Dự Đoán Lịch VISA Tháng 12/2011

• Thread starter watea
  • Ngày gửi

nhocino

Thành viên tích cực
Ðề: Dự Đoán Lịch VISA Tháng 12/2011

Mình thành thật xin lỗi mọi người.:20::20::20::20:
Tờ giấy mà mình vừa báo không phải là thư phỏng vấn do 1số lý do kỹ thuật mà bà nội mình đã nhìn nhầm.:20::20:
Tờ giấy đó là giấy báo mình đã quá 21 tuổi ko đủ điều kiện đi cùng gia đình.vừa chuẩn bị đi làm giấy tờ thì dc chú mình báo lại.mình ngu bay lên 9 tầng mây bỗng nhiên bị rớt xuống 9 tầng địa ngục.trời ơi :(:( cái cảm giác gì đang hiện ra vậy
Minh2 thực sự xin lỗi xin lỗi mọi người rất nhiều
Giờ đây rồi tui sẽ đi về đâu khi tất cả đã không còn đìu mà mình mong chờ hy vọng bây giờ..........................
Xin lỗi mọi người rất nhiều:20::20::20:

nhocino

Thành viên tích cực

Trước hết xin chúc mừng gia đình bạn .Kế đến xin bạn xác nhận một lần nưã PD cuả bạn,vì tháng trước chỉ tăng có 2 tuần thôi,tháng này tăng đến 7 tháng ,thật là một kỳ tích.Mong sao tất cả các diện đều có thể được như thế.Xin cảm ơn bạn đã nhanh chóng thông tin cho ACE biết.
Xin lỗi bạn rất nhiều:(:(

dungthu235

Thành viên tích cực

Xin lỗi bạn rất nhiều:(:(
Không sao đâu bạn ơi.Mình lại cảm thấy thú vị,vì tâm trạng được thay đổi,mình cảm giác bớt mệt mỏi hơn.Sự nhầm lẫn cuả bạn cũng là một cách để mình rèn luyện sự phán đoán trứơc một sự kiện bất ngờ nào đó.Bạn yên tâm không ai trách bạn đâu.Cố lên ,tiếp tục chờ đợi nhe bạn !
Í mình quên,bạn đã quá tuổi rồi ,làm sao bây giờ ,có khiếu nại được không,mau nhờ ACE tư vấn đi bạn nhé,đừng buồn nhe bạn,cố lên

0

00001

Guest

Tờ giấy mà mình vừa báo không phải là thư phỏng vấn do 1số lý do kỹ thuật mà bà nội mình đã nhìn nhầm.:20::20:
Tờ giấy đó là giấy báo mình đã quá 21 tuổi ko đủ điều kiện đi cùng gia đình.vừa chuẩn bị đi làm giấy tờ thì dc chú mình báo lại.mình ngu bay lên 9 tầng mây bỗng nhiên bị rớt xuống 9 tầng địa ngục.trời ơi :(:( cái cảm giác gì đang hiện ra vậy
Giờ đây rồi tui sẽ đi về đâu khi tất cả đã không còn đìu mà mình mong chờ hy vọng bây giờ..........................
Có thấy giấy báo gì đâu,làm mừng hụt may mình không phải F3 :24::24::24:

PhienDa

Thành viên mới

:24::24::24::24:Yên lặng wa, lâu lâu có Quả bom phát lên, làm rực cả bầu trời.....xã căng thẳng .....good News ...:1:

waiting

Thành viên tích cực

các bạn F4 ơi ơi, có tin vui gì chưa nè, post lên cho mọi người mừng với , F4 ƠI ..... :1:

dungthu235

Thành viên tích cực

các bạn F4 ơi ơi, có tin vui gì chưa nè, post lên cho mọi người mừng với , F4 ƠI ..... :1:
Bây giờ nghỉ ngơi thư giản đi bạn ơi,chờ đến 4/11 chắc chắn sẽ có tin vui thôi

oliole

Thành viên tích cực

không sao đâu, tuy nhiên mình củng có chút cảm giác ..hụt hẫng :p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p

sophienhatvo

Thành viên tích cực

Hi! bạn nhocino đúng là làm mình thót tim hihi! nhưng mà đúng là rất thú vị... mình thì không thấy hụt hẫng nhiều nhưng ngược lại thêm một chút hy vọng và 1 chút cảm xúc vui vui mong chờ ^^ ... xin chia buồn cùng bạn nhocino cố gắng tiếp tục trên cuộc sống bạn nhé

oliole

Thành viên tích cực

chúc tất cả các diện F đều tăng trên 1 tháng :1::1: mình tính hết rồi, hs gia đình mình khoảng 2 năm nữa sẽ pv, chỉ có 24 tháng, 96 tuần thôi , nghĩ như vậy nên không thấy nãn cho lắm hihi

tannguyen0804

Thành viên tích cực

Vậy f3 tăng tới tháng 5/2002.. tang gần 7 tháng... Sướng quá... Ko biết f4 sao nữa!! Mong sao tất cả các F đều tăng như vậy!!! :6::6:
Móa ơi!!!
Phải không! @-)

Mấy nay đi làm bị áp lực, nay vào đọc được tin này "Và con tim đã vui trở lại"
Hy vọng đó là sự thật!:6::6:

dungthu235

Thành viên tích cực

Móa ơi!!!
Phải không! @-)

Mấy nay đi làm bị áp lực, nay vào đọc được tin này "Và con tim đã vui trở lại"
Hy vọng đó là sự thật!:6::6:
Xem kỹ lại đi bạn,có sự nhầm lẫn, chưa có ai co thư phỏng vấn đâu bạn.

nguyentrioai

Thành viên tích cực

Trái Bom này ác quá....có khả năng gây hậu quả ..nghiêm trọng,mình tháng 7/2002 vừa xem tin xong thì huyết áp tăng nhanh rồi xem phần sorry sau ..té ghế luôn..

Nguyetpham

Thành viên mới

Con ơi,có thể cho cô biết :<Hồ sơ nhà con nộp khi nào,con sinh năm nào>.Cô cảm ơn con nhiều.Bye con!!

dungthu235

Thành viên tích cực

Con ơi,có thể cho cô biết :<Hồ sơ nhà con nộp khi nào,con sinh năm nào>.Cô cảm ơn con nhiều.Bye con!!
Xin chào.Cô muốn hỏi ai vậy?có phải hỏi bạn nhocino không?cô phải nói tên hoac trich dẫn bài của người đó thì người ta mới biết mà trả lời cô được.

orion_tuan

Thành viên tích cực

Ak có ai trở thành thành viên dự đoán chuyên nghiệp chưa. Ak chắc xem lại dự báo thời tiết ngày đêm nhé. Nắng mưa thất thường mà.
Nhầm tí có sao đâu. Lâu lâu chọc vui mà.

tranthanh

Thành viên tích cực

Hột vịt mà còn lộn nữa huống hồ gì là con người là chuyện bình thường thôi. Hơn nữa chắc bà nội bạn cũng đã lớn tuồi và tiếng Anh chắc không được tốt cho lắm nên nhầm thôi.
Dù sao bạn cũng cho mọi người có được một cảm giác đặc biệt bất ngờ, nhưng với những ai theo dõi diễn đàn thường xuyên thì sẽ không tin vào sự thay đổi và tăng nhanh như vậy được đâu nhất là trong thời điểm này. Điều này làm mọi người buồn, nhưng theo thực tế nhận xét và cho dự đoán thì không thể nào trong tháng 12-2011 này lịch Vi sa tăng bất ngờ được. Hiện nước Mỹ còn quá nhiều bất ổn mà.
Chỉ một điều lúc này là mong cho kinh tế Mỹ mau chóng phục hồi và cứ duy trì lịch vi sa như hiện nay có tăng là tốt rồi đừng có thụt lùi là được.
Mong mọi người hãy sắp xếp công việc và ổn định cuộc sống của mình hiện tại để có sức mà chờ đợi đến ngày phỏng vấn.
Dù sao vẫn mong tháng 12 này lịch vi sa tăng kỷ lục trong những tháng chậm nhất của năm 2011.l001l001l001

dungthu235

Thành viên tích cực

Hột vịt mà còn lộn nữa huống hồ gì là con người là chuyện bình thường thôi. Hơn nữa chắc bà nội bạn cũng đã lớn tuồi và tiếng Anh chắc không được tốt cho lắm nên nhầm thôi.
Dù sao bạn cũng cho mọi người có được một cảm giác đặc biệt bất ngờ, nhưng với những ai theo dõi diễn đàn thường xuyên thì sẽ không tin vào sự thay đổi và tăng nhanh như vậy được đâu nhất là trong thời điểm này. Điều này làm mọi người buồn, nhưng theo thực tế nhận xét và cho dự đoán thì không thể nào trong tháng 12-2011 này lịch Vi sa tăng bất ngờ được. Hiện nước Mỹ còn quá nhiều bất ổn mà.
Chỉ một điều lúc này là mong cho kinh tế Mỹ mau chóng phục hồi và cứ duy trì lịch vi sa như hiện nay có tăng là tốt rồi đừng có thụt lùi là được.
Mong mọi người hãy sắp xếp công việc và ổn định cuộc sống của mình hiện tại để có sức mà chờ đợi đến ngày phỏng vấn.
Dù sao vẫn mong tháng 12 này lịch vi sa tăng kỷ lục trong những tháng chậm nhất của năm 2011.l001l001l001
Đang mỏi mòn vì chờ đợi trông ngóng tin thư PV, đọc thấy bạn so sánh con người với con vịt mình tỉnh người luôn!!!!NHờ vậy có sức chờ đợi tiếp. Mình nghĩ phải qua thứ ba mới có tin , cố lên nàol001

unfaceguy

Thành viên tích cực

nhocino hiện giờ bạn nhiêu tuổi ? lúc làm hồ sơ có đóng fee 404$ cho bạn ko ? mà giờ báo tin buồn khủng khiếp vậy?