Dự Đoán Lịch VISA Tháng 12/2011

• Thread starter watea
  • Ngày gửi

hannah

Thành viên mới
Ðề: Dự Đoán Lịch VISA Tháng 12/2011

hanna p/d ngày nào vậy khi nào có giấy pv báo cho mình biết mừng với nha mình diện f2a đang quá 21 tuổi như bạn không biết nó tinh tuổi CSPA sao nữa!
Được thôi , hy vong là sẽ có được giấy PV , PD 3/9/2009

Hoahongdo

Thành viên tích cực

Bắt đầu có thư pv rồi các bạn ơi . Có 1 bạn ở www.visajourney.com có thư pv rồi , ngày PD của bạn đó là : 16/2/2009 diện F2A . Dù tăng có 1 ngày thôi nhưng mình có hy vọng là F2A đang trên đà tăng đó. Cứ hy vọng đi các bạn ơi.

minhhuynh76

Thành viên tích cực

Chào ACE mình F4 12/00 đây.mong sao cho tất cả các F đều tăng mạnh,Chúc tất cả ACE sức khoẻ và lịch VISA tăng cưc nhanh cho ACE mình vui--------l001l001l001l001l001

Duy

Thành viên tích cực

Mới ngày 2 đã có thư PV rồi, chưa chừng tăng nhiều hơn tháng trước đó .

dungthu235

Thành viên tích cực

Bắt đầu có thư pv rồi các bạn ơi . Có 1 bạn ở www.visajourney.com có thư pv rồi , ngày PD của bạn đó là : 16/2/2009 diện F2A . Dù tăng có 1 ngày thôi nhưng mình có hy vọng là F2A đang trên đà tăng đó. Cứ hy vọng đi các bạn ơi.
Mình vào link bạn cho,sao không thấy .Bạn F2a đó tên gì vậy bạn,phải vô chỗ nào nưã mới xem được.? Chỉ dùm mình đi.Thanks

waiting

Thành viên tích cực

chúc mùng F2A nhé ! hihi...còn diện F4 thế nào bạn ơi, mong quá ! có tin vui gì cho F4 mình không ?

Hoahongdo

Thành viên tích cực

Mình vào link bạn cho,sao không thấy .Bạn F2a đó tên gì vậy bạn,phải vô chỗ nào nưã mới xem được.? Chỉ dùm mình đi.Thanks
Bạn vô phần FORUM ở dãy chữ xanh bên trên. Sau đó bạn vô phần DECEMBER 2011 PREDICTION . Sau đó bạn vô số 16 là có đó. Bạn đó có nickname là: iaavdu.

dungthu235

Thành viên tích cực

Bạn vô phần FORUM ở dãy chữ xanh bên trên. Sau đó bạn vô phần DECEMBER 2011 PREDICTION . Sau đó bạn vô số 16 là có đó. Bạn đó có nickname là: iaavdu.
Mình xem được rồi,cám ơn 2 bạn

Dothao6804

Thành viên mới

Chào ACE mình F4 12/00 đây.mong sao cho tất cả các F đều tăng mạnh,Chúc tất cả ACE sức khoẻ và lịch VISA tăng cưc nhanh cho ACE mình vui--------l001l001l001l001l001
Hi minhhuynh76, Mình cũng F4, Pd 12/00 đây, hân hanh làm quen với bạn, cầu mong lich visa tăng nhanh để anh chi em mình sơm ổn định cuộc sống

Hoahongdo

Thành viên tích cực

Các bạn ơi , không biết lịch visa của F2A còn tăng nhiều nữa không vậy hay chỉ tăng có vậy thôi hoặc là tăng ít? Nhưng có tăng là mừng rồi . Mình cũng hơi buồn nếu tăng quá ít. Không biết khi nào mới đến giữa tháng 3 đây? Đợi hoài cổ dài ra như cổ cò rồi .

thaoson

Thành viên tích cực

Các bạn ơi , không biết lịch visa của F2A còn tăng nhiều nữa không vậy hay chỉ tăng có vậy thôi hoặc là tăng ít? Nhưng có tăng là mừng rồi . Mình cũng hơi buồn nếu tăng quá ít. Không biết khi nào mới đến giữa tháng 3 đây? Đợi hoài cổ dài ra như cổ cò rồi .
Lịch visa chắc tăng 4 tuần,bạn chờ 2 ngày nữa sẽ nhận được thư :101:

minhhuynh76

Thành viên tích cực

Hi minhhuynh76, Mình cũng F4, Pd 12/00 đây, hân hanh làm quen với bạn, cầu mong lich visa tăng nhanh để anh chi em mình sơm ổn định cuộc sống
Hi bạn , bạn cho mình mail đi có gì nói chuyện dễ hơn,đế làm quen ,biết đâu PV chung sao ,mail mình là minhhngoc@ymai.com .....mong sao F4 tăng 6 tháng..hehehe:
::113::113:

hannah

Thành viên mới

F2A 16/2/2009 co thư PV , thi truoc mắt chúng ta có thể biết la tới 22/2 rồi hy vọng là tăng nhiều hơn nữa . cầu mong la các F cùng tăng.

Hoahongdo

Thành viên tích cực

Mình chắc là F2A và các F khác ngày mai có thư pv nữa đó, chứ nó không bao giờ mà tăng chỉ có 1 ngày ở diện F2A đâu. Hôm nay chỉ là biểu hiện bắt đầu có thư pv và bắt đầu tăng thôi.

vydo123

Thành viên mới

F4 8/2000 chờ lâu quá à :20:
Hy vọng visa tháng 12 sẽ tăng cho tất cả các F l001

Chỉnh sửa cuối:

dungthu235

Thành viên tích cực

Không biết giờ này bạn Duy đã nhâm nhi qua thùng thứ mấy rồi nhỉ. Biết là từ từ rồi cũng có tin thôi,nhưng sao cứ sốt ruột , mình làm hết 2 hộp G7 rồi đó.Ai nhận được thư nhớ thông báo liền nhé.Thư ơi là thư l001