Dự đoán lịch visa tháng 10-2010 !!!

cold_blood_boy178

Thành viên tích cực
Ðề: Hồ sơ F2B có thực sự tăng nhanh vậy ko?

Mình đang nằm trong diện F2B ,thấy dự đoán tăng nhanh như thế cũng mưng thiệt đó,mà không biết có đúng như vậy không nhỉ
chắc không đúng như vậy :12:

cold_blood_boy178

Thành viên tích cực

Nỡ lòng nào nói như vậy!!!:12:
Mình cũng F2B, muốn nó tăng lẹ. Nhưng theo mình dự đoán sẽ không như vậy, vì tháng 9 đã tăng tới 1 năm rồi. :12:

MurJo

Thành viên mới

Mình cũng F2B, muốn nó tăng lẹ. Nhưng theo mình dự đoán sẽ không như vậy, vì tháng 9 đã tăng tới 1 năm rồi. :12:
Mình cũng không biết nữa, nhưng mình nghĩ rằng F2A đã tăng quá rồi, đến 01-01-2010 thì cũng đâu còn bao nhiêu trường hợp.
Và hi vọng là trong năm 2005 and 2006 không có ai diện F2B đăng kí nhiều...trùi ui, hi vọng vẫn là hi vọng....đợi có mười mấy ngày nữa để xem VB tháng 10 mà như là đợi ngàn năm vậy...:(

quynhngoc

Thành viên mới

Thời gian trôi qua cũng nhanh quá mà nay mai hồ sơ diện F2B tụi mình cũng sẽ mở thôi,ráng đợi đi nha mấy bạn.Nếu có thông tin gì về diện F2B cho mình biết vơi nhé,cám ơn các bạn nhiều!!

vietnam1964

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lịch visa tháng 10!!!

Không dự đoán lịch visa, mỗi 1 năm NVC cấp giãi quyết cho 226.000 hồ sơ và cộng thêm như sau :
F1- 23.400 khoãng 10%
F2A- 88.010 khoãng 37%
F2B -26.290 khoãng 13%
F3 -23.400 khoãng 10%
F4- 65.000 khoãng 30%
Tính sơ lược thôi, chỉ để tham khảo mà thôi, thống số hồ sơ kể cả chưa chấp thuận hoăc chưa mở, tổng cộng 2.500.000 " ước tính sơ bộ,nếu như vậy, sẽ phải mất hơn 10 năm và mỗi năm Việt Nam được giãi quyết số hồ sơ là 15.820, hy vọng Việt Nam được chiếu cố nhiều hơn, hy vọng là vậy....ưu tiên 1
:43::100::114:
Mình vừa kiểm tra thử diện F4 từ ngày nộp đơn đến đáo hạn chậm nhất, được cấp visa là 98.3 tháng vào khoãng 8 năm 2 tháng và 9 ngày có hiệu lực từ 30 tháng 6 năm 2010, do Trung tâm di trú và nhập tịch thông báo, hy vọng lịch visa sẽ tăng nhanh hơn dự đoán của các bạn. :41::100::41:

kid4l0ve

Thành viên kinh nghiệm

mình vừa đọc trang :thevisabulletin.com ,có 1 bạn post bài dự đ0án khủng khiếp luôn ,lịch vb tăng quá nhanh,hy vọnng là sự thật

http://translate.google.com.vn/tran...0-visa-bulletin-with-comments-and-discussion/
Here it ís
The prediction (found on the net) for VB October 2010:
F1 01/2007
F2A 10/2010
F2B 01/2006
F3 11/2002
F4 07/2002
This content is not absolutely ensured. Let's check it after few days ^^!

Chỉnh sửa cuối:

TaoDi

Thành viên mới

Riêng F3 thì bạn này đúng là một con người hết sức lạc quan đến mức...tếu luôn (tăng 9 tháng)!!!!!!!!!!!!. It is impossible! No way! But I hope it will become true anyhow! :):):):)

CUONG60

Thành viên mới

:New_icons_10:F4 sẽ là: tháng 6.2002

vietnam1964

Thành viên tích cực

:New_icons_10:F4 sẽ là: tháng 6.2002
Nếu mình là Ngoại trưởng Bộ ngoại giao Hoa kỳ, mình sẽ quyết định cấp Visa cho tất cã các diện đến ngày 31-12-2010 và điều 10 chiếc hàng không mẫu hạm đến Việt nam để chở các bạn 1 lần cho đở mắc công chờ rồi than thở... thật khổ.... thật tình mà nói cũng chỉ là ước thôi
*Theo mình visa tăng nhanh cũng không do giãi quyết hồ sơ nhanh mà do hồ sơ trong thời gian từ năm 2001 cho đến hết năm 2005 không nhiều, đều lo lắng nhất từ năm 2006 cho đến năm 2010 quá nhiều.... mình hy vọng F1 và F2a và F2b hồ sơ ít, hoặc không còn hồ sơ thì may ra tăng nhanh và kết thúc, các bạn cứ để ý tăng nhanh chừng nào chương trình kết thúc nhanh chừng đó, tránh sự phản đối mà thôi

sophienhatvo

Thành viên tích cực

Here it ís

This content is not perfectly ensured. Let's check it after a few days ^^!
hi vọng chứ lỡ điều KÌ DIỆU xảy ra cho F3-2002 thì sao... nếu vậy chắc nhà mình cúng heo quay cho NVC quá :)):)) nhưng trên thực tế 1 chút mong sẽ tăng đều đặn 2 tháng là vui rồi chứ đừng giữ nguyên hàng ngũ ^^!:):):) bây giờ là 8/9 rồi còn 3-4 ngày nữa là sẽ có câu trả lời. Biết đâu NVC thấy F3 tội nghiệp vì phải chờ trong t/g dài mà còn giải quyết lâu vì vậy mà cho tăng 1 cái vèo thì sao ^.^...

Chỉnh sửa cuối:

laura

Thành viên mới

mình đang ở diện F4/2004, nếu như lịch Vi sa thang 10 F4 tăng đến tháng 7/2002 thi quá tuyệt.Hy vọng là điều kỳ diệu sẽ sảy ra.

camui

Thành viên tích cực

Hi các bạn quá lạc quan! Các bạn vui tính ghê, theo tôi thì lời dự đoán đó không ai dám nghĩ tới đâu, vậy hãy mau quay lại kẻo bị shock thì khổ lắm nha.hahaha:confused::confused::confused:

Last edited by a moderator:

laura

Thành viên mới

Sáng nay thấy lịch Vi sa thật thất vọng quá, mình không nghĩ là tăng ít vậy ...nếu cứ đà này chắc mình chờ dài cổ luôn hu hu hu.

Thanh Nguyen

Thành viên tích cực

Sáng nay thấy lịch Vi sa thật thất vọng quá, mình không nghĩ là tăng ít vậy ...nếu cứ đà này chắc mình chờ dài cổ luôn hu hu hu.

:New_icons_10:sao lại khóc HuHu làm các diện F khác cảm thấy thật xót xa não lòng,mà Laura thuộc diện F nào vậy.Hãy sống yêu đời lạc quan vui vẻ lên mọi người .Sau cùng mọi con đường đều dẫn đến đích của niềm vui và hạnh phúc.Mọi chuyện rồi sẽ tốt đẹp thôi,hãy tin rằng khoảng vài tháng sau,khoảng giữa năm 2011 tới lịch visa sẽ tăng đều trở lại

laura

Thành viên mới

Mình thuộc diện F4/ 2004 mình đang hy vọng nếu lic Visa 1 tháng tăng 4 đến 5 tháng thi co thể cuối năm sau mình được đi. Sao Tháng này lịch Visa tăng ít quá ??

cold_blood_boy178

Thành viên tích cực

Mình thuộc diện F4/ 2004 mình đang hy vọng nếu lic Visa 1 tháng tăng 4 đến 5 tháng thi co thể cuối năm sau mình được đi. Sao Tháng này lịch Visa tăng ít quá ??
Đầu năm tài khóa, vậy là bình thường mà bạn?