Dự đoán lịch visa tháng 8 năm 2011

Duy

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lịch visa tháng 8 năm 2011

Hic Hic . F4, Mấy tháng nay lạy quá chời đủ tứ phương tám hướng (có hướng chĩa qua Mỹ nữa đó) , mùng 1 , 15 ăn chay đều đều ( chỉ có tội có uống bia thôi chứ mồi thì chay 100% ) mà lịch visa cứ đứng hoài . Chỉ còn cạo đầu nữa thôi, Hic , tháng 8 này mà đứng nũa thì dám hớt tóc đinh đi tu lắm đó .l001l001l001

KhaNhi

Thành viên mới

trong mục dự đoán này F4 comment nhìu quá nhỉ, ai cũng hồi hộp, lo lắng:2:. mình thì tận 7/02, nên chỉ mong tháng nào f4 cũng tăng 3-4 tháng, hơi tham lam nhỉ:p

Vonhuyen

Thành viên mới

Hóa ra nhiều người cũng F4 như mình đang lo lắng, chờ dài cổ và còn cầu xin Chúa cho tháng sau lên 2-3 tháng nữa.... hihihi..... Hi vọng hi vọng hi vọng....... sẽ tăng sẽ tăng sẽ tăng...... Hồ sơ gia đình em là 17-4 nè.... hihihi.....l001l001l001l001l001l001l001l001l001

lie_Z

Thành viên tích cực

Dài cổ chờ đợi.F4 ơi là F4 :-s. Em năm nay 23t đang bị gọi đi nghĩa vụ đây khổ quá l001.
mình cũng F4 đi theo gia đình sn 88 - 23t nè , chờ muốn nản luôn .

nam461987

Thành viên tích cực

haha ,mấy bạn còn đỡ , tớ thì 1987 chờ cái hạn 03/2004 nè :))

Thanh Nguyen

Thành viên tích cực

Dài cổ chờ đợi.F4 ơi là F4 :-s. Em năm nay 23t đang bị gọi đi nghĩa vụ đây khổ quá l001.
chào em Killerqhk,không sao đừng lo ,em đi NVQS 2 năm xong rồi về nhà là vừa đủ thời giancó giấy phỏng vấn cho em liền.Đời con trẻ,tương lai còn dài.Hãy cùng nhau bước chân hướng về một tương lai tốt đẹp hơn ở phía trước

My predictions for August,2011:

F1 :Đứng yên hoặc tăng 3 tháng
F2A :Tăng 4 tháng hoặc 5 tháng
F2B :Tăng 2 tháng 20 ngày hoặc 3 tháng
F3 :Tăng 2 tháng hoặc 3 tháng
F4 :Tăng 2 tháng hoặc 4 tháng

Good luck to all of you.I love you guys,all my F family members

thongoc

Thành viên tích cực

chào em Killerqhk,không sao đừng lo ,em đi NVQS 2 năm xong rồi về nhà là vừa đủ thời giancó giấy phỏng vấn cho em liền.Đời con trẻ,tương lai còn dài.Hãy cùng nhau bước chân hướng về một tương lai tốt đẹp hơn ở phía trước

2 năm nữa mới tới lượt chắc e ở việt nam luôn quá. Bên vietditru có hồ sơ dangphuongloan1978 PD 15/06/2000 được giấy hồng thì tại sao mấy hôm nay những hồ sơ F4 tháng 3, 4, 5 chưa có động tĩnh gì
:confused::102:

phucloclydo

Thành viên tích cực

Hix, diện F1 tiêu rồi, không thấy động tĩnh gì cả, chắc lùi tiếp nữa rồi ! Mà sao NVC cứ mở hồ sơ hoài làm gì để completed rồi mà không cho lịch visa tăng nhỉ? Khó hiểu ! Lich VB mới có 01/05/2004 mà hồ sơ có PD 23/07/2007 đã completed rồi
em cũng thấy khó hiểu thiệt đó, f4 15-6 có thư mới trong khi trước đó từ tháng 4 tới tháng 5 thì lại chưa có. hồi tháng trước f2a 22-3-2008 có thư mời trong khi tháng 9 10 11 12 2007 thì lại không có thiệt tình chánh phủ Mỹ lúc này làm việc kiểu gì ấy hết hiểu nổi luôn.

HOANGTAD

Thành viên mới

em cũng thấy khó hiểu thiệt đó, f4 15-6 có thư mới trong khi trước đó từ tháng 4 tới tháng 5 thì lại chưa có. hồi tháng trước f2a 22-3-2008 có thư mời trong khi tháng 9 10 11 12 2007 thì lại không có thiệt tình chánh phủ Mỹ lúc này làm việc kiểu gì ấy hết hiểu nổi luôn.
Hồ sơ F4 PD 15/6 mà bạn nói thực ra ngày ưu tiên của họ là 15/2 chứ không phải 15/6...:20:
Họ mới sửa ngày ưu tiên...nản thật :((

Killerqhk

Thành viên tích cực

My predictions for August,2011:

F1 :Đứng yên hoặc tăng 3 tháng
F2A :Tăng 4 tháng hoặc 5 tháng
F2B :Tăng 2 tháng 20 ngày hoặc 3 tháng
F3 :Tăng 2 tháng hoặc 3 tháng
F4 :Tăng 2 tháng hoặc 4 tháng

Good luck to all of you.I love you guys,all my F family members
Cái phường nơi em ở hồi tháng 3 đưa quân đi toàn là hải quân, e ra đấy chắc hết đường về quá :102:. Ban đầu tưởng đi quân đoàn Gia Định thì e còn nhắm mắt đưa chân chứ ra ngoài đảo thì...

Ban điều hành xóa đoạn này vì: không nên viết như vậy (thanhnv).

p/s: Muốn ra đảo cũng không phải dễ đâu bạn. Thật đấy!

Last edited by a moderator:

nam461987

Thành viên tích cực

Cái phường nơi em ở hồi tháng 3 đưa quân đi toàn là hải quân, e ra đấy chắc hết đường về quá :102:. Ban đầu tưởng đi quân đoàn Gia Định thì e còn nhắm mắt đưa chân chứ ra ngoài đảo thì...
(bị xóa).....

Thôi các ông tướng! không phát biểu linh tinh nữa nhé. (thanhnv)

phucloclydo

Thành viên tích cực

bị xóa vì lý do tương tự như trên (thanhnv)

Killerqhk

Thành viên tích cực

bị xóa với lý do tương tự như trên (thanhnv)

phucloclydo

Thành viên tích cực

Thì biết vậy nên mình mới phải chi. Nhưng nói gì nói mấy người đó sao sướng quá, ngồi mát mà vẫn có tiền. Chẳng bù với mình làm cực khổ mà còn phải chi :mad:.
thôi kệ mà bạn, cái số của chúng ta là cái số không có thẻ viển đang thì đành phải chiệu. cuộc đời thì phải có lúc được lúc mất thật ra nhà giàu cũng có nhiều người rơi vào hoàn cảnh giống bạn thôi, có nhiều người bị ung thư thận ung thư gan 1 là họ bỏ ra vài trăm triệu vài tỉ để cứu mạng chính mình 2 là chết vài tỉ đối người giàu là lớn đó mặc dù kiếm tiền dễ thiệt nhưng con số mấy tỉ đó cũng phải vài năm. còn bạn n ếu sau này qua Mỹ được thì con số 500$ đó kiếm được trng nửa tháng.
hỏng biết đang đi nghĩa vụ nửa chừng có hs rồi mình vong qua Mỹ luôn được hông ta Mỹ có trả về hông ta. bà con ai bít trả lời giùm với em cũng đang lo năm sau bị tóm đi nè huhuhu.

lie_Z

Thành viên tích cực

HS dangphuongloan ben VDT có PD 15/2 mà lịch VS 8/3/2000 , đã tồn tại 3 kỳ mà bây giờ 15/2 mới dc kêu , chứng tỏ còn nhìu ng nữa năm 2000 cũng đang đợi sốt ruột ko chỉ mình mình ( mà hs gia dình mình là năm 2001 )

Duy

Thành viên tích cực

@Killerqhk :
Thôi thì cố gắng vượt qua giai đoạn này đi bạn , phải chấp nhận thôi . Bây giờ là vậy đó, luật bất thành văn rồi , cố gắng giữ mình chờ thời .Tưởng đâu sắp đi Hawai rồi ai dè lại ra hoang đảo .

haitrieu

Thành viên tích cực

Cuộc đời sống mà cứ phải chờ đợi thế này . ôi sao là buồn.

Killerqhk

Thành viên tích cực

thôi kệ mà bạn, cái số của chúng ta là cái số không có thẻ viển đang thì đành phải chiệu. cuộc đời thì phải có lúc được lúc mất thật ra nhà giàu cũng có nhiều người rơi vào hoàn cảnh giống bạn thôi, có nhiều người bị ung thư thận ung thư gan 1 là họ bỏ ra vài trăm triệu vài tỉ để cứu mạng chính mình 2 là chết vài tỉ đối người giàu là lớn đó mặc dù kiếm tiền dễ thiệt nhưng con số mấy tỉ đó cũng phải vài năm. còn bạn n ếu sau này qua Mỹ được thì con số 500$ đó kiếm được trng nửa tháng.
hỏng biết đang đi nghĩa vụ nửa chừng có hs rồi mình vong qua Mỹ luôn được hông ta Mỹ có trả về hông ta. bà con ai bít trả lời giùm với em cũng đang lo năm sau bị tóm đi nè huhuhu.
Chuyện này mình đã tư vấn luật sư thì ông đấy bảo đúng luật thì khi bạn có giấy phỏng vấn thì đơn vị phải cho bạn về phỏng vấn+xuất cảnh. Nhưng ổng bảo luật là vậy nhưng thật tế thì con lâu nhá. Nó sẽ ko cho bạn về đâu mà còn lý do này lý do nọ để gia hạn thêm 6 tháng nữa. Vậy nên (bị xóa đoạn này)...:102:

KhaNhi

Thành viên mới

bữa thấy có bạn nào nói 22/3 đc gọi gì đó, có lẽ f4 cũng tăng đc chút chút nhỉ l001