuần và nhiều nhất là 8 tuần:6::6::6:

johnny90

Thành viên mới

Hồi hộp,lo lắng và hy vọng .... mong mọi việc sẽ tốt đẹp như mình mong ước,lịch visa tháng này tuy chậm hơn những tháng trước nhưng sẽ tăng cho các diện,để mọi người đều có niềm vui,ở hiền sẽ gặp lành.... chờ đợi mỏi mòn rồi Mỹ Quốc ơi :20: Nhà em F4 có PD: ngày 10/1/2001 đang mong đợi l001
nhà mình cũng F4 tháng 1 nè ,làm wen nhé ;))

langvuon

khoai nướng

Ngày cuối cùng của tháng 2 rồi mà vẫn chưa thấy hồ sơ nào nhận được email mời phỏng vấn vậy ta?? :40::33:

kyba2001

Thành viên tích cực

Sao chưa có ai nhận được thư mời phỏng vấn vậy các bạn ơi:2:. Mau lẹ đi..NVC ơi.

quangvinhnguyen

Thành viên mới

ngày cuối cùng của tháng 2 rồi mà vẫn chưa thấy hồ sơ nào nhận được email mời phỏng vấn vậy ta?? :40::33:
mình vừa nhận fone của obama nói tháng này ngưng cấp visa để tháng sau cấp hết visa về mốc củ để ủng hộ bầu cử cho obama bà con chịu không hahahaaaaaaaaaaaaaaa !

SoNy

Thành viên tích cực

Sự im lặng không biết là đáng mừng hay đáng sợ đây...:2:

dungthu235

Thành viên tích cực

Không hiểu thì đừng phát biểu :mad:
nói gì mà người ta không hiểu người ta có quyền thắc mắc cũng như có quyền phê phán,diễn đàng mà bạn có sao đâu.

tranthanh

Thành viên tích cực

Tin vui đây các anh chị em ơi. Triều Tiên đã bất ngờ ngưng chương trình hạt nhân của mình để nhận 240.000 tấn gạo viện trợ của Mỹ rồi. Như vậy là Mỹ đã bớt đi một gánh nặng về đối ngoại rồi, dành nhiều thời gian và ngân sách cho các chương trình khác trong đó có chương trình di dân nhập cư vào Mỹ. Hy vọng từ tháng 4 trở đi lịch Vi sa sẽ có nhiều thay đổi mang tính tích cực hơn.
Mong các ACE diễn đàn XNC hãy giữ bình tĩnh chờ đợi điều tốt đẹp sẽ đến đừng nên căng thẳng quá mất hay.
Chúc mọi người vui vẻ!

pipi_vn

Thành viên tích cực

Mình f4 PD 12/1/2001 đây. làm quen nhé Yh: dragon_0741 :6:

pipi_vn

Thành viên tích cực

Tin vui đây các anh chị em ơi. Triều Tiên đã bất ngờ ngưng chương trình hạt nhân của mình để nhận 240.000 tấn gạo viện trợ của Mỹ rồi. Như vậy là Mỹ đã bớt đi một gánh nặng về đối ngoại rồi, dành nhiều thời gian và ngân sách cho các chương trình khác trong đó có chương trình di dân nhập cư vào Mỹ. Hy vọng từ tháng 4 trở đi lịch Vi sa sẽ có nhiều thay đổi mang tính tích cực hơn.
Mong các ACE diễn đàn XNC hãy giữ bình tĩnh chờ đợi điều tốt đẹp sẽ đến đừng nên căng thẳng quá mất hay.
Chúc mọi người vui vẻ!
Có căn cứ không bạn hay chỉ là ý kiến cá nhân.Thank bạn về thông tin bổ ích :1:

Status
Không mở trả lời sau này.