Dự đoán lich visa tháng 6/2012

Duy

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lich visa tháng 6/2012

Chúc mừng tất cả các bạn đã nhận thư PV . Vậy là F3 , F4 đều vui hết . Nhất là F4 đã bỏ đi được 3 con số 000 to tướng suốt 1 năm qua , nay là F4-2001 rồi nha. He He

DucTran

Thành viên mới

bạn ơi cho mình hỏi,khi bạn gửi mail cho NVC rồi họ trả lời lại có cái đoạn này ko?
This email is Sensitive but Unclassified based on the definitions provided in 12 FAM 540.
Any information in this transmission pertaining to the issuance or refusal of visas or permits to enter the United States shall be considered confidential under Section 222(f) of the Immigration and Nationality Act (INA) [8 US C. Section 1202]. Access to and use of such information must be solely for the formulation, amendment, administration, or enforcement of the immigration, nationality, and other laws of the United States under INA 222(f) and as specified in FAM guidance. If you have received such information in error, do not review, retransmit, disclose, disseminate, use, or take any action in reliance upon this information, and contact the sender as soon as possible.

bạn coi lại dùm mình rồi cho mình biết được ko,email mình hồi đó chơi game rồi tạo có tên FBI_USA(fbi_7602@yahoo.com,mình thấy đoạn đó dịch là mail mình bị cấm gì đó,cám ơn bạn
Chao ban, doan van tren noi' den cac dieu khoan cua My ... khi NVC reply ai cung co het. Rieng trong thu Bao' PV thi khong co doan. van tren.
Khong chi mo^ ...
Nen nho lan dau lien lac voi NVC = mail thi no hoi minh xac nhan mail nay de lien lac sau nay khong ? minh ok thi tu do trao doi qua mail box nay do' nhe' .
Than,

abcl0v3b0y1993

Thành viên mới

mình f2a compate 15-12-2009 đã có thư mời PV vào ngày 14/6 rồi. chúc các F nhanh nhanh nhận thư PV

dungthu235

Thành viên tích cực

chao cac ban
Minh dien F4 pd 02 jan 2000 da nhan duoc phong van vao sang nay, vui lam. Cac ban cung nho check email thuong xuyen nhe se co tin vui thoi.
Như vây tháng này F4 chắc chắn tăng 5 tùần rồi phải không các bạn.Thât là mừng quá.Mình đến tháng 8/2001 lận,cư đà này cuối năm nay mình rất hy vọng mình sẽ có thư PV.Cầu chúc cho tất cả các diện tăng nhanh.:6::6::6::6:

xxpotay01

Thành viên tích cực

chao cac ban
Minh dien F4 pd 02 jan 2000 da nhan duoc phong van vao sang nay, vui lam. Cac ban cung nho check email thuong xuyen nhe se co tin vui thoi.
F4 PD 02 Jan 2000 bây giờ mới nhận được thư PV hả bạn ... sao trễ vậy , bạn có viết nhầm không

devilbat

Thành viên tích cực

Chao ban, doan van tren noi' den cac dieu khoan cua My ... khi NVC reply ai cung co het. Rieng trong thu Bao' PV thi khong co doan. van tren.
Khong chi mo^ ...
Nen nho lan dau lien lac voi NVC = mail thi no hoi minh xac nhan mail nay de lien lac sau nay khong ? minh ok thi tu do trao doi qua mail box nay do' nhe' .
Than,
vậy là mình chỉ việc ngồi check mail thôi phải ko bạn,cám ơn bạn nhiều nghe,thấy ai cũng nhận dc,mà mình thi ko,nên lo cái email bị gì ko à,hihi

thuy_loan

Thành viên tích cực

PD 29/03/2002. Phỏng vấn ngày 12/06/2012.
Em vừa mới cặp nhật được thông tin này cho nhà F3 nè ,hy vọng sẽ còn nhiều thư phỏng vấn vượt qua vạch tháng 03-2002 !

hsinh

Thành viên tích cực

Đang chờ và hy vọng F3 tăng max như các diện khác .

voducphungf3

Thành viên mới

PD 29/03/2002. Phỏng vấn ngày 12/06/2012.
Em vừa mới cặp nhật được thông tin này cho nhà F3 nè ,hy vọng sẽ còn nhiều thư phỏng vấn vượt qua vạch tháng 03-2002 !
Mình F3 28-03-2002 sao vẫn chưa có giấy?:2::2::confused:

Jenny Ng

Thành viên tích cực

nvc vẫn chưa có lịch visa chính thức nữa nhưng mình nghĩ f3 cũng ko đến nỗi bị đứng đâu... haizzzz... *than thở*

Jenny Ng

Thành viên tích cực

Mọi người ơi mình F3 Pd:28-03-2002 vừa nhận thư pv ngày 11-06
chúc mừng bạn nha, hy vọng bạn nhận đc giấy hồng...
ko biết bao h mình mới nhận đc giấy pv nữa *than thở*

voducphungf3

Thành viên mới

Mọi người check mail nhớ coi trong mục thư rác nha, vì thư pv của mình bị lạc vô đó oh, xém chút là ko thấy luôn!:1:

johnnytoan

Thành viên mới

hix.... hồ sơ của e đến tháng 3/2002 lận...lâu quá à......... nghe nói sắp tận thế rồi...không bik cò kịp hưởng Mỹ quốc không nữa....l001* mỏi mòn *l001

vy-vy

Thành viên mới

làm thế nào để biết được ngày hoàn tất hồ sơ của mình .ACE nào biết, chỉ giúp mình với

obamasmartest

Thành viên mới

âu trầu,tăng đc 3 tuần,8/4/2002,bác duy điện obama xem,NVC làm kỳ quá.:24::24::24: