Dự đoán lịch visa tháng 8 năm 2011

Ðề: Dự đoán lịch visa tháng 8 năm 2011 với cơ hội trúng thưởng lớn:Được định cư qua Mỹ trước thời hạ

:New_icons_10:
Nhân dịp kĩ niệm 50 năm ngày Việt Nam thiết lập quan hệ ngọai với Hoa Kỳ,Trung tâm visa Hoa kỳ phối hợp cùng Đại sứ quán Mỹ tại Việt Nam tổ chức một chương trình"Dự đóan lịch visa tháng 8 với nhiều cơ hội trúng thưởng lớn:Được định cư qua Mỹ trước thời hạn với nhiều ưu đãi tuyệt vời"

Thể lể chương trình như sau :Tất cả những người tham gia thuộc các diện định cư Mỹ F1,F2A,F2B,F3 và F4(không tính vào diện PHH tức diện"Đoàn tụ ông bà" )nếu dự đóan đúng và chính xác các kết quả sau đây cho lịch visa tháng 8 dành cho 4 diện F :
F1 :Đứng yên hoặc tặng 3 tháng
F2A :Tăng 3 tháng hoặc 5 tháng
F2B :Tăng 2 tháng 15 hoặc 3 tháng
F3 :Tăng 2 tháng hoặc 3 tháng
F4 : Đứng yên hoặc tăng 2 tháng hoặc 3 tháng

và một câu hỏi phụ như sau :Có bao nhiêu người dự đoán giống như bạn ?

100 người có những dự đóan chính xác như các kết quả ở trên và trả lời đúng hoặc gần đúng (cho dự đóan với số luợng người tham gia giống như bạn) dành cho câu hỏi phụ sẽ được trúng giải thưởng như sau : Được ưu tiên giải quyết hồ sơ định cư trước thời hạn,miễn phí tiền mở hồ sơ,miễn phí tiền đóng xin visa phỏng vấn ,miễn phí cho chi phí về tất cả giấy tờ liên quan khác và vé máy bay miễn phí cho toàn bộ các thành viên gia đình ghi trong bộ hồ sơ định cư.Đặc biệt đối với các diện F có con trên 21 tuổi còn độc thân hay đã lập gia đình đi theo đương đơn chính sẽ được đặc cách ưu tiên đưa vào lịch phỏng vấn để được định cư cùng với đương đơn chính .
Nếu số lượng người dự đoán đúng cùng với câu trả lời chính xác cho câu hỏi phụ lớn hơn con số 100 người, Trung tâm visa Hoa Kỳ sẽ tổ chức bốc thăm ngẩu nhiên dựa vào ngày ưu tiên (Priority date) của từng diện F.

Chương trình này được tổ chức từ ngày 20.06.2011 đến hết ngày 10.07.2011(tính theo giờ Việt Nam) .Kết quả sẽ được công bố và tổ chức trao giải vào ngày 12.07.2011 tại Tòa Đại Sứ Mỹ số 34 Lê Duẩn Q1,TP Ho Chi Minh lúc 4 giờ chiều(giờ Việt Nam)

Để biết thêm chi tiết về chương trình này,xin qúy vị vào trang web của USCIS :http://www.uscis.gov/Promotionswithbigprizes hoặc trang web của Đại sứ quán Mỹ tại Việt Nam :http://vietnamese.hochiminh.usconsulate.gov/chuongtrinhtrungthuonglon hoặc gửi thư điện tử uscongenhcmc@state.gov/cohoitrungthuonglon để đăng ký tham gia chương trình trúng thưởng lớn chưa từng có .Một lần nữa xin qúy vị đừng bỏ qua cơ hội chỉ có một lần trong đời này.Xin chúc các bạn may mắn khi tham gia chương trình này

Sẳn dịp này,Thành cũng xin dự đoán đúng như theo kết quả trên và hy vọng đọat được giải thưởng lớn này

Important notice : All information aforementioned is not true

Please forgive me if I do something that makes you get mad and upset.All I did here only to make you relax and happy after so much stress and distress.I love you guys,my beloved F family members
Ói- rờ - Oi.... đã thông báo như vây rồi... còn Important note chi nữa...hheheeheh

phucloclydo

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lịch visa tháng 8 năm 2011

diện này được nhân viên của cộng hòa liên bang âm phủ tới phỏng vấn tại nhà mà, phỏng vấn xong kêu khu vực xuống sác nhận rồi sau đó tiếng hành "kiểm tra hành lí mang theo" rồi sau đó đưa ra bình hưng hòa

thuannam1994

Thành viên tích cực

Chào các bạn , tin mừng cho nhà F4 đây . Bên VDT có PD :15/06/2000
đã được cấp giấy hồng và hẹn tuần sau đi lấy VISA ( đây là hồ sơ đã được phỏng vấn trước khi lịch VISA BULLETIN lùi lại nên giờ chỉ bổ túc những giấy tờ thiếu là được nhận ngay giấy HỒNG nếu đầy đủ ) , như vậy có thể nói rằng có thể càng mừng hơn đối với bạn nào đã phỏng vấn nhưng bị giấy xanh bổ túc mà bị lùi lịch VB . Đường link tham khảo nè : http://vietditru.com/bb/viewtopic.php?f=14&t=10311&start=100000 :1: :1:

cuti

Thành viên tích cực

Nản quá F4-2002 đây, F4-2000 bây giờ mà con phải ngồi cầu nguyện thì 2002 chắc phải đến têt congo rồi! chắc còn phải "ăn" vài cái tết nữa mất thôi! Sợ nhất mấy cô mấy bác F4-2003,2004 cứ nhao nhao lên hỏi check hồ sơ!

salem

Thành viên tích cực

nhà em F4 15/5/2000 mà sao chưa thấy gì hết dzậy ta...God bless my family!l001

phucloclydo

Thành viên tích cực

chào cả nhà, nhà mình cho em hỏi là diện f4 nếu người thân đang làm bảo lãnh rồi mất thì dấy tờ có được chạy tiếp không hay phải bỏ lại vậy, số là bác của bạn em đang làm bảo lãnh cho gia đình bạn em nhưng bị bệnh mất rồi. hs này ngoài xnc vdt.

kenpj

Thành viên mới

Mình đoán là các diện F sẽ trở về móc cũ và hy vọng F4 sẽ trở lại 2002 như cũ! Hy vọng là vậy :1:

cuti

Thành viên tích cực

Mình đoán là các diện F sẽ trở về móc cũ và hy vọng F4 sẽ trở lại 2002 như cũ! Hy vọng là vậy :1:
Bạn Ken lạc quan tếu quá hi hi hi:21:

lie_Z

Thành viên tích cực

chào cả nhà, nhà mình cho em hỏi là diện f4 nếu người thân đang làm bảo lãnh rồi mất thì dấy tờ có được chạy tiếp không hay phải bỏ lại vậy, số là bác của bạn em đang làm bảo lãnh cho gia đình bạn em nhưng bị bệnh mất rồi. hs này ngoài xnc vdt.
theo mình biết thì đương đơn chết thì hồ sơ coi như bị huỷ vì ko có người bảo lãnh / bảotrợ khi qua mỹ .
@ http://vnexpress.net/gl/the-gioi/2011/06/mccain-my-can-giup-asean-tren-bien-dong/
mới đọc cái tin này , chính phủ mỹ đang thắt chặt thu chi mà còn phải hỗ trợ asean đồng nghĩa với việc phải chi tiền, hy vọng đây chỉ là ý kiến đề xuất ko anh hưởng đến cái di trú của mình .

phucloclydo

Thành viên tích cực

cầu trời cho obama đừng đưa quân đi choảng ở đâu nửa với lại Mỹ đừng rơi vào khủng hoảng lần 2 là mừng rồi tình hình libia hay imemnia cũng đáng ngại lắm biết đâu obama sung sung lên thì không những diện f khổ mà nước Mỹ cũng khổ.

Pham Van

Thành viên tích cực

Hihihi… Tối qua em nằm mơ, em tấy tất cả các F còn lại đều tăng lên bằng với F2. Mừng quá xá!
Ôi, mong sao điều đó là sự thật!
Hỡi các thành viên F4. Hãy can đảm lên mà sống tốt và chờ đợi tới ngày cây trổ bông. Ông Vũ Thành An trong Bài Không Tên số mấy đó có nói là… “…Hãy cố yêu người mà sống. Lâu rối đời mình cũng qua…” mà các bạn.
Các bạn đừng có nhảy xuống sông Saigon nhe các bạn. Vì các bạn có ra nơi ấy, thì … nhớ cho tui theo cùng…Hic..hic…

lie_Z

Thành viên tích cực

Hihihi… Tối qua em nằm mơ, em tấy tất cả các F còn lại đều tăng lên bằng với F2. Mừng quá xá!
Ôi, mong sao điều đó là sự thật!
Hỡi các thành viên F4. Hãy can đảm lên mà sống tốt và chờ đợi tới ngày cây trổ bông. Ông Vũ Thành An trong Bài Không Tên số mấy đó có nói là… “…Hãy cố yêu người mà sống. Lâu rối đời mình cũng qua…” mà các bạn.
Các bạn đừng có nhảy xuống sông Saigon nhe các bạn. Vì các bạn có ra nơi ấy, thì … nhớ cho tui theo cùng…Hic..hic…
hehe trùng hợp tối qua mình cũng nằm mơ thấy mình qua mỹ rồi đang học lái xe hơi với bác mình . hehe

Vonhuyen

Thành viên mới

Ngày ưu tiên của gia đình mình là ngày 14-7-2000 diện F4............. Chờ hoài mà 3 tháng nay cứ đứng yên.............. Không biết là hai anh em mình có thể qua US kịp cho năm học mới bắt đầu lun không nữa...... Thiệt là chán quó đi mòa...........:20::20::20::20:

Vonhuyen

Thành viên mới

hehe trùng hợp tối qua mình cũng nằm mơ thấy mình qua mỹ rồi đang học lái xe hơi với bác mình . hehe
híc..... Mình cũng muốn mơ như các bạn..... Mà mơ không được.... chắc sẽ thú vị lắm....... huhuhu

MinhQuan

Thành viên tích cực

Có bạn nào biết thông tin về ACE nào có lịch phỏng vấn tháng tám mà có PD là ngày tháng nào không ?.Hoặc có bạn nào có thư mời phỏng vấn có ngày tháng khác VB tháng 7 thì thông báo cho mọi người nhé .Cảm ơn thật nhiều

nguyenhiep

Thành viên mới

Chào mọi người
Thế là có tin mừng cho f4 mình đây :hồ sơ của thanh thuy đã nhận được tin sẽ p/v vào tháng sau ,ngày ưu tiên của hố sơ này là 22-3 .Thông tin này giúp chúng ta tràn trề hy vọng vào lịch vi sa tháng sau sẽ tăng mạnhl001l001l001

sebastian

Thành viên kinh nghiệm

Chào mọi người
Thế là có tin mừng cho f4 mình đây :hồ sơ của thanh thuy đã nhận được tin sẽ p/v vào tháng sau ,ngày ưu tiên của hố sơ này là 22-3 .Thông tin này giúp chúng ta tràn trề hy vọng vào lịch vi sa tháng sau sẽ tăng mạnhl001l001l001
Đã có hồ sơ PD 15.06.2000 nhận được giấy hồng ở đây nè bạn :D
Chào các bạn , tin mừng cho nhà F4 đây . Bên VDT có PD :15/06/2000
đã được cấp giấy hồng và hẹn tuần sau đi lấy VISA ( đây là hồ sơ đã được phỏng vấn trước khi lịch VISA BULLETIN lùi lại nên giờ chỉ bổ túc những giấy tờ thiếu là được nhận ngay giấy HỒNG nếu đầy đủ ) , như vậy có thể nói rằng có thể càng mừng hơn đối với bạn nào đã phỏng vấn nhưng bị giấy xanh bổ túc mà bị lùi lịch VB . Đường link tham khảo nè : http://vietditru.com/bb/viewtopic.ph...1&start=100000

babiekute

Thành viên tích cực

Chào mọi người
Good news ha. Ma tin nay cap nhat tu dau vay ban?

thuannam1994

Thành viên tích cực

nhà em F4 15/5/2000 mà sao chưa thấy gì hết dzậy ta...God bless my family!l001
Bạn saleman nên gửi E-mail hỏi ngày phỏng vấn đến NVC để biết rõ ngày phỏng vấn nha . :1:

Chỉnh sửa cuối:

thaoson

Thành viên tích cực

F2A đi đâu hết rồi,không biết có hy vọng gì ở tháng 8 không nữa....
mình dự đoán tháng 8 f2a tăng như tháng trước .f1 ,f2b ,f3,f4..mỗi f tăng ít nhất 3 tháng!!