Dự đoán lịch visa tháng 12

thanhtrung

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lịch visa tháng 12

nói hay ko nói có giúp ích dc gì cho lịch visa , chán chả thèm vô .
Vậy mà bạn vẫn vô đây , reg nick , comment đó thôi . Những bạn nào nghĩ topic dự đoán là vô ích , các bạn vẫn ko hiểu à ??? mục đích chính của những topic dự đoán là để trò chuyện , trao đổi cho đỡ buồn thôi các bạn ko thích các bạn có thể xem những topic khác chứ các bạn vào đây nêu ý kiến ko thích hoặc vô ích hoặc cũng vậy , làm chi ?? lấy điểm post à ?

docthanquytoc

Thành viên tích cực

Vậy mà bạn vẫn vô đây , reg nick , comment đó thôi . Những bạn nào nghĩ topic dự đoán là vô ích , các bạn vẫn ko hiểu à ??? mục đích chính của những topic dự đoán là để trò chuyện , trao đổi cho đỡ buồn thôi các bạn ko thích các bạn có thể xem những topic khác chứ các bạn vào đây nêu ý kiến ko thích hoặc vô ích hoặc cũng vậy , làm chi ?? lấy điểm post à ?
thì bởi vậy đúng như bạn dungthu205 nói ' mọi người đã quen với tình trạng trì trệ,ảm đạm của lịch VB rồi nên ko mấy ai vô than thở - sốt ruột vì than thở hoài cũng chẳng giúp ích dc gì cho lịch visa '. ko hiểu bạn bới móc để làm gì ?
p/s qua ngày t3 tuần sau obama tiếp tục làm tổng thống chắc thư pv sẽ phát lại đều .

docthanquytoc

Thành viên tích cực

F4 tháng này tăng qua tới tháng 4 luôn ,bên mỹ trên đài người ta nói vậy ,rất nhìu ng gia đình vn bên mỹ nghe đài và nói lại

andykid09

Thành viên mới

F4 tháng này tăng qua tới tháng 4 luôn ,bên mỹ trên đài người ta nói vậy ,rất nhìu ng gia đình vn bên mỹ nghe đài và nói lại
Nếu tăng qua tới tháng 4 thì chắc là 2 tuần rùi,thôi thì tăng tới 4 tháng luôn cho lẹ đi hihi....

boykid123

Thành viên mới

hix thông tin này có đúng không bạn nếu được vậy thì hay quá ...:6:

orion_tuan

Thành viên tích cực

F4 hiện tại k thể đứng đc vì có người nhận thư 26/3/2001 rùi. F4 tháng này chỉ có thể là:
A 1/4/2001
B 8/4/2001
C 15/4/2001
D 22/4/2001
E 1/5/2001
F 8/5/2001
G Tăng vụt tốc.

bonchen

Thành viên tích cực

F4 hiện tại k thể đứng đc vì có người nhận thư 26/3/2001 rùi. F4 tháng này chỉ có thể là:
A 1/4/2001
B 8/4/2001
C 15/4/2001
D 22/4/2001
E 1/5/2001
F 8/5/2001
G Tăng vụt tốc.
Tôi chọn F.Thanks your idea

startboy12

Thành viên tích cực

bầu cử xong VB lên máy bay phản lực làm vài tháng mỗi diện nào, được thì về mốc cũ luôn :6::6::6::6:

tranngocminhtrang

Thành viên mới

A 1/4/2001
B 8/4/2001
C 15/4/2001
D 22/4/2001
E 1/5/2001
F 8/5/2001
G Tăng vụt tốc.
Hy vọng nhiều...nhiều....thất vọng cũng nhiều...nhiều...

orion_tuan

Thành viên tích cực

Theo mình nghĩ các F sẽ nhích ít nhất 1 tuần, còn tăng bao nhiêu tùy theo NVC.

tối nay anh chị em trên diễn đàn ngủ sớm để lấy sức đợi thư PV vào tuần sau nha.@_@.trước khi đi ngủ thì phải đi chơi cho khoây khỏa.chúc mọi nguời vui vẻ + ngủ ngon nha.@_@

thaison511

Thành viên mới

ACE cho mình hỏi, gia đình mình mới vừa phỏng vấn xong nó nói tất cả đã ok, nhưng thiếu chữ ký người bảo trợ nên cấp cho tờ giấy xanh. Nó bảo lên bổ túc hồ sơ, nếu bổ túc xong có nhận được giấy hồng không vậy? thanks.

orion_tuan

Thành viên tích cực

ACE cho mình hỏi, gia đình mình mới vừa phỏng vấn xong nó nói tất cả đã ok, nhưng thiếu chữ ký người bảo trợ nên cấp cho tờ giấy xanh. Nó bảo lên bổ túc hồ sơ, nếu bổ túc xong có nhận được giấy hồng không vậy? thanks.
Nó bảo sao làm vậy, nó là ai vậy bạn, tụi dịch vụ u. Bổ túc đầy đủ thì ok

Luxubu

Thành viên tích cực

Tất nhiên sẽ nhận giấy hồng liền,rất dơn giản,nhưng bạn nên dùng từ lich sự 1 chút đi bạn.thank