Dự đoán lịch visa tháng 6/2011

Candyle

Thành viên mới
Ðề: Dự đoán lịch visa tháng 6/2011

nghe thằng này nó làm trong USIS đó :24:
mình thấy comment nào cũng toàn mùi hôi thối ko ah.nếu bạn ko biết lịch sự..ko được học đàng hoàng thì bạn nên im lặng.đừng nói để người ta coi thường heng

A

andylicious

Guest

Có lịch visa tháng 6 từ NVC rồi kìa mọi người. Đúng như lịch visa của Mumbai đã post :(( .

startboy12

Thành viên tích cực

bạn ăn nói cho lịch sự nha,ai là thằng,đây là không chỗ cho bạn sài từ như vậy,đúng là đồ vô học
nó ko phải thằng chắc con ah, bạn có học quá ah cái thứ đạo đức giả, lạy bà mẹ VN anh hùngl001

TuanHo2611

Thành viên tích cực

nó ko phải thằng chắc con ah, bạn có học quá ah cái thứ đạo đức giả, lạy bà mẹ VN anh hùngl001
Startboy12 nên nói chuyện văn hóa hơn, ở đây là diễn đàn của chung, anh , chị, cô, chú, và có thể lớn hơn, chứ không phải là diễn đàn dành cho teen.

Đã có lịch visa cho tháng 6 rồi đó, bạn đã tin chưa ? không khác của Mambai ! nên cân nhắc lời ăn tiếng nói của mình nhé

salem

Thành viên tích cực

đã có lịch visa thang 6 rùi cả nhà ơi,vừa vào visa bulletin coi xong,thầy buồn vô hạn,F4 lại đứng yên,chỉ còn 2 tháng nữa là tới nhà minh mà chờ đợi chán nản quá...đập đầu vào gối thôi hix hix

Killerqhk

Thành viên tích cực

đã có lịch visa thang 6 rùi cả nhà ơi,vừa vào visa bulletin coi xong,thầy buồn vô hạn,F4 lại đứng yên,chỉ còn 2 tháng nữa là tới nhà minh mà chờ đợi chán nản quá...đập đầu vào gối thôi hix hix
Mình thì 3/2001 biết bao giờ đây :102:

vuthangsi

Ban điều hành

toàn mấy con gà mù cứ post lung tung đem ba cái vớ vẩn lên mà post, NVC chưa có VB 6 mà cứ post lung tung, lạy hồn h này rồi mà chưa có VB6. ACE chờ xem nó phi nước đại nhảy 6 > 9 tháng cả lũ nè l001:43:
starboy12.trên diển đàn X N C này không có ai là mấy con gà mù cứ post bài lung tung như là bạn viết đâu. nếu có thì chính là bạn đó.hình như là bạn không đuợc ai dạy bảo ,cho nên mới ra nông nổi này .thật là tiếc cho bạn.

shusi1702

Thành viên mới

mình còn 4 tháng F4 nữa là đến mà nhìn lịch visa tháng 6 thấy bùn làm sao, sao thấy xa vời quá, 4 tháng đã tháng lâu hỏi những ai 1 năm trở lên đợi chờ mòn cổ lun :20::20::20::20::20::20::20:

catandpuppy

Thành viên tích cực

Vậy là đã có tin chính thức từ NVC, buồn nhưng cũng đành chấp nhận sự thật thôi. Giờ chỉ hy vọng là sang tài khóa mới, lịch VB sẽ quay về mốc cũ.

Còn chuyện các comment của nick startboy12 thì mọi người đừng để ý. Chắc cậu bé này mới 12 tuổi quá, gặp ko được ai dạy dỗ nên mới ăn nói hỗn xược như thế.

@To startboy12:
Nên đổi lại thành hellboy12 đi chú e. Ủa, mà e có hiểu tiếng anh là gì ko vậy? Diễn đàn này có rất nhiều người tham gia, đủ mọi thành phần , nhưng ít nhất phải tuân thủ quy định chung, ăn nói lịch sự. Muốn người khác tôn trọng mình, trước tiên mình hãy tôn trọng mình cậu nhóc àh.

salem

Thành viên tích cực

starboy12,có lẽ pạn đã nghe quá nhiều lời CM của nhiều người về mình,tôi không biết bạn nghĩ sao,có lẽ pạn quá non nớt và chưa suy nghĩ thấu đáo nên mới viết lên những câu CM như vậy,nhưng ở mỗi người sinh ra đều có 1dây thần kinh tự ái và biết ngượng bạn à,và nếu pạn còn có thể phát triển đầy đủ như bao người thì hy vọng pạn ko nên để ai nói thêm về mình nữa,và con người ta còn hơn nhau ở chỗ biết nhận ra sai sót của mình để nói câu xin lỗi đó pạn,mình không dám dạy pạn mình chỉ hy vọng mình nói ít nhưng pạn nên tập hiểu nhiều.Hy vọng sẽ gặp pan ở ngôi nhà XNC ở 1 tình huống hay hơn.thân chào!

vylinh

Thành viên tích cực

F1: 01MAY04 01MAY04 01MAY04 01MAR93 22FEB96

F2A: 22AUG07 22AUG07 22AUG07 22JUL07 22AUG07

F2B: 15APR03 15APR03 15APR03 22AUG92 08JUN00

F3: 01JUN01 01JUN01 01JUN01 15NOV92 08MAR92

F4: 08MAR00 08MAR00 08MAR00 15FEB96 01MAY88

Đợt này lịch VISA F3 tăng có 1 tháng ah huhu.

thachle

Thành viên tích cực

mong admin khoá nick này đi,vào diễn đàn toàn nói lung tung,ai cũng kêu bằng thằng,mình nghĩ starboy vào diễn đàn để chọc phá mọi người hơn là xem thông tin

Liệu

Cựu Ban điều hành

mong admin khoá nick này đi,vào diễn đàn toàn nói lung tung,ai cũng kêu bằng thằng,mình nghĩ starboy vào diễn đàn để chọc phá mọi người hơn là xem thông tin
Cám ơn nha, L đã đọc, cũng chưa cần khóa nick đâu. Nếu nick này, còn viết tiếp, BĐH sẽ có biện pháp xử lý.

1 lần nữa xin cám ơn các ACE :41::41::41:

TuanHo2611

Thành viên tích cực

Cám ơn nha, L đã đọc, cũng chưa cần khóa nick đâu. Nếu nick này, còn viết tiếp, BĐH sẽ có biện pháp xử lý.

1 lần nữa xin cám ơn các ACE :41::41::41:
Chào các bạn, tôi rất đồng tình với những ai không đồng ý với cách comment trên diễn đàn này của startboy12, và cũng rất bức xúc lắm với cách thể hiện ngôn từ của cậu ấy. Nhưng khoá nick cũng thấy...nặng tay, để admin của diễn đàn có cách "ra tay" hay hơn.

Chúc mọi người vui khỏe, nhưng hãy vui lên khi thấy lịch VB tháng 6 như vậy. Lạc quan nào !

binbin

Thành viên mới

ACE cho em hõi , e nghe phong phanh trên diễn đàn là cúi tài khóa là tháng 10 tất cả các diện sẽ trở lại móc cũ như tháng 12 năm 2010 .Chuyện này là như thế nào ạ e ko hiểu, liệu có đúng như vậy ko ?
ps: ngoài ra e cũng ko hiểu tài khóa là gì ?!
mong ace nào hiễu rộng thì giải đáp giúp e . thanks a lot l001