Dự đoán lịch visa tháng 11/2011

Dự đoán lịch Visa tháng 11.2011

• Diện F2A - Đứng yên trong tháng 11.2011

Votes: 0 0.0%
  • Diện F1 - Đứng yên trong tháng 11.2011

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    104
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

Duy

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lịch visa tháng 11/2011

Thứ sáu ngày 1/10/2011 sắp tới là ngày bắt đầu của tài khoá mới 2012 . Hiện nay chính phủ HK đã hết ngân sách để hoạt động đang chờ thượng viện và quốc hội thông qua, nhưng chắc cũng sẽ vượt qua thôi như 2 lần bị hăm đóng cửa trước đây.

oliole

Thành viên tích cực

có khi nào F4......hok tăng nên mý hok thý động tĩnh j hok mọi ng :20::20::20::20::20::20::20::20::20::20::20:

dungthu235

Thành viên tích cực

có khi nào F4......hok tăng nên mý hok thý động tĩnh j hok mọi ng :20::20::20::20::20::20::20::20::20::20::20:
Không riêng gì F4 đâu bạn ơi, tất cả đều im re hết ?????????

haitrieu

Thành viên tích cực

Tình hình sao thấy không khả quan chút nào hết vậy ta. So Boring

waiting

Thành viên tích cực

Thứ sáu ngày 1/10/2011 sắp tới là ngày bắt đầu của tài khoá mới 2012 . Hiện nay chính phủ HK đã hết ngân sách để hoạt động đang chờ thượng viện và quốc hội thông qua, nhưng chắc cũng sẽ vượt qua thôi như 2 lần bị hăm đóng cửa trước đây.
cám ơn bạn, mong tai qua nạn khỏi , ici c..... chờ đợi trong hồi hộp

Duy

Thành viên tích cực

@waiting
Vậy là qua rồi bạn .
"Thứ Ba, 27 tháng 9 2011
Thượng viện Hoa Kỳ chấp thuận dự luật ngắn hạn về ngân sách
Hồi khuya hôm qua, thượng viện Hoa Kỳ đã chấp thuận một dự luật chuẩn chi ngắn hạn để cung cấp tài chính cho chính phủ liên bang cho đến giữa tháng 11 và ngăn tránh việc chính phủ có thể phải đóng cửa. Mặc dù bộ luật của Thượng viện hơi khác với văn bản được Hạ viện đệ trình và Hạ viện không mở phiên họp trong tuần này, Quốc Hội đã có một con đường để đáp ứng với hạn kỳ chuẩn chi là thứ Sáu tuần này.
Thông tín viên VOA tại Thượng viện"

khanhnguyen

Thành viên mới

Tại sao bạn biết tháng này visa về rồi, bộ tháng này là tài khoá mới hả bạn? Vậy tháng nào là tài khoá mới : tháng này hay tháng trước ? Tháng có tài khoá mới thì có khả năng lịch visa tăng à ? Mong các bạn giải thích giúp mình, cám ơn bạn và các bạn nhe.
Vì mình đọc thông tin thay mây anh chị phong vân nhân giay xanh đã vao Lãnh sự quán nhân Visa rôi :1:

docthanquytoc

Thành viên tích cực

àh thi ra t6 là tài khoá mới bắt đầu , xem nè sau thứ 6 nó tăng như pháo nổ giòn tai cho xem , haha

AndyLam101176

Thành viên tích cực

àh thi ra t6 là tài khoá mới bắt đầu , xem nè sau thứ 6 nó tăng như pháo nổ giòn tai cho xem , haha
Đừng hy vọng tràn trề rồi thất vọng não nề bạn ạh. Chỉ cân tăng là được rồi

docthanquytoc

Thành viên tích cực

hehe mình cũng ko hy vọng đâu , cái gì đến nó đến à , mình cũng đang ok ko dính vào tình cảnh éo le nên nó tăng nhanh thì đi , chậm thì tiếp tục sống và làm

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

éc, thất vọng mà vậy ảnh hưởng đến body quá:24::24::24::24:

quytuquay

Thành viên tích cực

Hy vọng nhiều thì thất vọng càng nhiều,, chuyện gì tới thì cứ để nó tự nhiên

uthami15

Thành viên tích cực

ace đừng lo lắng nhiều quá vì tháng trước nvc tới ngày mùng 1 mới phát thư pv cơ mà nên cố gắng đợi nhé ^@^

hannah

Thành viên mới

ngủ đi thôi bà con ơi hy vọng ngày mai sẽ có tin tốt lành nha ! chờ đợi chờ đợi và tiếp tục đợ chờ...

Duy

Thành viên tích cực

Hic Hic . Làm gần hết thùng rồi mờ sao chẳng thấy tin PV gì hết . Còn mấy lon cầm cự đêm nay, chơi luôn.

theson

Thành viên mới

Chào ACE, làm phiền trả lời giúp tôi. Hồ sơ diện vợ chồng completed 14/09/2011 theo kinh nghiệm của ACE thì ngày nào có thể được đi phỏng vấn? Cám ơn ACE nhiều, chúc ACE may mắn và hạnh phúc.

catandpuppy

Thành viên tích cực

Chào ACE, làm phiền trả lời giúp tôi. Hồ sơ diện vợ chồng completed 14/09/2011 theo kinh nghiệm của ACE thì ngày nào có thể được đi phỏng vấn? Cám ơn ACE nhiều, chúc ACE may mắn và hạnh phúc.
Bạn không cho biết hồ sơ bạn diện gì thì ai giúp bạn được, rồi ngày ưu tiên của hồ sơ nữa. Diện vợ chồng thì ngoài Cr1, Ir1 thì còn diện F2A nữa. Diện Cr1, Ir1 thì không phải chờ đợi ngày đáo hạn trên lịch visa, còn diện F2A thì phải chờ đến ngày đáo hạn bạn àh.

theson

Thành viên mới

Chào bạn, mình diện CR-1/ IR-1, minh ko biết ngày ưu tiên.

HOAITRAN

Thành viên tích cực

Sao lại im lặng vậy chứ, không thấy ai la lên là đã nhận thư pv sao ?!. không lẽ visa lùi hoặc đứng yên sao pà kon....:20::20::20::20:

Status
Không mở trả lời sau này.