Dự đoán lịch Visa tháng 5-2013

obamasmartest

Thành viên mới
Ðề: Dự đoán lịch Visa tháng 5-2013

mình cũng ở bình dương,thị xã thủ dầu một,gần chùa bà á.23t.hồ sơ ngày 12/3/2003.

Linh Nguyen

Thành viên mới

Chao obama260190 zay thi chung ta lam quen nha!!!gd ban co tin vui j chua?

thieuminh72

Thành viên tích cực

Hihi Người Đẹp Bình Dương, ông TB lúc nầy lo xây nhà cho chị vợ, ktv tui thì mới khai trương tiệm mới bận túi bụi luôn. Rảnh bon chen vô 88 vài câu cho giảm stress. Ở đây dân BD nhìu quá hén điện thoại offline mini đi bạn già. Còn có 2 tuần ở VN thì tranh thủ vui đi rồi qua đó buồn muốn khóc. Ông bạn MT khóc như mưa ở bển kìa.

thieuminh72

Thành viên tích cực

Con vao dien dan bang dt,ma dt con k co chuc nang tieng viet,mong bac thong cam!con f3.18.3.2003 ma jo van chua co tin vui j chi bit doi va doi thoi!hix,
Chời ah xưng con với Người đẹp Bình Dương Sansnom ảnh tủi thân ảnh khóc bi chừ .

Hihi Người Đẹp Bình Dương, ông TB lúc nầy lo xây nhà cho chị vợ, ktv tui thì mới khai trương tiệm mới bận túi bụi luôn. Rảnh bon chen vô 88 vài câu cho giảm stress. Ở đây dân BD nhìu quá hén điện thoại offline mini đi bạn già. Còn có 2 tuần ở VN thì tranh thủ vui đi rồi qua đó buồn muốn khóc. Ông bạn MT khóc như mưa ở bển kìa.
chúc mừng khai trương nhe, làm ăn khấm khá quá hén ... hì hì. MT là ai vậy ktv?

sansnom có phải sansnom bên VDT không thế?
đúng rồi đó bạn, người quen không hà

@linhnguyen + obama90: oh, chào các đồng hương, thành lập hội Bd luôn là vui đó !!!

P/S: mới nhận được visa(s) EMS lúc 9h hôm nay :41:

hanhbinbon

Thành viên tích cực

mới nhận được visa(s) EMS lúc 9h hôm nay - chúc mừng nhé! Mấy hôm nay không bận rộn hay sao mà cũng có thời gian online? Bạn có con nhỏ hơn 13 tuổi không?

ờ ờ .. hôm nay sáng đt check EMS, họ bảo sáng nay giao nên xin nghi ỏ nhà
Bạn có con nhỏ hơn 13 tuổi không?
có đó bạn

Linh Nguyen

Thành viên mới

Hoi Bd!Y kien hay do!ung ho 2tay lun!khi nao thanh lap cho minh tham gia nha!

loveSapa

Thành viên mới

Chúc mừng anh sansnom nha. Sao bên đây dự đoán không có xôm tụ như bên VDT vậy? Có ai rảnh vô dự đoán cho vui thêm nào. Mấy anh biết sao VDT bị ngưng hoạt động mấy bữa nay không?

Cám ơn Sapa nhé !
Sao bên đây dự đoán không có xôm tụ như bên *** vậy? Có ai rảnh vô dự đoán cho vui thêm nào.
chắc F1-F2 tăng vù vù, họ vui quá nên ít vô, còn F3-F4 tăng chậm như sên, họ chán quá nên cũng không vô !

loveSapa

Thành viên mới

Maybe.

Chừng nào anh sansnom bay vậy ? Nguòi quen nè, nhận ra ai không ?

Bên kia chắc bị hacker phá sập rồi qúa . Bị cà tuần nay mà thấy không hoạt động lại là chắc bị hack nặng rồi . May mà còn có trang XNC . Không thì bà con chẳng biết kiếm tin di trú ở đâu để theo dõi .:20:

hongtrienhoang

Thành viên tích cực

“The family is the essential unit of society, and keeping nuclear families together should be an important goal of our immigration laws,” said Rep. Trey Gowdy (R) of South Carolina, the chairman of the House immigration subcommittee, before a recent hearing on family reunification. “But right now, our system forces many legal permanent residents to wait years to be reunited with their spouses and children. These waits can be painfully long, and we should consider how our laws can better limit nuclear family separations.”
http://www.csmonitor.com/USA/Politics/2013/0320/Immigration-reform-dilemma-Cut-family-visas-to-woo-computer-engineers

obamasmartest

Thành viên mới

hehe,mình nghĩ là do chưa đóng phí ấy mừ.
bác sansom offline đi pác.hihi.

loveSapa

Thành viên mới

Chắc vậy quá . Thời buổi này kiếm tiền cũng khó . Duy trì được mấy cái chỗ hoạt động cho cộng đồng miễn phí giống như vậy càng khó hơn . XNC vẫn còn duy trì được hoạt động . Anh em ta củng vỗ tay hoan hô sự tồn tại của XNC vậy .

thieuminh72

Thành viên tích cực

Chắc vậy quá . Thời buổi này kiếm tiền cũng khó . Duy trì được mấy cái chỗ hoạt động cho cộng đồng miễn phí giống như vậy càng khó hơn . XNC vẫn còn duy trì được hoạt động . Anh em ta củng vỗ tay hoan hô sự tồn tại của XNC vậy .

Bên kia chắc bị hacker phá sập rồi qúa . Bị cà tuần nay mà thấy không hoạt động lại là chắc bị hack nặng rồi . May mà còn có trang XNC . Không thì bà con chẳng biết kiếm tin di trú ở đâu để theo dõi
XNC hây *** củng là 1 thôi bạn, ý mình nói ở đây là 2 trang web chỉ 1 mục đích là giúp đở cho những TV làm thật tốt hồ sơ xin định cư Mỹ.

Bên *** máy chủ bị lỗi, thời gian phục hồi không biết mấy ngày nữa xong. 88 ở XNC hây *** đều không quan trọng, quan trọng là mình phải theo đúng nội qui và chuẩn bị thật tốt hồ sơ của mình khi được mở.

*** tám nhìu vì mấy anh bên đó nhìu chiện quá chời, nếu bên đây mấy chị cũng nhìu chiện như vậy thì ok thui .

tuminhkha

Thành viên tích cực

visa F4 t4 1.5.2001 rùi. Các bạn dự đoán dùm mình f4 21.08.2001 khoảng bao lâu mới dc phỏng vấn??

loveSapa

Thành viên mới

Cám ơn bạn thieuminh72 nhé . Vậy mình tưởng bị sập do hacker phá . Nhưng không sao có XNC thì cũng yên tâm quá rồi . Bạn thieuminh72 là ktv bên đó à ? Người quen không nhỉ ? Tiếc là mình cũng chỉ thích núp lùm để đọc . Tui thấy các bạn 88 rất vui . Tui cũng hay theo dõi để đọc nhưng không biết nói gì thôi. Hihihi

Hiện giờ lịch visa mới tới 1.5.2001 . Nếu nó cứ tăng 1 tuần như hiện giờ . Tui đoán hs nhà bạn tuminhkha cần tới 15 tháng nữa thì mới nhảy toi PD nhà của bạn .

hanhbinbon

Thành viên tích cực

sansnom : cho hanhbinbon xin Email hỏi mấy việc với. Thanks.