dự đoán lịch visa tháng 5/2012

Lịch Visa tháng 4.2012

• F1 01-04-2005 (tăng 2 tháng)

Votes: 2 8.3%
  • F2A 08-10-2009 (tăng 2 tháng rưỡi)

Votes: 6 25.0%
  • F2B 15-01-2004 (tăng 2 tháng)

Votes: 4 16.7%
  • F3 15-02-2002 (tăng 1 tháng rưỡi)

Votes: 11 45.8%
  • F4 08-11-2000 (tăng 1 tháng)

Votes: 12 50.0%

• Total voters
    24
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

canhly1964

Thành viên mới
Ðề: dự đoán lịch visa tháng 5/2012

Bạn Krayken sao rồi, ko thấy post tin gì cho mọi người bik vậy.

Bạn MrTroc f3 pd tháng 5 phải hông

W

watea

Guest

Tuần sau NVC bắt đầu gửi thư rồi ..bây giờ ACE ta hâm nóng Topic này từ từ đến đó là vừa...:6: chứ im lặng thế này hoài buồn quá :24:

ACE nào có tin vui nhớ lên thông báo cho mọi người vui cùng nhé !

canhly1964

Thành viên mới

Tuần sau NVC bắt đầu gửi thư rồi ..bây giờ ACE ta hâm nóng Topic này từ từ đến đó là vừa...:6: chứ im lặng thế này hoài buồn quá :24:

ACE nào có tin vui nhớ lên thông báo cho mọi người vui cùng nhé !
PD mấy vậy bồ, F3 hả

viet88

Thành viên tích cực

Ba em bị thử đàm gia đình lo lắng quá nên ra bệnh viện khác thử đàm trước nếu có gì thì chuẩn bị tâm lý trước . Kết quả ba em nhận được là âm tính , không biết là có khả quan hơn không . Em và gia đình đang chờ đợi kết quả bên Chợ Rẫy ... hoang mang quá ! Chúc mọi người , lịch visa tháng 5 sẽ tăng mạnh !!!

canhly1964

Thành viên mới

Ba em bị thử đàm gia đình lo lắng quá nên ra bệnh viện khác thử đàm trước nếu có gì thì chuẩn bị tâm lý trước . Kết quả ba em nhận được là âm tính , không biết là có khả quan hơn không . Em và gia đình đang chờ đợi kết quả bên Chợ Rẫy ... hoang mang quá ! Chúc mọi người , lịch visa tháng 5 sẽ tăng mạnh !!!
Mong là bạn vượt qua đc nhé! Mà mình thường thấy ở ngoài âm rồi vô CR lại dính

hannah

Thành viên mới

nhanh quá mới đậy mà đã chuẩn bi co thu PV nũa rồi . Vì mai mê di lo ksk va chich ngừa met qua nen chang de y tới lich nừa hiihih . Chúc cả nhà gap may man trong thang tới nay nha ....:1::1::1::1::1::1::1::1::1::1::1::1::1::1::1::1::1:

thaonguyen411

Thành viên mới

ui. Em sợ cái vụ kham sức khoẻ nay lắm...ba em cung đi khám thử truớc .kết quả là sẹo phổi.kết quả của 20năm hút thuốc lá. Lo quá... Như vầy nên khám ở IOM hay CR ha moi ngừơi..thấy ở IOM dễ hơn.mà ở đó bị sẹo phổi lai phiền phức...haizzz. Nhiu thứ phải lo. Ôi!nước Mĩ

viet88

Thành viên tích cực

Mong là bạn vượt qua đc nhé! Mà mình thường thấy ở ngoài âm rồi vô CR lại dính
Chết mất thôi !!! Vậy là sống hoang mang thấp thỏm trong vòng 1 tuần nữa rồi .

lienvan6690

Thành viên mới

nhanh quá mới đậy mà đã chuẩn bi co thu PV nũa rồi . Vì mai mê di lo ksk va chich ngừa met qua nen chang de y tới lich nừa hiihih . Chúc cả nhà gap may man trong thang tới nay nha ....:1::1::1::1::1::1::1::1::1::1::1::1::1::1::1::1::1:
đi pv get pink thì thông báo với mọi người với nha bạn hanah, mình Pd 8/11 chắc nằm trong lịch visa tháng 5, mà mình lo quá, sợ quá tuổi bạn ơi, :(

KrayKen

Thành viên tích cực

Bạn Krayken sao rồi, ko thấy post tin gì cho mọi người bik vậy.

Bạn MrTroc f3 pd tháng 5 phải hông
trưa này bố và em mình đi chụp hình phổi lại rùi, nhưng nói đến thứ 2 mới có kết quả ( lại hồi hộp chờ đợi ). Sẵn đây cho mình hỏi, nếu đương đơn là bố mình phải thử đàm, thì sau khi phỏng vấn thành công, mình có được quyền ưu tiên đi trước hay ko vậy mọi người, hay là phải chờ đương đơn kiểm tra xong. Vì mình mún đi trước để khỏi phải rắc rối sau này.

AndyLam101176

Thành viên tích cực

trưa này bố và em mình đi chụp hình phổi lại rùi, nhưng nói đến thứ 2 mới có kết quả ( lại hồi hộp chờ đợi ). Sẵn đây cho mình hỏi, nếu đương đơn là bố mình phải thử đàm, thì sau khi phỏng vấn thành công, mình có được quyền ưu tiên đi trước hay ko vậy mọi người, hay là phải chờ đương đơn kiểm tra xong. Vì mình mún đi trước để khỏi phải rắc rối sau này.
Xin chào KrayKen, vì ba bạn là đương đơn nên ba bạn phải đi trước rồi mới đến lượt những thành viên khác trong gia đình bạn nhé,

AndyLam101176

Thành viên tích cực

ui. Em sợ cái vụ kham sức khoẻ nay lắm...ba em cung đi khám thử truớc .kết quả là sẹo phổi.kết quả của 20năm hút thuốc lá. Lo quá... Như vầy nên khám ở IOM hay CR ha moi ngừơi..thấy ở IOM dễ hơn.mà ở đó bị sẹo phổi lai phiền phức...haizzz. Nhiu thứ phải lo. Ôi!nước Mĩ
Bạn nên ksk ở IOM sẽ đơn giản hơn CR. Và từ đây đến lúc KSK bạn nhắc ba bạn mỗi ngày 1 trái dừa nhé và đừng hút thuốc nữa

phongtrương

Thành viên mới

theo mình lịch visa kỳ này chắc tăng mạnh !! vì có vài vị "tiền bối" mà lâu lắm rồi không thấy ghé thăm ! (A. Hungviet ,luckyseafood.Tamchi....) Hy vọng ..hy vọng

thaonguyen411

Thành viên mới

mình cũng nghĩ khám ở IOM thoải mái hơn.. Nhưng nếu phổi có vấn đề họ lại chuyển mình qua CR khám lại đúng hog?? Phiền ở chỗ đó.nhà mình lai không ở sg nữa.. Btw, F3 tăng 2tháng l001l001l001l001l001

xxpotay01

Thành viên tích cực

đi pv get pink thì thông báo với mọi người với nha bạn hanah, mình Pd 8/11 chắc nằm trong lịch visa tháng 5, mà mình lo quá, sợ quá tuổi bạn ơi, :(
Sao bạn PD 8/11 mà chưa có giấy PV àh ... F4 la 8/11/2000 rồi mà :confused: ... àh sorry mình thấy rồi bạn bên F2A :p

docthanquytoc

Thành viên tích cực

Lâu rồi ko vào XNC giờ vào lại thấy lịch visa cũng cứ vậy 1 tháng tâng 1 tháng cho F4,hy vỌng mãi vậy.

cascadeur

Thành viên tích cực

Tăng từ 8 tuần trở lên cho các F là được rùil001l001l001l001l001l001

KrayKen

Thành viên tích cực

Sáng này bên chợ rẫy lại gọi con em mình lên chụp hình phổi lần 3 =)), nghe tin xong mà mún té ghế, tay chân bủn rủn, haiz, thôi thì cái gì đến nó đến. Trưa bố mình chở nó đi, đến khi chụp xong, chờ khoảng 45p thì bác sĩ ra bảo tất cả đều đã ổn, và gửi hồ sơ kèm giấy hồng cho gia đình mình, nghe bố gọi về nói mà nhẹ lòng cả ra. ^^, giờ chỉ còn chờ 1 tháng để pv nữa thôi(24.4), cầu mong mọi chuyện thuận lợi :d.

Status
Không mở trả lời sau này.