Dự đoán lịch visa tháng 6/2011

thongoc

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lịch visa tháng 6/2011

Hôm nay là ngày cuối cùng của tháng 4 rồi. Sao chỉ có F2A nhận thư phỏng vấn vậy nè? NVC quên các F khác rồi sao:20::20:
@Till: chúc bạn nhận giấy hồng nhé:113::113:

kenx91

Thành viên tích cực

F3 chắc đứng yên làm cảnh òy. :102:

uthami15

Thành viên tích cực

chán wa cứ tưởng được giải quyết đến 2009 rồi làm mừng hụt.:20::20:

Duy

Thành viên tích cực

Nói trước đừng có...hội đồng tui à nhen . Sao tháng này kỳ kỳ . Lịch phỏng vấn chẳng thấy gì hết . Càng ngày thấy càng chậm, không hiểu bên kia ...đại dương có thay đổi chủ trương gì không . l001

nguyentrioai

Thành viên tích cực

Nói trước đừng có...hội đồng tui à nhen . Sao tháng này kỳ kỳ . Lịch phỏng vấn chẳng thấy gì hết . Càng ngày thấy càng chậm, không hiểu bên kia ...đại dương có thay đổi chủ trương gì không . l001
Cá nhân tôi lại thấy có nhiều hy vọng cho các AE mình,NVC không gọi PV trong tháng này cũng đồng nghĩa Hồ sơ 2001 tồn đọng không nhiều,hết năm tài khóa biết đâu NVC lạ "xả cảng"như năm 2010,Chính phủ Mỷ cần đủ thời gian để ổn định các chính sách đối nội_đối ngoại,riêng về chương trình nhập cư(gắn liền với Nhân Đạo)là không thể thiếu đối với Hợp chủng Quốc Hoa Kỳ,nên AE ta có thể tạm yên tâm như thế.

tientraochaomuc

Thành viên tích cực

F4 tăng 2 năm dùm mình đê,không biết Obama có nghe mình nói không nữa :6:

salem

Thành viên tích cực

minh can F4 tang 3 tháng thôi vậy la hạnh phúc lắm rồi...God bless me!

Tien Nguyen

Thành viên kinh nghiệm

:New_icons_10:- Do Mr.Osama bin Laden đã bị giết chết, nên Tổng thống Mỹ Barack Obama tuyên bố sẽ cho lịch Visa Bulletin tăng đến mức cực đỉnh (là cho tất cả hồ sơ nào đã complete sẽ có thư mời VP, còn hồ sơ nào chưa được giải quyêt sẽ được giải quyết). Các bạn, em, anh, chi, cô, chú, bác, dì, dượng hãy vui lên nhé. :21::21::21:

Thanks
Have a good luck

buikhoa26

Thành viên tích cực

E nghe dân tình ở Mỹ đồn là có tin F4 giảm 4 năm nên lật đật chạy vào đây coi l001l001 May mà k sao =)) E chỉ hy vọng tháng 7 hoặc tháng 8 F4 trở về mốc cũ cho e mau PV , thằng con e còn xin trường nữa l001l001 mong là k bị hopelees =((

xxpotay01

Thành viên tích cực

E nghe dân tình ở Mỹ đồn là có tin F4 giảm 4 năm nên lật đật chạy vào đây coi l001l001 May mà k sao =)) E chỉ hy vọng tháng 7 hoặc tháng 8 F4 trở về mốc cũ cho e mau PV , thằng con e còn xin trường nữa l001l001 mong là k bị hopelees =((
:New_icons_10:Ái chà . cái lời đồn này hơi bị căng àh nha:109: ..... nhưng nó chỉ là lời đồn thôi . Visabulletin ... come on baby :6:

hsinh

Thành viên tích cực

Upcoming month's visa bulletin: June 2011 (Coming Soon)

Killerqhk

Thành viên tích cực

:New_icons_10:- Do Mr.Osama bin Laden đã bị giết chết, nên Tổng thống Mỹ Barack Obama tuyên bố sẽ cho lịch Visa Bulletin tăng đến mức cực đỉnh (là cho tất cả hồ sơ nào đã complete sẽ có thư mời VP, còn hồ sơ nào chưa được giải quyêt sẽ được giải quyết). Các bạn, em, anh, chi, cô, chú, bác, dì, dượng hãy vui lên nhé. :21::21::21:

Thanks
Have a good luck
Nếu thật vậy thì mừng quá xá :21::21: .

nht

Thành viên tích cực

Tháng 6 chắc có F2a tăng các diện F khác đứng yên. Nản gì đâu

sophienhatvo

Thành viên tích cực

Tháng 6 chắc có F2a tăng các diện F khác đứng yên. Nản gì đâu
Sao lại buồn và bi quan thế bạn ^^ nó sẽ tăng mà không nhiều thì ít ...không chỉ riêng F2A tăng mà các diện F đều cùng tăng bạn nên hy vọng đi chứ ^^ :1:

thongoc

Thành viên tích cực

Hôm nay là ngày 3 rồi mà chưa thấy các F ( trừ F2A) nhận thư mời phỏng vấn nữa vậy nè:20::20:. Visa bulletin June 2001 thì coming soon. Thôi rồi...

nht

Thành viên tích cực

Sao lại buồn và bi quan thế bạn ^^ nó sẽ tăng mà không nhiều thì ít ...không chỉ riêng F2A tăng mà các diện F đều cùng tăng bạn nên hy vọng đi chứ ^^ :1:
Ko phải bi quan.Ca 2 dd vietditru va xuatnhapcanh. Ngoại trừ F2a các F còn lại không có hs nào được gởi thơ mời pv cả. Mà lịch visa tháng 6 sắp có rồi.Hic! Hy vong tháng sau tăng vượt bật để các ACE diện F được vui:113::113:

nhan thanh

Thành viên mới

Đừng có thất vọng quá bạn ơi, niềm vui sẽ đến khi ta không ngờ .hãy làm 1 việc gì đó cho có ích với moi nguời thì nổi niềm của chúng ta sẽ chóng qua thôi .Chúc bạn:101::101::101: vui và nhiều hi vong