dự đoán lịch visa tháng 5/2012

Lịch Visa tháng 4.2012

• F1 01-04-2005 (tăng 2 tháng)

Votes: 2 8.3%
  • F2A 08-10-2009 (tăng 2 tháng rưỡi)

Votes: 6 25.0%
  • F2B 15-01-2004 (tăng 2 tháng)

Votes: 4 16.7%
  • F3 15-02-2002 (tăng 1 tháng rưỡi)

Votes: 11 45.8%
  • F4 08-11-2000 (tăng 1 tháng)

Votes: 12 50.0%

• Total voters
    24
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

canhly1964

Thành viên mới
Ðề: dự đoán lịch visa tháng 5/2012

Sáng này bên chợ rẫy lại gọi con em mình lên chụp hình phổi lần 3 =)), nghe tin xong mà mún té ghế, tay chân bủn rủn, haiz, thôi thì cái gì đến nó đến. Trưa bố mình chở nó đi, đến khi chụp xong, chờ khoảng 45p thì bác sĩ ra bảo tất cả đều đã ổn, và gửi hồ sơ kèm giấy hồng cho gia đình mình, nghe bố gọi về nói mà nhẹ lòng cả ra. ^^, giờ chỉ còn chờ 1 tháng để pv nữa thôi(24.4), cầu mong mọi chuyện thuận lợi :d.
Chúc mừng bạn nhé! Mong vài tháng tới mình ko rơi vào tình trạng như bạn, nếu bị vậy dễ bị chết vì bệnh tim :)). Mà ba bạn có kinh nghiệm gì để vượt qua kì ksk ko?
Mà bạn nhận thư pv ngày mấy mà giờ đã ksk xong rồi à

KrayKen

Thành viên tích cực

Chúc mừng bạn nhé! Mong vài tháng tới mình ko rơi vào tình trạng như bạn, nếu bị vậy dễ bị chết vì bệnh tim :)). Mà ba bạn có kinh nghiệm gì để vượt qua kì ksk ko?
Mà bạn nhận thư pv ngày mấy mà giờ đã ksk xong rồi à
Thì ngủ sớm dậy sớm tập thể dục, ko rượu chè, thuốc lá. Nói chung bạn sống lành mạnh thì khỏi lo sợ gì cả. 2 tuần trước khi khám nên bịt bụi khi ra đường, ko uống nước ngọt có gas, và ngày cách ngày uống nước dừa ^^

devilbat

Thành viên tích cực

Sáng này bên chợ rẫy lại gọi con em mình lên chụp hình phổi lần 3 =)), nghe tin xong mà mún té ghế, tay chân bủn rủn, haiz, thôi thì cái gì đến nó đến. Trưa bố mình chở nó đi, đến khi chụp xong, chờ khoảng 45p thì bác sĩ ra bảo tất cả đều đã ổn, và gửi hồ sơ kèm giấy hồng cho gia đình mình, nghe bố gọi về nói mà nhẹ lòng cả ra. ^^, giờ chỉ còn chờ 1 tháng để pv nữa thôi(24.4), cầu mong mọi chuyện thuận lợi :d.
đúng là trò đùa,đi từ bậc cảm xúc này đến bậc cảm xúc khác,nhưng khi sau khi xong hết lại rất vui đúng ko?giờ thì đừng lo gì nữa nhé bạn,nước Mỹ đón chào rồi :24:,F4 13.11.2000,có ai chung đò koooooooo? hì hì

canhly1964

Thành viên mới

mình PD F3 10/04 :6: Completed :08/2010

Thời gian trôi nhanh quá ...vậy mà tới giờ vẫn chưa đi được..:24::24:
Vậy là hơn mình 1 tháng, mình 9/5, có người đi trước đỡ quá:1:

cascadeur

Thành viên tích cực

Hôm nay đang là chủ nhật bên Mỹ.Ngày mai sẽ có thư PV ACE chuẩn bị khui bia ăn mừng:p:p:p

abcl0v3b0y1993

Thành viên mới

mình ksk trước mới đến pv ak anh. không phải mình đi ksk xong là pv luôn àk. sao phải chờ thêm 1 tháng nữa mới pv?

canhly1964

Thành viên mới

Mai là topic này bắt đầu nóng rồi, chứ ko ế như bữa nay. Mong các F3 tăng 2 tháng

thanhhoang

Thành viên mới

chúng ta đã dự đoán khoảng chục lần là về mốc cũ!!! có gắng thêm chục lần nữa cũng đâu có sao!!!!

monalisa

Thành viên tích cực

mong F2A tăng 2 tháng là nhẹ nhõm rồi... vậy mới ổn định cứng cáp...tăng nhanh quá vài tháng nữa bị lùi lại còn đau hơn huhu sợ lắm

KrayKen

Thành viên tích cực

mình ksk trước mới đến pv ak anh. không phải mình đi ksk xong là pv luôn àk. sao phải chờ thêm 1 tháng nữa mới pv?
tại anh làm dịch vụ, vừa có giấy phỏng vấn là tụi nó xếp lịch cho mình đi khám sức khỏe liền à, vì pv phải có giấy ksk.

abcl0v3b0y1993

Thành viên mới

tại anh làm dịch vụ, vừa có giấy phỏng vấn là tụi nó xếp lịch cho mình đi khám sức khỏe liền à, vì pv phải có giấy ksk.
thế ak, anh diện f3 ak. thế tình hình ksk sao rùi?

W

watea

Guest

Hôm nay sáng 27 rồi mà chị NVC vẫn chưa gửi mail nữa......:2:

Có ACE nào có tin gì chưa...:1:

zactian101

Thành viên tích cực

Hôm nay sáng 27 rồi mà chị NVC vẫn chưa gửi mail nữa......:2:

Có ACE nào có tin gì chưa...:1:
Hey men! Cho cái Y!M pm chơi coi

Đã có ACE nào nhận đc email chưa ta?

xxpotay01

Thành viên tích cực

Chưa thấy động tĩnh gì ... tháng nào đến mấy ngày này cũng đều sống lo lắng l001

hsinh

Thành viên tích cực

Chưa thấy động tĩnh gì ... tháng nào đến mấy ngày này cũng đều sống lo lắng l001
Tuần sau NVC mới bắt đầu gửi thư mời phỏng vấn.

hanhbinbon

Thành viên tích cực

Chào cả nhà, có tin vui cho F3 nè, sau một thời gian bất động đến nay Hồ sơ có PD tháng 12-2002 đã được mở . Hy vọng Lịch Visa tháng này và các tháng kế tiếp có thể tăng nhanh.

sophienhatvo

Thành viên tích cực

Quả la tin vui cho gia đình F3 ..... hy vọng trong VB tháng tới sẽ tăng mạnh. Hy vọng lắm:1::1:

Status
Không mở trả lời sau này.