Dự đoán lịch visa tháng 6/2011

duyng90

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lịch visa tháng 6/2011

Trời ơi sao chưa có nữa vậy ... bực quá đi ... không bít tăng được bao nhiêu mà cứ "làm giá" hoài thế này :mad::mad::mad:

salem

Thành viên tích cực

có gì vậy mọi người,canh lịch visa từ hôm qua đến giờ mà chănge thấy đâu,tim mún rụng luôn rùi nè:2:

có gì vậy mọi người,canh lịch visa từ hôm qua đến giờ mà chănge thấy đâu,tim mún rụng luôn rùi nè:2:
Hahahahaha....!!! Cuối cùng rồi thì lịch Visa tháng 6 đã có. Tất cả các diện quay trở lại móc củ như tháng 12/2010. Xin chúc mừng.

Hahahaah... chọc chơi cho vui nhe bà con. Nhưng mà cứ hy vọng vậy đi.....

salem

Thành viên tích cực

Hahahahaha....!!! Cuối cùng rồi thì lịch Visa tháng 6 đã có. Tất cả các diện quay trở lại móc củ như tháng 12/2010. Xin chúc mừng.

trời dễ thương ghê,làm người ta tưởng có thiệt,kiếm nãy giờ,tưởng mạng ở nhà có vấn đề chứ,yêu cầu cấm đốt pháo lung tung nha,dễ bị ám sát lắm ah

teresatramanh@gmail.com

Thành viên tích cực

Cái bạn này làm người ta mừng hụt,hôm quá nằm mơ thấy lich visa tháng 06 .F4/03.2001 ..Tưởng đâu bạn nói là sự thật ,ội trời l001l001

sophienhatvo

Thành viên tích cực

híc thật sự là mình đã đứng hình gần 10 giây để đọc câu trên của bạn .... và câu dưới mình bị sụp đổ ... :p:p nhưng dù sao cũng cám ơn khiếu hài hước của bạn... an ủi..... như mình lúc ban đầu:43::43:

ccicc

Thành viên tích cực

Lạc quan lên nào các bạn ơi! Căng thẳng là coi chừng "thẳng cẳng" ah, hết được định cư ở Mỹ luôn òh :1::1::1:. Lạc quan như bạn tuandoan là mọi chuyện tốt có thể đến với mình yeahhhhhhh!:21::111::111::111:
nguyen nhat1173 "F3 có tin vui rồi đây có hs F3 p/d 23/5 phỏng vấn ngày 2/6". Như vậy là wá tuyệt rồi yeahhhhhhh!:21::111::111::111:

R

ruabo

Guest

ANH EM VÀO MÀ NHẬN LỊCH VISA THÁNG 06/2011 NHA :

candela

Thành viên tích cực

chưa có lịch visa mà dự đoán tùm lum.hết nói luôn

pineapple_kulz

Thành viên mới

Anh có acc tên Duy làm ơn add nick em được không ? E có nhiều cái thắc mắc quá mà không biết hỏi ai.....ths a !

YH : pineapple_kulz

catandpuppy

Thành viên tích cực

ANH EM VÀO MÀ NHẬN LỊCH VISA THÁNG 06/2011 NHA :

Đang nóng lòng chờ lịch VB mà bạn này còn đùa nữa. Ai cũng như vầy thì mọi người thấp thỏm thêm