Dự Đoán Lịch VISA Tháng 12/2011

• Thread starter watea
  • Ngày gửi

Henrykhoa

Thành viên tích cực
Ðề: Dự Đoán Lịch VISA Tháng 12/2011

lịch VB tháng vừa rồi (tháng 10) có phần predict cho các tháng sau đó bạn

tramlphong79

Thành viên tích cực

Mong các bạn dự đoán dùm mình xem ngày PD 19/3/2009 diện F2A của mình , khoảng tháng sau được phỏng vấn không vậy ? Hay là mình phải đợi 1 tháng nữa , nếu trong tình hình lịch visa hiện nay, để mình chuẩn bị trước. Mình có thể phỏng vấn trước Tết không vậy? Cám ơn các bạn nhiều lắm.
Chào ban hoahongdo , mình dự đoán bạn nhận thư phỏng vấn visa tháng này , bạn chuẩn bị bây giờ là được rồi . Mình dự đoán tháng này F2A tăng từ 8 tuần đến 10 tuần .

cuti

Thành viên tích cực

hìhì, thanks bác, nhưng mà lịch tháng 11 có rồi mà bác, 10-Nov-2011 là 15-Jun-2000 mà, hình như bác nhầm mất 1 tháng rồi đó, hehe, dù sao cũng cbị giấy tờ từ bây giờ là vừa :1:
Ừ đúng rồi mình nhầm 1 tháng, nhưng tối hôm qua nằm mơ thấy lịch VB tháng 12 tăng đến 2 tháng lựng đó, bạn Khoa lo chuẩn bị giấy tờ đi là vừa, coi chừng nó đến nhanh quá chạy xút quần luôn đó nhé.:24:

docthanquytoc

Thành viên tích cực

bắt đầu cảm thấy chán và nản rồi nhưng cũng cố gắng thôi bà con , chủ yếu là gặp lại người thân .

Pham Van

Thành viên tích cực

Thế là mọi hy vọng của chúng ta đều không thành sự thật .Thôi đừng buồn các Anh Chị ah! Rồi thì cũng sẽ đến lượt mình thôi

Chúng ta hãy cùng nhau hy vọng vào lịch visa tháng 12 sẽ đột biến để chúng ta mau chóng đoàn tụ(Mỹ) còn không thì chúng ta hãy tận hưởng bầu không khí thật sôi động cùng Euro 2012 - sau đó mới đi Mỹ :24:

Trân trọng mời các Anh Chị vào đây dự đoán & thông báo thông tin về di trú & pv cùng nhau giao lưu vui vẻ !

Chúc Anh Chị thật nhiều sức khõe để chờ thư PV

Dự đoán

F1 :tăng 4-5 tháng

F2A:tăng 7-8 tháng

F2B:tăng 4 tháng

F3 :tăng 4 tháng

F4: tăng 3 tháng
Xin cảm ơn dự đoán của Bạn. Nếu đúng y như vậy thì ….Ôi! Cuộc đời vẫn đẹp sao!...

Hoahongdo

Thành viên tích cực

-Cám ơn các bạn đã dự đoán dùm mình. Mình cũng đang van vái Trời Phật cho mình được tháng sau có thư mời phỏng vấn. Nhưng liệu mình cần chuẩn bị hồ sơ giấy tờ gì để cho cuộc phỏng vấn . DS 230 có nên làm lại không các bạn. Mình có nên làm Timeline không và khi nào nộp? Mong các bạn giúp đỡ dùm, mình cám ơn nhiều.
-Mình dự đoán F2A tiếp tục tăng 5 tuần nữa. Và các diện F khác cũng tăng từ 1 tháng trở lên.

Henrykhoa

Thành viên tích cực

Ừ đúng rồi mình nhầm 1 tháng, nhưng tối hôm qua nằm mơ thấy lịch VB tháng 12 tăng đến 2 tháng lựng đó, bạn Khoa lo chuẩn bị giấy tờ đi là vừa, coi chừng nó đến nhanh quá chạy xút quần luôn đó nhé.:24:
hìhì, cám ơn bác Cuti nhiều nhiều, giờ chỉ chờ làm lại lý lịch tư pháp do đã hết hạn thôi, còn lại mọi thứ giấy tờ đã chuẩn bị kĩ rồi, ko lo xút quần đâu :24::24:, hihi, hi vọng tăng được 2 tháng như bác dự đoán :1:

truonghai601

Thành viên mới

Hồ sơ mình F4-2000 17/6 đây , chắc tháng này sẽ có thư pv rồi , hồi hộp ghê. LLTP hết hạn mình phải đi làm lại hả mọi người .

vydo123

Thành viên mới

mình F4 PD 29/8/2000 đây, chờ hoài vẫn chưa thấy đâu, hi vọng có thư trước Tết để ăn cái Tết cuối cùng này xong là vèo lun :24:
F4 10/8/2000 nè bạn :p

Henrykhoa

Thành viên tích cực

F4 10/8/2000 nè bạn :p
hìhì, hi vọng sẽ pvấn chung đợt với bạn, khi nào bạn có thư phỏng vấn nhớ báo cho mọi người biết để mình biết sắp tới mình nha :p

miss

Thành viên mới

Mình f3 8/11/2001 hi vọng tháng 12 này mình đươc gọi phỏng vấn

Hoahongdo

Thành viên tích cực

Xin cho mình hỏi là: Nếu 1 hồ sơ bị huỷ bởi người bảo lãnh thì người được bảo lãnh có được trung tâm visa NVC thông báo không? Và sao người được bảo lãnh biết được hồ sơ đó đã bị huỷ? Khi mình gửi mail hỏi ngày phỏng vấn , NVC yêu cầu mình đợi , thì tức là hồ sơ không bị huỷ có phải không? Mong các bạn giúp đỡ dùm mình, cám ơn các bạn nhiều.

thongoc

Thành viên tích cực

Cứ với tốc độ visa như thế này thì phải mất 1.5 năm nữa F4 mới về mốc cũ. Khoảng hè năm 2013 mới được gọi. Không biết các bạn ở đây có giống mình không chứ giờ bạn bè rồi người quen ai cũng biết gia đình mình có hồ sơ đi mỹ, hồi hồ sơ được mở mọi người hỏi bao giờ đi mình bảo khoảng 6-9 tháng nữa. Bây giờ là 1 năm hơn rồi lâu lâu gặp mọi người hỏi sao lâu thế mà chưa đi,mìnnh bảo 1.5 năm nữa chứ chả biết nói gì luôn

cuti

Thành viên tích cực

Cứ với tốc độ visa như thế này thì phải mất 1.5 năm nữa F4 mới về mốc cũ. Khoảng hè năm 2013 mới được gọi. Không biết các bạn ở đây có giống mình không chứ giờ bạn bè rồi người quen ai cũng biết gia đình mình có hồ sơ đi mỹ, hồi hồ sơ được mở mọi người hỏi bao giờ đi mình bảo khoảng 6-9 tháng nữa. Bây giờ là 1 năm hơn rồi lâu lâu gặp mọi người hỏi sao lâu thế mà chưa đi,mìnnh bảo 1.5 năm nữa chứ chả biết nói gì luôn
Hên quá, trước lúc lich visa lùi mình cũng giống như bạn, nắm chắc chừng 12 tháng nữa là "vù quan Mỹ" cũng định nói này nói nọ cho bà con họ hàng vui dùm nhưng cuối cùng thấy chẳng có gì là chắc chắn nên rồi lại thôi, ai hỏi thì cứ ậm ờ nói chưa đến đâu cả.. bùm 1 phát lùi lại 2 năm... nghĩ lại thấy mình hên quá,hồi đó mà "nổ" lung tung bây giờ đúng là khóc dở mếu dở nhỉ??? Thôi qua kinh nghiệm này mình thấy đến đâu hay đến đó tính làm gì cho mệt! ai hỏi thì cư ậm ừ cho qua chuyện khi nào đi thật thì hảy say goodbye.

cuti

Thành viên tích cực

dự đoán lịch visa 12/2011: sẽ tăng kỉ lục 12 tháng :24:
Cọp con có visa rồi vô đây chơi quê anh chị em hả cọp con? Nhớ khi nào qua Mỹ gặp ông Obama nhớ máng vốn dùm vụ visa nha. Anh em bên nay cám ơn cọp con nhiều!l001

thongoc

Thành viên tích cực

Hên quá, trước lúc lich visa lùi mình cũng giống như bạn, nắm chắc chừng 12 tháng nữa là "vù quan Mỹ" cũng định nói này nói nọ cho bà con họ hàng vui dùm nhưng cuối cùng thấy chẳng có gì là chắc chắn nên rồi lại thôi, ai hỏi thì cứ ậm ờ nói chưa đến đâu cả.. bùm 1 phát lùi lại 2 năm... nghĩ lại thấy mình hên quá,hồi đó mà "nổ" lung tung bây giờ đúng là khóc dở mếu dở nhỉ??? Thôi qua kinh nghiệm này mình thấy đến đâu hay đến đó tính làm gì cho mệt! ai hỏi thì cư ậm ừ cho qua chuyện khi nào đi thật thì hảy say goodbye.
mình đâu có nổ gì đâu, là tự họ biết ấy chứ, còn cái vụ 6-9 tháng là theo lẽ thường nếu không lùi thì là thế, nhưng cái vụ lùi này đâu ai lường trước được. Hồi trước cũng hy vọng VB sẽ trở về mốc cũ trong ngắn hạn. Nhưng giờ cứ theo đà này thì cứ 1 năm rưỡi nữa mới về mốc cũ được.

pipi_vn

Thành viên tích cực

hìhì, hi vọng sẽ pvấn chung đợt với bạn, khi nào bạn có thư phỏng vấn nhớ báo cho mọi người biết để mình biết sắp tới mình nha :p
Mình PD Jan 2001, đợi thiên thu quá..:|.các bạn có giấy PV báo mình biết nha.Thanks all

m.leitha

Thành viên tích cực

haha, mình cũg f3 02 nè, nhưg tận thág 11 :(
lúc trước lịch visa tăg 1:1 thì mình cũg tính là khoảg hè năm sau pv, còn bjờ tăg 1:0,5 thì chắc là cũg hè pv, nhưg hè năm tới =))
chết mất thôi.
mình F3 - 7/02 nè...lâu quá xá luôn...hixhjx