Dự đoán lịch visa tháng 7 năm 2011

Candyle

Thành viên mới
Ðề: Dự đoán lịch visa tháng 7 năm 2011

còn tới 12 ngày nửa, f2a vẫn còn hi vọng lịch vía nhít nhít lên thêm 3 4 ngày nửa hihi. Mấy f khác cũng còn hi vọng,

Cái này em chỉ tưởng tượng ra thôi nha, đừng hội đồng em nha:!!! tưởng tượng tới ngày 8 này nhận được tin sét đánh: f2a từ tháng 2 2008 gặp trục trặc lùi lại cái ẽo quay lại tháng 9 2007 hehhhehe thấy vui thì nhấn nút thank.
potay bạn luôn...l001l001l001l001

KhaNhi

Thành viên mới

mọi người cho mình hỏi, thấy mấy bạn bảo check mail, mail gì thế, NVC sẽ người mail cho người nào, người bảo lãnh hay đc bảo lãnh? Vì lâu nay chẳng nghe ba mẹ coi mail gì cả

phucloclydo

Thành viên tích cực

mọi người cho mình hỏi, thấy mấy bạn bảo check mail, mail gì thế, NVC sẽ người mail cho người nào, người bảo lãnh hay đc bảo lãnh? Vì lâu nay chẳng nghe ba mẹ coi mail gì cả
chào bạn:
bạn cho lsq địa chỉ mail nào của nhà bạn thì lsq gửi mail tới địa chỉ đó, bạn cho 5 6 địa chỉ thì họ cũng gửi đến cho bạn. Còn trường hợp bạn không có mail thì bạn cho địa chỉ nhà người ta sẽ in ra rồi gửi tới tận nhà cho bạn. Bạn muốn người ta làm cách nào phù hợp với bạn nhất thì người ta làm cách đó cho bạn vậy thôi, nhưng tốt nhất là nhận qua mail, vì gửi bưu điện dễ thất lạc vả lại lâu.

thongoc

Thành viên tích cực

Chúc mừng F2A, F3.
F1, F2B, F4 cố lên, còn hơn 10 ngày nữa để hy vọng

nguyen nhat1173

Thành viên tích cực

Chúc mừng F2A, F3.
F1, F2B, F4 cố lên, còn hơn 10 ngày nữa để hy vọng
chào ACE
còn 10 ngày hy vọng của các diện mong ACE Bắt đầu từ trưa ngày mai những ACE có thư PV hãy cố gắng cập nhật nhanh nhất mọi lúc mọi nơi cho ACE cùng nhau chia sẽ hạnh phúc nhé!

Killerqhk

Thành viên tích cực

Mình thấy mấy bạn ai cũng có mail để NVC lên lạc, thấy tiện ghê. Mình cũng muốn như vậy thì làm sao mấy anh chị giúp với.

phucloclydo

Thành viên tích cực

hihihi ai có thư mời phỏng vấn làm ơn đưa lên cho ace diễn đàn xem lè lẹ chúc, đợi chờ kiểu này đau tim quá, hỏng bít 10 ngày nửa f2a có nhít lên hơn được 2 ngày nửa không, nhít được ngày nào mừng ngày nấy.

meomeo211

Thành viên tích cực

Xin chào cả nhà,

Mình F2A, ngày ưu tiên tháng 2/2008 vừa nhận thư mời phỏng vấn vào tháng 7. Hy vọng lịch phỏng vấn F2A tháng 7 sẽ tăng ít nhất 6 tháng.

Chúc mọi người lần lượt nhận được tin vui trong tháng này. Cả nhà vào check mail nhe!
Lịch VB tháng 6-->( 22.08.2007 ) vậy sao pd 2/2008 đã có lịch pv,nghĩa là tháng 7 chắc chắn tăng hã mọi ng,e ko rành lắm mọi ng nói giúp e cho e mừng với:1::1::1:e pd 12/2008

trantai

Thành viên tích cực

Em "dự đoán" từ tháng 7 hoặc cùng lắm là tới tháng 9
VB (F4) sẽ đạt mốc 01-Jan-2001:113::113:

orion_tuan

Thành viên tích cực

Mình dự đoán F4 tăng 1 tháng hoặc 1 tháng rưỡi. F4 vẫn phải trụ lại sao cho hơn 10năm mới đi đc.

nguyenchauanh

Thành viên tích cực

Lịch VB tháng 6-->( 22.08.2007 ) vậy sao pd 2/2008 đã có lịch pv,nghĩa là tháng 7 chắc chắn tăng hã mọi ng,e ko rành lắm mọi ng nói giúp e cho e mừng với:1::1::1:e pd 12/2008
các bạn f2a ơi! bên vdt có bạn nguyenhuutrung diện f2a pd 4/3/2008 đã có lịch pv ngày 19/7 . vậy là f2a tăng mạnh đó nhe chúc mừng ...

Duy

Thành viên tích cực

Lich phỏng vấn F3 và đặc biệt F2A có dấu hiệu tăng nhanh tốc độ hơn những tháng gần đây, hy vọng rằng vấn đề tồn đọng hồ sơ đã open và completed của các diện F đã bắt đầu đáp ứng và "bắt nhịp" số lượng visa phân bổ hàng tháng hiện nay. Như vậy lịch VB tháng 7,8,9/2011 sẽ tăng nhiều hơn .

phucloclydo

Thành viên tích cực

các bạn f2a ơi! bên vdt có bạn nguyenhuutrung diện f2a pd 4/3/2008 đã có lịch pv ngày 19/7 . vậy là f2a tăng mạnh đó nhe chúc mừng ...
hả,::?! có nằm mơ không vậy trời, tăng gần 7 tháng rưởi hả.

catandpuppy

Thành viên tích cực

hả,::?! có nằm mơ không vậy trời, tăng gần 7 tháng rưởi hả.
Nếu đúng tăng được như vây thì mừng quá rồi. Vì bị giảm liên tục hơn 2 năm mà giờ tăng như vậy thì cũng hợp lý mà bạn.

Mình cũng có xem bên VDT, đúng là có hs có p/d là 4/3/2008 đã nhận đc thư mời PV. Cầu mong là hs đó chưa chuyển sang diện CR1 hoặc IR1 để bà con F2A được ăn mừng

Iris

Thành viên tích cực

Sao F4 vẫn còn án binh bất động vậy cà..?? chời ui lạy trời lạy đất phù hộ F4 mau mau có tin vui đi...l001l001l001l001

phucloclydo

Thành viên tích cực

Nếu đúng tăng được như vây thì mừng quá rồi. Vì bị giảm liên tục hơn 2 năm mà giờ tăng như vậy thì cũng hợp lý mà bạn.

Mình cũng có xem bên VDT, đúng là có hs có p/d là 4/3/2008 đã nhận đc thư mời PV. Cầu mong là hs đó chưa chuyển sang diện CR1 hoặc IR1 để bà con F2A được ăn mừng
nếu bạn đó chuyển qua diện cr thì cũng không sao, 6 tháng cũng là mừng rồi.
đừng nhít nhít 2 tháng như hồi mấy tháng trước là sướng lên tiên chứ đòi gì nửa. ăn mừng đi::mad:! bắn pháo bông
phùm phùm:::<<< éo éo phùm::<éo éo phùm phùm
bình bình ::<< phùm phành::< (trái này lép: chơi lại)
::< phùm ::<phằng ::::::::<<<<<< véo phành><**-_/!.
giống đạn 105 hihi

Duy

Thành viên tích cực

@Iris:
Tuần sau sẽ có tin phỏng vấn cho F4 , chúng ta sẽ hy vọng điều đó kể từ chiều mai . Các ACE diện F4 PD 2000 hãy check email và báo tin lên diễn đàn XNC ngay cho mọi người cùng vui nhe .

phucloclydo

Thành viên tích cực

Mình nghĩ là f4 sớm muộn gì cũng có tin vui, nhưng có lẽ tin vui đó đến sau ngày 31.
F4 iến ắng như vậy có 2 khả năng,

1. hs tồn động ít và tháng này nó sẽ nhẩy đột biến

2. tháng này nó đứng yên:
hi vọng là khả năng thứ nhất vì f4 hồi tháng trước bị đối sử tệ lắm rồi, hi vọng tháng này người ta sẽ không bất công với nó nửa.

thaoson

Thành viên tích cực

F2A đã có thư phỏng vấn tới tháng 3/2008..hy vong sẽ tiếp tục tăng nữa!!!!!!

Chỉnh sửa cuối: