Dự đoán lịch visa tháng 04/2012

Bảng theo dõi ngày ưu tiên cho các diện F

• Total voters
    60
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

dungthu235

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lịch visa tháng 04/2012

còn vài ngày nũa sẽ có người nhận thư phỏng vấn rồi , seo tui thấy trong lòng hôi hộp như sắp có bão tràng qua XNC vậy .mấy anh chị phát thư tháng sau nhận tiền boa quằng tay luôn cho coi . tui theo phật giáo nhưng hình như tháng sau là lễ phục sinh của công giáo, chắc Obama sẽ phục hồi lịch visa về mốc củ
Mình PD tháng 8/2001.Mong sao mỗi tháng VS tăng 3 tháng là tới mình rồi.Còn xa như vậy mà đã bắt đầu hồi họp và cảm thấy thời gian trôi qua rất chậm,10 tháng nưã mà cứ như 10 năm vậy .Cầu mong lịch tăng nhanh cho tất cả các diệnl001l001l001l001

dungthu235

Thành viên tích cực

còn vài ngày nũa sẽ có người nhận thư phỏng vấn rồi , seo tui thấy trong lòng hôi hộp như sắp có bão tràng qua XNC vậy .mấy anh chị phát thư tháng sau nhận tiền boa quằng tay luôn cho coi . tui theo phật giáo nhưng hình như tháng sau là lễ phục sinh của công giáo, chắc Obama sẽ phục hồi lịch visa về mốc củ
Mình PD tháng 8/2001.Mong sao mỗi tháng VS tăng 3 tháng là tới mình rồi.Còn xa như vậy mà đã bắt đầu hồi họp và cảm thấy thời gian trôi qua rất chậm,10 tháng nưã mà cứ như 10 năm vậy .Cầu mong lịch tăng nhanh cho tất cả các diệnl001l001l001l001

thieuminh72

Thành viên tích cực

lắm lúc con người tự mâu thuẩn với bản thân mình , tui bước vào XNC thì than rằng NCV sau lịch của ông ĐI chậm quá . bước ra ngoài thì than ôi sau mau tới tháng quá quay di quay lai là thuế vụ ghé hỏi thăm thuế tháng . mong ngay Chúa phục sinh cũng là ngày visa về mốc củ .

kid4l0ve

Thành viên kinh nghiệm

Chúc các diện F tăng vọt trong những tháng tới nha ^^
P/s: Đi Mỹ là một cơ hội, nhưng đó là chuyện của tương lai. Ai chưa qua thì cứ lo cho hiện tại đi nha. Thời gian trôi qua mau lắm, đừng để nó trôi qua vô ích. Còn ở VN thì hãy cứ enjoy thả ga đi. Qua Mỹ rồi ko còn được vui chơi đâu ^^

dungthu235

Thành viên tích cực

lắm lúc con người tự mâu thuẩn với bản thân mình , tui bước vào XNC thì than rằng NCV sau lịch của ông ĐI chậm quá . bước ra ngoài thì than ôi sau mau tới tháng quá quay di quay lai là thuế vụ ghé hỏi thăm thuế tháng . mong ngay Chúa phục sinh cũng là ngày visa về mốc củ .
Bạn nói đúng lắm.Mình đang ở nhà thuê, quay qua quay lại là tới ngày đóng tiền nhà,cứ than phiền sao nhanh thế, còn khi nhìn vào lịch vs thì than trời trách đất sao chậm quá.Chắc cũng có nhiều bạn giống tâm trạng cuả mình phải không.?

thieuminh72

Thành viên tích cực

Bạn nói đúng lắm.Mình đang ở nhà thuê, quay qua quay lại là tới ngày đóng tiền nhà,cứ than phiền sao nhanh thế, còn khi nhìn vào lịch vs thì than trời trách đất sao chậm quá.Chắc cũng có nhiều bạn giống tâm trạng cuả mình phải không.?
cuộc sống hiện tại thì ở vn cũng good nhìn lên thì chẳng bằng ai nhưng nhin xuống thì tạm chấp nhận , nhưng vì tương lai bọn trẻ sau nấy phải lo thôi , cầu mong có bão trong tháng 4 cho mọi người cùng khui bia uống mừng . không biết bên dó làm việc thế nào hiện tại mình phải làm 1 ngay 15 tiếng không có ngày nghỉ ngày lể gì cả .
p/s mình có mo topic CLB XNC miền tây sau chẳng thấy dân miền tây dâu hết

cascadeur

Thành viên tích cực

Hôm nay đang là chủ nhật bên đó.Ngày mai sẽ có mưa thư PV cho xem.Hi vọng có đột biến tăng cho tất cả các Fl001l001l001l001

thinh18189

Thành viên tích cực

HI vọng sẽ tăng đột biến, cầu trời khẩn phật....l001l001l001

orion_tuan

Thành viên tích cực

Trái đất lặng lẽ quay, con nguiời tất bật sống. Hãy tiếp tục cuộc hành trình "chờ".

Duy

Thành viên tích cực

Vụ lùi lịch VB trong lịch sử đã từng có nhiều lần , lần nào cũng quay về mốc cũ sau 1 thời gian . Lần này ( 2011) là có vẻ lâu hơn hết , nhưng chúng ta có quyền hy vọng sẽ có ngày nó quay về mốc cũ hoặc tăng dần với tốc độ nhanh nhiều hơn hiện nay , tùy thuộc vào số lượng hồ sơ đã hội đủ điều kiện và đang xin chiếu khán . Mai lại vác 1 thùng Ken ra số 4 Lê Duẫn ngồi nữa mới được.

dungthu235

Thành viên tích cực

Vụ lùi lịch VB trong lịch sử đã từng có nhiều lần , lần nào cũng quay về mốc cũ sau 1 thời gian . Lần này ( 2011) là có vẻ lâu hơn hết , nhưng chúng ta có quyền hy vọng sẽ có ngày nó quay về mốc cũ hoặc tăng dần với tốc độ nhanh nhiều hơn hiện nay , tùy thuộc vào số lượng hồ sơ đã hội đủ điều kiện và đang xin chiếu khán . Mai lại vác 1 thùng Ken ra số 4 Lê Duẫn ngồi nữa mới được.
Bây giờ giải quyết hs tồn đọng mà cũng chỉ 1/1.Mai mốt qua 2001 hs chắc chắn nhiều hơn ,mình nghĩ tốc độ sẽ chậm hơn chứ làm sao nhanh hơn được .Cứ nghĩ tới là chùn chân mõi gối,chắc phải uống thuốc tăng lực để có sức mà chờ đợi quá hà.

0

00001

Guest

F2a oi tiếp tục 6 tuần nua nha , 3/9/2009 oi ta co the co thư PV thang nay khong nua huhuuhuh .con phai lo cai du CSPA nua chu đau đầu qua đi mất . Thoi thi cứ hy vong va tiếp tục hy vong thoi........ chúc các F cung tang manh nha .
Trường hợp mình cũng như bạn đó pd 26/01/2010 không biết sao nữa, nếu có thư PV thì báo cho mình vui với nha, email hannah là gì vậy sau này có gì hannah tư vấn giúp mình nha!:1:

hannah

Thành viên mới

Rang đợi cuối thang xem the nao , hannah sẽ báo cho tất cả mọi nguoi biết và sẽ gui tin nhan den nick cua ban o xnc nha. Than chao

sweet_candy46

Thành viên tích cực

mọi người ơi ,hôm qua mình gửi mail cho nvc hỏi ngày pv ,nhưng lại ko nhận được thư trả lời tự động ( bình thường lúc trước vẫn nhận được ) , vậy mình có cần phải gửi lại không hay thôi :( như vậy nvc có nhận được mail của mình không ?

TuanHo2611

Thành viên tích cực

mọi người ơi ,hôm qua mình gửi mail cho nvc hỏi ngày pv ,nhưng lại ko nhận được thư trả lời tự động ( bình thường lúc trước vẫn nhận được ) , vậy mình có cần phải gửi lại không hay thôi :( như vậy nvc có nhận được mail của mình không ?
Chào bạn, có lúc tôi gởi mail tới NVC cũng không thấy thư tự động, nhưng mấy ngày sau thì có reply của NVC, bạn yên tâm nhé !

KrayKen

Thành viên tích cực

Mình f3, 12-2-2002 đến giờ vẫn chưa thấy thư mời pv, chắc ki này f3 chỉ len 1-2-2002 rùi :(

nhatphai_vn_000

Thành viên mới

Mình f3, 12-2-2002 đến giờ vẫn chưa thấy thư mời pv, chắc ki này f3 chỉ len 1-2-2002 rùi :(
mình F2A có prioty day 30/9/2009 không biết có được phỏng vấn trong tháng này không ? Muốn qua Mỹ để thoát khỏi cái nghèo mà sao chờ hoài không thấy .Cầu mong tháng sau có có mưa phỏng vấnl001

Status
Không mở trả lời sau này.