Dự Đoán Lịch VISA Tháng 12/2011

• Thread starter watea
  • Ngày gửi

truonghai601

Thành viên mới
Ðề: Dự Đoán Lịch VISA Tháng 12/2011

Gia đình mình cũng vừa nhận được thư pv hôm qua. F4-2000 PD: 17/6 , sẽ pv ngày 13/12/2011. Chúc mọi người sớm nhận được thư pv.

thuytrinh

Thành viên tích cực

F3 ko tăng nữa sao..........tăng 2 tuần thôi ak.............chắc lịch visa tháng này F3 tăng 2 tuần nữa rồi..............:2::2::2::2::2::2:

oliole

Thành viên tích cực

chắc là vậy rồi. F3 tăng 2 tuần, F4 tăng 4 tuần ...l001l001,

phuong_thuy1998

Thành viên mới

hồ sơ nhà mình tháng 10/2000 đã phỏng vấn , thì ba mình bị uống thuốc song thuốc thì bị lùi visa không biết chừng nào mới có giấy báo nhận visa đây l001

waiting

Thành viên tích cực

còn bạn nào nhận được visa nữa không ? :1:

Duy

Thành viên tích cực

Níu dzậy hổng còn gì để chờ hay sao . Thôi còn 1 lon làm hết luôn hẹn kiếp sau ý quên hẹn tháng sau.

cuti

Thành viên tích cực

Diễn đàng mình hôm nay buồn như con..... chuồn chuồn .Thôi đành "chuồn" êm đến 4/01/2012 sẽ rôm rã tiếp thôi. Byyyyy
Than cái gì nữa có lịch visa rồi kia kìa!

nht

Thành viên tích cực

có lịch đâu định lừa anh em hả l001l001

dungthu235

Thành viên tích cực

Than cái gì nữa có lịch visa rồi kia kìa!
Không lừa được mình đâu,khi nào có lịch visa là mình nhận được qua e-mail,không cần phải canh chờ đợi gì đâu.He he ...

hồ sơ nhà mình tháng 10/2000 đã phỏng vấn , thì ba mình bị uống thuốc song thuốc thì bị lùi visa không biết chừng nào mới có giấy báo nhận visa đây l001
Cứ đà mỗi kỳ tăng 1 tháng, thì ăn Tết xong gd bạn được PV, chắc khoãng tháng 02/2012. Thân chào

dungthu235

Thành viên tích cực

Cứ đà mỗi kỳ tăng 1 tháng, thì ăn Tết xong gd bạn được PV, chắc khoãng tháng 02/2012. Thân chào
Bây giờ NVC chỉ giải quyết hồ sơ cũ tồn đọng mà 1/1 thì mai mốt hồ sơ sau tháng 1/2002 sẽ rất nhiều ,chắc sẽ chậm hơn khủng khiếp.Giống như Philip quá hà phải không các bạn :confused:

quách hồ linh

Thành viên tích cực

chào anh chị cùng các bạn .f1 có tin rồi đây
hồ sơ f1 ưu tiên 19 08 2004 . đây là hồ sơ của người chị .mới nhận thư mời phỏng vấn sáng nay

oliole

Thành viên tích cực

tháng này tất cã các diện F đều tăng >= 4 tuần :6::6:

dungthu235

Thành viên tích cực

hồ sơ f1 ưu tiên 19 08 2004 . đây là hồ sơ của người chị .mới nhận thư mời phỏng vấn sáng nay
Thật bất ngờ ,hôm nay vẫn còn thư pv,vậy các bạn làm thêm 1 thùng ken nưã đi,nhất à bạn Duy đó. Chúc mừng, chúc mừng gia dình quách hồ linh.

cuti

Thành viên tích cực

Không lừa được mình đâu,khi nào có lịch visa là mình nhận được qua e-mail,không cần phải canh chờ đợi gì đâu.He he ...
Xin lỗi các bác, em bùn zúa ba sạo các bác 1 tí cho anh em đỡ mất tinh thần đó mà, bỏ qua nha, theo tình hình này em thấy lịch visa chắc cũng vẫn u ám chẳng có gì đột biến đâu, mỗi tháng tăng 1 tháng là quá ok rồi.... em là F4-2002 chắc em phải quất thêm mấy cái tết nữa mới đến lượt quá! sang năm 2012 là năm bầu cử chắc còn chậm hơn nữa vì họ tập trung vào bầu cử chẳng có ngó ngàng gì đến vụ di dân này nữa đâu.

cuti

Thành viên tích cực

Bây giờ NVC chỉ giải quyết hồ sơ cũ tồn đọng mà 1/1 thì mai mốt hồ sơ sau tháng 1/2002 sẽ rất nhiều ,chắc sẽ chậm hơn khủng khiếp.Giống như Philip quá hà phải không các bạn :confused:
Mỗi năm Mỹ cấp visa diện di dân khỏàng 226,000 chia đều 7% cho các nước có 2 yếu tố để Vn sẽ bị lâu như Philippine và Mexico là :

1/ Mỹ giảm số lượng visa cấp hàng năm xuống rất ít ví dụ dưới 100,000 chẳng hạn.

2/ Số lượng nộp đơn xin di dân từ Vn tăng cao đột biến, philippines và mexico sở dĩ thời gian quá lâu vì đã từ rất lâu số hs xin di cư quá nhiều mà 7% đối với họ là quá ít nên thời gian phải chờ đợi mới kéo dài ra lâu là vì vậy.

dungthu235

Thành viên tích cực

Mỗi năm Mỹ cấp visa diện di dân khỏàng 226,000 chia đều 7% cho các nước có 2 yếu tố để Vn sẽ bị lâu như Philippine và Mexico là :

1/ Mỹ giảm số lượng visa cấp hàng năm xuống rất ít ví dụ dưới 100,000 chẳng hạn.

2/ Số lượng nộp đơn xin di dân từ Vn tăng cao đột biến, philippines và mexico sở dĩ thời gian quá lâu vì đã từ rất lâu số hs xin di cư quá nhiều mà 7% đối với họ là quá ít nên thời gian phải chờ đợi mới kéo dài ra lâu là vì vậy.
Cảm ơn bạn,Pd cuả minh thang 8/2001 ,theo như bạn nói mình có thể hy vong cuối năm 12 sẽ đươc PV . Dù sao mình cũng như nhiều người rất muốn biết khoảng thời gian chờ đợi còn bao lâu để có sự chuẩn bị cho tương lai và cho những ngày tháng còn ở VN.

khanhbp

Thành viên mới

bạn Quách Hồ Linh ơi, đọc tin bạn mình vui quá, mình F1, có ngày ưu tiên 01/08/2004 nhưng chờ mãi không thấy phỏng vấn!. không biết trường hợp của mình thế nào nữa! anh chị em có ai biết vì sao không? nói cho mình biết với!