dự đoán lịch visa tháng 5/2012

Lịch Visa tháng 4.2012

• F1 01-04-2005 (tăng 2 tháng)

Votes: 2 8.3%
  • F2A 08-10-2009 (tăng 2 tháng rưỡi)

Votes: 6 25.0%
  • F2B 15-01-2004 (tăng 2 tháng)

Votes: 4 16.7%
  • F3 15-02-2002 (tăng 1 tháng rưỡi)

Votes: 11 45.8%
  • F4 08-11-2000 (tăng 1 tháng)

Votes: 12 50.0%

• Total voters
    24
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

xxpotay01

Thành viên tích cực
Ðề: dự đoán lịch visa tháng 5/2012

Có F nào nhận được thư phỏng vấn chưa mọi người :1:

W

watea

Guest

Làm ơn cho mình hỏi ở đây vì mình đã nhờ kiểm tra bên topic của mình rồi mà chưa được trả lời.Có phải HS đã hoàn tất rồi thì chỉ chờ ngảy phỏng vấn thôi chứ không có gì thay đổi ,cho dù người bảo lãnh có đổi ý không bảo lãnh nữa.Và hs nào đã được ACE kiểm tra rồi thì sẽ không được kiểm tra nữa phải không?Vì mình lo lắng quá nên mới nhờ ACE kiểm tra lại.Mong được chia sẻ.Cám ơn trước.
Theo mình chắc không đâu bạn yên tâm nhé ! chiều giờ check call mà NVC bận suốt nên ko check cho bạn được ..để mai nhé

thôi cố gắng chiều lòng người bảo lãnh đi nha bạn --Qua sông thì phải lụy đò mà :24:

mai là đi chích ngừa với khám sức khỏe rồi, hồi hộp wa, mong là cả gia đình đều vượt qua cái ải này :D
Chúc bạn gặp nhiều may mắn nhé --get pink

devilbat

Thành viên tích cực

mai là đi chích ngừa với khám sức khỏe rồi, hồi hộp wa, mong là cả gia đình đều vượt qua cái ải này :D
PD bạn ngày mấy vậy ?chúc mừng nghe,giấy hồng thì pm anh em lien nghe

mrtroc90

Thành viên tích cực

F3 sẽ vè mốc cũ,mình hy vọng là vậy.Bạn nào có thư phỏng vấn lên đây báo nha,Chúc các F còn lại sẽ tăng và có tin vui sớm.

nguyentrioai

Thành viên tích cực

Mình chơ hòai mà không thây ai chia sẻ hêt.Bùôn quá.Hôm nay máy tính mình bị sao mà lúc bỏ dâu đươc lúc không.Thôi thì tư an ủi vây và tiêp tục đơi chơ.Mong lich VS tăng nhanh cho tât cả cac diên.l001l001l001
Chào bạn
Tính sơ theo Lịch VB tháng 4 này thì Hồ sơ bạn có thể khoang 8 & 9 tháng nửa mới đáo hạn,khoãng thời gian khá dài để mọi chuyện đều có thể xảy ra,thấy bạn có vẻ hơi nôn nóng và buồn,mình xin chia sẻ một trường hợp tại khu mình ở,hơi giống bạn(đây là chia sẻ,có gì không vui xin đừng trách):
G/đ Anh này được người chị bảo lảnh khoảng tháng 6/2000(người chị đi trước năm 75,lấy chồng Mỷ),Năm 2010,khi lịch VB tiến triển rất tốt đẹp,G/đ Anh nhận từ Bưu điện giấy báo từ Mỷ 1 vài lần và Anh hồ hởi lên Thành phố nhờ Dịch vụ giúp(theo lời Anh kể với tôi).năm 2011 Lịch VB lùi,găp lại Anh tôi hỏi thăm Hồ sơ Anh tới đâu thì anh buồn rầu nói người chị không tiếp tục bảo lảnh nữa nên hồ sơ hủy rồi(Tình ACE trên đất Mỷ nhạt nhẻo quá phải không??),Anh còn vài ACE khác(cùng Cha Mẹ)khi hay tin,muốn tiếp tục hồ sơ nhưng đươc trả lời không được vì người bảo lảnh đả ký hủy Hồ sơ,bây giờ muốn Bảo lảnh thì làn Hồ sơ mới(làm sao đợi nổi..).
Mỗi G/Đ mổi hoàn cảnh,mong rằng bạn không giống Anh bạn tôi,chúc bạn nhiều may mắn.

dungthu235

Thành viên tích cực

Chào bạn
Tính sơ theo Lịch VB tháng 4 này thì Hồ sơ bạn có thể khoang 8 & 9 tháng nửa mới đáo hạn,khoãng thời gian khá dài để mọi chuyện đều có thể xảy ra,thấy bạn có vẻ hơi nôn nóng và buồn,mình xin chia sẻ một trường hợp tại khu mình ở,hơi giống bạn(đây là chia sẻ,có gì không vui xin đừng trách):
G/đ Anh này được người chị bảo lảnh khoảng tháng 6/2000(người chị đi trước năm 75,lấy chồng Mỷ),Năm 2010,khi lịch VB tiến triển rất tốt đẹp,G/đ Anh nhận từ Bưu điện giấy báo từ Mỷ 1 vài lần và Anh hồ hởi lên Thành phố nhờ Dịch vụ giúp(theo lời Anh kể với tôi).năm 2011 Lịch VB lùi,găp lại Anh tôi hỏi thăm Hồ sơ Anh tới đâu thì anh buồn rầu nói người chị không tiếp tục bảo lảnh nữa nên hồ sơ hủy rồi(Tình ACE trên đất Mỷ nhạt nhẻo quá phải không??),Anh còn vài ACE khác(cùng Cha Mẹ)khi hay tin,muốn tiếp tục hồ sơ nhưng đươc trả lời không được vì người bảo lảnh đả ký hủy Hồ sơ,bây giờ muốn Bảo lảnh thì làn Hồ sơ mới(làm sao đợi nổi..).
Mỗi G/Đ mổi hoàn cảnh,mong rằng bạn không giống Anh bạn tôi,chúc bạn nhiều may mắn.
Xin cảm ơn chia sẻ của bạn.Chị của mình chỉ nói thôi mà không có ký giấy hủy hs nên mình vân nuôi hy vọng

dungthu235

Thành viên tích cực

Theo mình chắc không đâu bạn yên tâm nhé ! chiều giờ check call mà NVC bận suốt nên ko check cho bạn được ..để mai nhé

thôi cố gắng chiều lòng người bảo lãnh đi nha bạn --Qua sông thì phải lụy đò mà :24:
Cám ơn bạn đã quan tâm.Chi mình tu khi tuyen bo khong bl nua thi không bao gio nhăc tơi nưa nên mình cũng không biêt phai lam sao.Chi câu nguyen thoi.

Chúc bạn gặp nhiều may mắn nhé --get pink
Chuc ban phong van thanh cong:6::6::6:

sebastian

Thành viên kinh nghiệm

Sori bạn dungthu235 nha. Tối qua giờ tổng đài tự động của NVC bị nghẽn mạch ko gọi đc. Chừng nào tổng đài thông trở lại, mình sẽ gọi check hen.

dungthu235

Thành viên tích cực

Sori bạn dungthu235 nha. Tối qua giờ tổng đài tự động của NVC bị nghẽn mạch ko gọi đc. Chừng nào tổng đài thông trở lại, mình sẽ gọi check hen.
Cám ơn bạn nhìu nhe,chăc là do co nhieu ngươi gọi quá đó.:100:

abcl0v3b0y1993

Thành viên mới

hồ sơ mình f2a tháng 12/2009 không biết tháng sau lịch visa sao đây nữa :(

boda

Thành viên tích cực

cho em hỏi hồ sơ của em còn bao lâu nữa
số hồ sơ là : Receipt number LIN 0414152556 có case number HCM 2008692059
em doi lau qua hichic, ace nao biet xem dum em thu coi con bao lau nua em cam on moi nguoi

W

watea

Guest

cho em hỏi hồ sơ của em còn bao lâu nữa
số hồ sơ là : Receipt number LIN 0414152556 có case number HCM 2008692059
em doi lau qua hichic, ace nao biet xem dum em thu coi con bao lau nua em cam on moi nguoi
Bạn ra ngoài chọn diện F của mình sau đó tạo topic hỏi ? sẽ có AC hướng dẫn cho bạn ,,bạn hỏi trong đây coi chừng bị admin phạt đó..:24:

anhthicai

Thành viên mới

Xin lỗi diễn đàn và mọi người mình post câu hỏi của mình lên không được nên đành post tại đây. Mong mọi người thông cảm và giúp đỡ!!!
Xin chào ACE trong diễn đàn. Cho mình hỏi một vài điều mong mọi người giúp đỡ.
Hồ sơ gia đình mình thuộc:
Diện F3. 29/07/02. Case HCM2009535146. Ngày complete (mình không nhớ rõ nhờ ace kiểm tra giúp): 9/12/2010.
1. MÌnh năm nay đã 24t(20.03.88) rồi vì lịch visa lùi nên mình sợ là mình sẽ không đi được nữa (quá 21t). Không biết mình nghĩ như vậy có đúng không? Gia đình chỉ có 1 mình mình. Như vậy khiếu nại họ có cứu xét không?
2. Nếu mình đi không được thì khi ba mẹ mình qua đó khoảng mấy tháng thì có thẻ xanh (ba mẹ cũng già rồi 56t). Và sau khi có thẻ xanh thì làm giấy tờ bảo lãnh cho mình được chưa hay phải chờ có quôc tịch mới được bảo lảnh. Trường hợp có thẻ xanh mà bảo lãnh thì thời gian chờ là bao lâu? Và có quốc tịch thì bao lâu?
3. Nếu trường hợp sau khi có thẻ xanh rồi làm giấy tờ bảo lãnh cho mình xong sau đó thì ba mẹ mình quay trở về VN sống thì hồ sơ Bảo Lãnh có hiệu lực không?
Một vài thắc mắc trên mong ACE trên diễn đàn giải đáp giúp đễ gia đình mình có hướng trong tương lai.
XIn chân thành cám ơn mọi người và mình mong sớm nhận được hồi âm!!!
Trường hợp của bạn cũng giống mình,thêm yahoo của mình để tiện theo trao đổi nha
pd: 19/8/2002
bd:24/03/1989
yahoo của mình: nguyenthao242003

AndyLam101176

Thành viên tích cực

Trường hợp của bạn cũng giống mình,thêm yahoo của mình để tiện theo trao đổi nha
pd: 19/8/2002
bd:24/03/1989
yahoo của mình: nguyenthao242003
bạn quochuy2034 và 2 khi nào rãnh thì lên yahoo đi e sẽ giúp cho:6:

KrayKen

Thành viên tích cực

PD bạn ngày mấy vậy ?chúc mừng nghe,giấy hồng thì pm anh em lien nghe
pd mình 12.2.2002, vừa đi khám sức khỏe về, sáng thì chích 4 nhát như kiến cắn(giờ mới thấy tê tê), trưa vào chợ rẫy thử máu giang mai thì hơi ê ê, vui nhất là màn vạch quần cho bác sĩ nữ xem hàng =)). Kết quả là gia đình 4 người mình thì 3 người ( mẹ,em,mình) đều ko có vấn đề gì về phổi, còn riêng bố mình thì do lo lắng quá hay sao mà huyết áp tăng lên 16, nên bác sĩ đề nghị sáng mai lên thử máu típ, nhưng chắc là sẽ ko sau, vì nếu dính phổi là kiu thử đàm ngay hoặc xuống dưới lầu chụp hình phổi lại. Ngồi chờ giấy kết quả mà nhìn 2 ông bác bị bảo sáng thứ 2,3,4 lên lại để thử đàm mà tội nghiệp, vừa nghe đến 2 chứ "thử đàm" thui mà 2 bác ấy người thì mặt đỏ lêm, người kia ko đứng nổi nữa =.='. btw, mong sau visa tháng này tăng vù vù 2-3 tháng.

devilbat

Thành viên tích cực

pd mình 12.2.2002, vừa đi khám sức khỏe về, sáng thì chích 4 nhát như kiến cắn(giờ mới thấy tê tê), trưa vào chợ rẫy thử máu giang mai thì hơi ê ê, vui nhất là màn vạch quần cho bác sĩ nữ xem hàng =)). Kết quả là gia đình 4 người mình thì 3 người ( mẹ,em,mình) đều ko có vấn đề gì về phổi, còn riêng bố mình thì do lo lắng quá hay sao mà huyết áp tăng lên 16, nên bác sĩ đề nghị sáng mai lên thử máu típ, nhưng chắc là sẽ ko sau, vì nếu dính phổi là kiu thử đàm ngay hoặc xuống dưới lầu chụp hình phổi lại. Ngồi chờ giấy kết quả mà nhìn 2 ông bác bị bảo sáng thứ 2,3,4 lên lại để thử đàm mà tội nghiệp, vừa nghe đến 2 chứ "thử đàm" thui mà 2 bác ấy người thì mặt đỏ lêm, người kia ko đứng nổi nữa =.='. btw, mong sau visa tháng này tăng vù vù 2-3 tháng.
ủa sao kì vậy,vía mới ngày 8.11.2000 thôi mà,của bạn là 2002 mà,hì hì,chúc mừng nghe,ê ê 1 tí cũng có sao đâu,làm việc lớn mà

W

watea

Guest

Vậy là ok quá rồi - chúc mừng bạn ,,giờ chỉ chờ ngày pv mà lụm giấy hồng thôi :6:

ủa sao kì vậy,vía mới ngày 8.11.2000 thôi mà,của bạn là 2002 mà,hì hì,chúc mừng nghe,ê ê 1 tí cũng có sao đâu,làm việc lớn mà
Chú ấy thuộc F3-2002 mà bạn :p

devilbat

Thành viên tích cực

Vậy là ok quá rồi - chúc mừng bạn ,,giờ chỉ chờ ngày pv mà lụm giấy hồng thôi :6:

Chú ấy thuộc F3-2002 mà bạn :p
làm mình tưởng,hì hì

Status
Không mở trả lời sau này.