Dự đoán lịch visa tháng 8 năm 2011

lie_Z

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lịch visa tháng 8 năm 2011

lịch visa tháng 7 diện F4 không tăng
hy vọng tháng 8 tăng mạnh
còn nếu đứng yên hết tài khóa năm 2011 chuyện gì xảy ra với F4 đây

ps: không lẻ lời đồn f4 giải quyết tới năm 2005 thành sự thật
sac... nếu hồ sợ bạn sau 2005 thì ko cần vô đây ngóng tin làm gì , vì mới có nữa đg thôi , còn hồ sơ bạn trc 2005 thì đâu cần phải sợ nó giải quyết đến 2005 .
Theo cá nhân thì các gia đình F4 hãy bình tĩnh cho đến hết cuối tài khoá này là tháng 9 năm nay , sau đó tài khoá mới , có tiền thì hy vọng VB sẽ quay trở lại mốc 2002 như cũ .ko có lý do gì nó tăng đến 2002 rồi lại quay về năm 2000 rôì giải quyết từ từ cho đến 2002 lại.

phucloclydo

Thành viên tích cực

f2a tăng từ 3 tới 6 tháng, f2b 2 tháng trở lên, tương tự cho f3, f1 với 4 có thể tăng ít nhất 1 tháng.
trưa ngủ mơ thấy nhà tiên tri vanga nói vậy đó
Mà khoan: hỏi anh chị em cái này cái, lịch visa của tháng mấy mới là bản lịch cuối cùng của tài khóa này vậy?.\

lie_Z

Thành viên tích cực

f2a tăng từ 3 tới 6 tháng, f2b 2 tháng trở lên, tương tự cho f3, f1 với 4 có thể tăng ít nhất 1 tháng.
trưa ngủ mơ thấy nhà tiên tri vanga nói vậy đó
Mà khoan: hỏi anh chị em cái này cái, lịch visa của tháng mấy mới là bản lịch cuối cùng của tài khóa này vậy?.\
theo mình nghĩ là ngày 10/8 là lịch visa tháng 9 , thì 10/9 là qua tài khoá mới thì phải , hy vọng đúng thì thời gian qua tài khoá mới ko phải quá lâu.

phucloclydo

Thành viên tích cực

vậy là tài khóa này còn 2 tháng nửa, nghĩa là thời giang còn lại là những khoản thời giang cuối, theo kinh nghiệm dòm lén mấy người trong xóm thì từ xưa đến nay cứ vào tháng 10 11 hay 12 thì thấy có nhiều người được nhận dấy phỏng vấn hahahaha

Quoc.Taynam

Thành viên tích cực

Chào tất cả các bạn , mình cũng f4 23-7-2001 ,nghe các bạn dự đoán lịch visa f4 mình cũng hy vọng f4 tăng nhanh để chúng ta mau đoàn tụ gđ . từ ngày chú mình bảo lảnh cho gđ mình đến ngày 2-3 2011 mình mới nhận được thư mời nộp đơn ds 230 nhưng thư mời k có tên 2 anh em mình , sau đó chú mình gởi đơn khiếu nại tuổi cho 2 anh em mình tại LSQ HK tại VN ,thì khoảng cuối tháng 5 chú mình có điện về cho hay là MỸ đã chấp thuận hs của 2 anh em mình rồi và dặn phải nhanh chóng chuẩn bị hs và đi học anh văn vì luật sư ở MỸ cho hay khoảng 1 năm là đi rồi , vì vậy mình nghĩ LSQ cũng có quan tâm tới từng trường hợp mà nhanh chóng giải quyết như trường hợp của 2 anh em mình , các diện tăng nhanh hay chậm mình nghĩ LSQ sắp xếp cho hợp lý mà thôi , theo các bạn nói từ lúc bảo lảnh đến khi
đi khoảng 10 năm cho f4 chắc là đúng đó , hiện giờ gđ mình vẫn tiếp tục công việc đi làm bình thường , gđ mình dự định khi nào nhận được visa mới tiến hành giải quyết nhà cửa ở VN cho chắc ăn vì sau khi nhận được visa mình còn được ở lại VN mấy tháng mà , cũng cầu mong những tháng tới f4 tăng nhanh để chúng ta mau đoàn tụ gđ mở đầu một cuộc sống mới hoàn toàn khác . Thân chào chúc tất cả ace luôn vui vẻ , nhiều hạnh phúc , bình an ,và dồi dào sức khỏe

:101::101::100::100::113::113::113::41::41::41::21::21::21::21:

phucloclydo

Thành viên tích cực

mình nghĩ f1 với 4 2 tháng cuối này ít nhiều gì cũng phải tăng thôi, vì trong mấy tháng đầu năm f4 tăng đâu có nhiều, nghĩa là vía của nvc còn để cấp cho f4 trong 2 tháng còn lại của tài khóa, 2 tháng này nvc có bao nhiêu vía sẽ bung ra hết cho gia đình f cho nên theo mình nghĩ tháng 8 hoặc chậm nhất là tháng 9 lịch visa sẽ tăng dù ít dù nhiều mà có lẽ trung bình mỗi diện tăng ít nhất 2 tháng, riêng f2a thì sẽ có 2 khả năng 1 tăng từ 4 tháng trở lên, 2 là đứng iên tới hết tài khóa.

duy_arsenal176

Thành viên tích cực

mình có linh cảm tháng 8 này f4 là diện tăng đột biến nhất và nhiều nhất, hjx hjx hjx f4 pd 7/2001 từ 8 tháng nay sao mak chán wa' ra đường ai củng bảo khi nào đi mỷ con mình cứ trả lời dạ hỏi ba con ý, rùi quay wa hỏi ba, ba bảo khi nào cần đi rùi sẻ đi(đở quê):21::21::21::21:

nam461987

Thành viên tích cực

trong tháng cuối này tất cả các F tăng chậm , khoảng 2 tháng/mỗi F , riêng F2A thì có thể tăng nhiều hơn như tháng vừa qua

thongoc

Thành viên tích cực

mình có linh cảm tháng 8 này f4 là diện tăng đột biến nhất và nhiều nhất, hjx hjx hjx f4 pd 7/2001 từ 8 tháng nay sao mak chán wa' ra đường ai củng bảo khi nào đi mỷ con mình cứ trả lời dạ hỏi ba con ý, rùi quay wa hỏi ba, ba bảo khi nào cần đi rùi sẻ đi(đở quê):21::21::21::21:
Bạn này giống mình nè. Giờ vế quê ai cũng hỏi. Hồi trước thì hỏi khi nào cháu đi. Giờ thì thấy quài quài chưa đi, hỏi sao cháu chưa đi nữa. Ngại ghê.
Mình nghĩ F4 mấy tháng cuối tài khóa này không hy vọng nhiều đâu. Hy cọng F4 2001 sẽ được giải quyết dứt điểm vào tài khóa sau.

langvuon

khoai nướng

Bạn này giống mình nè. Giờ vế quê ai cũng hỏi. Hồi trước thì hỏi khi nào cháu đi. Giờ thì thấy quài quài chưa đi, hỏi sao cháu chưa đi nữa. Ngại ghê.
Mình nghĩ F4 mấy tháng cuối tài khóa này không hy vọng nhiều đâu. Hy cọng F4 2001 sẽ được giải quyết dứt điểm vào tài khóa sau.
Không đến nỗi nào như vậy đâu, cũng có khi số hồ sơ F4 có PD năm 2000 & 01 quá ít nên giải quyết nó không đã. NVC định gom cả với 2002 cho lên thớt một lần trong năm tài khóa này luôn. Rồi còn tính tiếp nữa chớ :113:

lie_Z

Thành viên tích cực

ủng hộ mọi người là 2 tháng cuôí mỹ bung visa hết cho F1 và F4 , dù sao bay giờ dự đoán cái gì cũng ko có căn cứ nên cứ nói những lời vui vẻ động viên nhau , biết đâu kỳ tích xảy ra vào tháng sau .

Quoc.Taynam

Thành viên tích cực

Bác Langvuon nói hay quá , em cũng nghĩ như bác vậy ,hy vọng có kỳ tích y như bác nói vậy :41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41:

phucloclydo

Thành viên tích cực

mấy tháng trước dự đoán tiến nhanh thì nó lại rề rề, mọi người nhất là f2a dự đoán tăng chậm thì nó lại tăng nhanh, còn hồi tháng trước có lần dự đoán thụt luồi thì f2a lại tiến như vũ bão. Thôi thì giờ dự đoán thụt luồi tiếp ( luồi bao nhiêu hỏng giám nói sợ luồi thiệt),
nhưng mà em tiếp tục dự đoán thụt luồi để cho nó tiến như lịch tháng 7 nửa hihihihi

lie_Z

Thành viên tích cực

mình chỉ hy vọng nó quay về mức 2002 thôi chứ nó lên 2002 cho đã rồi quay về 2000 rồi tăng từ từ lại 2002 thì đúng là hàng động quá vô nghĩa .

phucloclydo

Thành viên tích cực

mình chỉ hy vọng nó quay về mức 2002 thôi chứ nó lên 2002 cho đã rồi quay về 2000 rồi tăng từ từ lại 2002 thì đúng là hàng động quá vô nghĩa .
lần này nó chạy tới ít nhất là năm 2003 hay 2004 mới giật ngược lại 2001 chứ không tới 2002 nửa đâu.

wonsngo

Thành viên tích cực

mấy tháng trước dự đoán tiến nhanh thì nó lại rề rề, mọi người nhất là f2a dự đoán tăng chậm thì nó lại tăng nhanh, còn hồi tháng trước có lần dự đoán thụt luồi thì f2a lại tiến như vũ bão. Thôi thì giờ dự đoán thụt luồi tiếp ( luồi bao nhiêu hỏng giám nói sợ luồi thiệt),
nhưng mà em tiếp tục dự đoán thụt luồi để cho nó tiến như lịch tháng 7 nửa hihihihi
Định dìm hàng F2A sao zị chài chạy càng nhanh càng mừng chứ sao lại đoán thụt lùi chài ......Mình F2a đang chờ mòn mõi đây completed cả năm rồi nè....híc híc:((

Duy

Thành viên tích cực

Nghe đồn HK tính đưa Hàng không mẫu hạm rước mấy diện F bảo lãnh , vừa chứa được nhiều và đỡ tốn vé máy bay. Cho nên NVC mới tính gom visa lại kêu phỏng vấn 1 lượt 5 năm từ 2000 đến 2005 luôn đó mà
. Phen này đường Lê Duẫn chắc đông đen , mình ra đó gặp nhau off luôn cho xôm tụ . He He

tuandoan

8 Đoàn !

Nghe đồn HK tính đưa Hàng không mẫu hạm rước mấy diện F bảo lãnh , vừa chứa được nhiều và đỡ tốn vé máy bay. Cho nên NVC mới tính gom visa lại kêu phỏng vấn 1 lượt 5 năm từ 2000 đến 2005 luôn đó mà
. Phen này đường Lê Duẫn chắc đông đen , mình ra đó gặp nhau off luôn cho xôm tụ . He He
Bạn nên tham gia Hội nhà máy ...Pháo, có Bác ASM, Delena và Funnyngo cho vui.... Mấy bác đó đang welcome bạn đó.

Killerqhk

Thành viên tích cực

Vùi đầu cả tháng vào công việc hôm nay mới vào hóng hớt cùng mọi người. Mong là sẽ có những bước tiến nhảy vọt cho F4 nói riêng :p và những F khác nói chung :113:.

thachle

Thành viên tích cực

lịch visa như thế này thì chắc có lẽ đứng yên tiếp, qua tài khoá mới tăng thì gần như chắc chắn