Dự đoán lich visa tháng 6/2012

lienvan6690

Thành viên mới
Ðề: Dự đoán lich visa tháng 6/2012

nếu ko nhận được thư pv mình có thể in email ra đem đi khám sức khỏe cũng như đi phỏng vấn được ko các bạn?

obamasmartest

Thành viên mới

nếu ko nhận được thư pv mình có thể in email ra đem đi khám sức khỏe cũng như đi phỏng vấn được ko các bạn?
zời ơi,in ra rồi đặt lịch khám nhanh đi bạn,nhận đc thư pv chắc 1-2 tuần nữa,nếu phòng khám đông là khám ko kịp đâu à.bác mình lo y như bạn vậy ấy,cả đến khi nhận thư pv,ko thấy mộc đỏ sợ nói giả mạo cấm xuất cảnh ko dám lên đặt lịch khám,vô nhờ dịch vụ tốn 100usd mà làm ăn nửa mùa.

vn quản lý kém nên lừa gạt nhìu chớ mỹ quản lý=computer nên ko gạt đc họ đâu.

KrayKen

Thành viên tích cực

cho mình hỏi thông thường thì sau khi phỏng vấn thành công thì khoảng lâu nhất là mình nhận được giấy hồng ạ. thêm câu phòng hời nữa là: nếu rớt phỏng vấn thì bao lâu mình được pv lại. cám ơn mọi người trước ^^, 24 này mình pv rùi,hehe

voducphungf3

Thành viên mới

F1: four to six weeks
F2A: up to two and one half months
F2B: three to six weeks
F3: three to six weeks
F4: three to five weeks
(theo NVC)

obamasmartest

Thành viên mới

cho mình hỏi thông thường thì sau khi phỏng vấn thành công thì khoảng lâu nhất là mình nhận được giấy hồng ạ. thêm câu phòng hời nữa là: nếu rớt phỏng vấn thì bao lâu mình được pv lại. cám ơn mọi người trước ^^, 24 này mình pv rùi,hehe
à,phỏng vấn đậu sẽ cấp giấy hồng ngay tại chỗ và thu hộ chiếu của bạn,trước đây thì khoảng 1 tuần sau sẽ có visa nhưng nay thì khoảng 3-5 ngày sẽ có và sẽ đc gởi trực tiếp tới nhà bạn,bạn ko cần lên lãnh sự nhận nữa.

còn pv rớt thì sẽ cấp giấy xanh trong đó có ghi đầy đủ đấy bạn,giấy tờ bổ túc,ngày pv lại,....

còn pv khai gian thì sẽ phát giấy trắng,cấm xuất cảnh trong 10 năm.

mrtroc90

Thành viên tích cực

Hy vọng tăng đến 22/04/2002 F3 như bạn Hsinh nói bạn Hsinh là dự đoán chính xác nhất.Hồi hộp và chờ đợi mong là nhanh đến tháng 7/2002 quá đi.l001

pipi_vn

Thành viên tích cực

F1: four to six weeks
F2A: up to two and one half months
F2B: three to six weeks
F3: three to six weeks
F4: three to five weeks
(theo NVC)
Link ở đâu vậy bạn? Cho mình xem với:1:

Soso18

Thành viên tích cực

Phải có thư mời phỏng vấn đem theo mới khám ở đây được. Bạn không thể khám thử trước nếu không có thư mời phỏng vấn.

Thân mến.
Còn vụ chích ngữa nữa? cho mình hỏi luôn là chích ngừa trước rồi KSK hay ngược lại? Làm 2 thứ trong một ngày được ko?

Cám ơn nhiều.

vuyeumy

Thành viên tích cực

mong F2A chạy nhanh nhanh.chúc mọi F chay thật nhanh.cố lên F ơi:24:

dungthu235

Thành viên tích cực

Sao tháng này ít có ai báo nhân thư quá vâỵ Làm mình cảm thâý mất đi cả một khỏang thời gian vui mừng,hô hởỉ chúc mừng lẫn nhau.Buồn quá hà.:2::2::2:

dinh19902003

Thành viên tích cực

Bạn pd ngày bao nhiêu. Mình pd 5/2010 mà hồ sơ chưa complete nữa. Hồ sơ mình hiện đang ở lãnh sự quán việt nam

devilbat

Thành viên tích cực

có ai dược giấy PV chưa,up lên cho mọi người zui nào,F4 PD 13.11.2000 chờ tin đây ,:2:

TungNguyen

Thành viên tích cực

:2:Hic vậy la sao trời mình f4 pd/28/11/2000 hôm trước minh có gửi mail NVC hỏi ngày phỏng vấn ,sáng nay mình mới nhận được mail trả lời từ NVC nội dung mail này Tên người bảo lảnh và người dược bảo lảnh mình đã xoá {sory all}

Dear Sir/Madam:

The National Visa Center (NVC) received your inquiry regarding the immigrant visa petition: HCM2005661080 filed by {GHDJGHGG} on behalf of {PIUNHJDFDF}

Immigrant visa petition HCM2005661080 is currently on a list of completed cases awaiting the availability of visa numbers. This petition will be eligible for an immigrant visa interview when a visa number is available per the Department of State's Visa Bulletin. The current edition of the visa bulletin is available on the following website:

http://travel.state.gov/visa/bulletin/bulletin_1360.html

The visa bulletin contains a list of cut-off dates divided by foreign state chargeability and preference category. Only petitions with a priority date earlier than the cut-off date are eligible for a visa and consular processing. This petition's priority date, foreign state of chargeability, and preference category are given below:

Please note that the applicant(s) on this case should not make commitments such as disposing of property, resigning employment, or confirming travel arrangements at this time.

Case Number: HCM2005661080

Petitioner's Name: HJHJHJHJHJH

Principal Applicant's Name: HGHGHGHGHGH

Preference Category: F4

Your Priority Date: 28Nov2000

Foreign State Chargeability: VIETNAM

U.S. CONSULATE GENERAL

4 LE DUAN BLVD., DISTRICT 1

HO CHI MINH CITY

VIETNAM

STAR

National Visa Center

Written Inquiry Unit

Serco Inc, Support Contractor

NVCInquiry@state.gov

This email is Sensitive but Unclassified based on the definitions provided in 12 FAM 540.

Any information in this transmission pertaining to the issuance or refusal of visas or permits to enter the United States shall be considered confidential under Section 222(f) of the Immigration and Nationality Act (INA) [8 US C. Section 1202]. Access to and use of such information must be solely for the formulation, amendment, administration, or enforcement of the immigration, nationality, and other laws of the United States under INA 222(f) and as specified in FAM guidance. If you have received such information in error, do not review, retransmit, disclose, disseminate, use, or take any action in reliance upon this information, and contact the sender as soon as possible.

TungNguyen

Thành viên tích cực

có lich visa vượt qua ngày ưư tiên rồi sao bắt mình chờ là sao ta pd 28/11/2000 mới nhận mail sáng nay là sao trờil001l001l001

Dothao6804

Thành viên mới

có ai dược giấy PV chưa,up lên cho mọi người zui nào,F4 PD 13.11.2000 chờ tin đây ,:2:

Mỉnh cũng thắc mắc cách làm việc của NVC tháng này quá, nhiều bạn đã vượt qua p/d rồi mà đến giờ này vẫn chưa nhận thư, mấy tháng trước đâu có bị như thế đâu, ban devilbat thử nhờ người bảo lãnh gọi dt hỏi NVC xem sao, minh là F4, p/d: 11/12/2000 cũng hi vọng có tin vui tháng sau, nhưng tình hình này có thể phải đợi tiếp

devilbat

Thành viên tích cực

:2:Hic vậy la sao trời mình f4 pd/28/11/2000 hôm trước minh có gửi mail NVC hỏi ngày phỏng vấn ,sáng nay mình mới nhận được mail trả lời từ NVC nội dung mail này Tên người bảo lảnh và người dược bảo lảnh mình đã xoá {sory all}

bạn ơi,khi bạn email cho NVC thi hộp thư tự động sẽ gửi lại nội dung như trên chứa ko có j cả,7-10 ngày sau nếu đúng là vậy thì NVC sẽ gửi thư PV= email

devilbat

Thành viên tích cực

:1:
Mỉnh cũng thắc mắc cách làm việc của NVC tháng này quá, nhiều bạn đã vượt qua p/d rồi mà đến giờ này vẫn chưa nhận thư, mấy tháng trước đâu có bị như thế đâu, ban devilbat thử nhờ người bảo lãnh gọi dt hỏi NVC xem sao, minh là F4, p/d: 11/12/2000 cũng hi vọng có tin vui tháng sau, nhưng tình hình này có thể phải đợi tiếp
à,việc này thì bạn đừng có lo,vì từ 15 tây trở về trc mới giải quyết 8.11 thôi,còn 1.12 thi phải chờ cuối tháng ỏ đầu tháng 5 bạn ơi,mình chỉ mún bik là mọi ng 8.11 trc có thư chưa để a e mừng và tra tấn thôi,hehe

meolinhnt

Thành viên mới

bạn ơi,khi bạn email cho NVC thi hộp thư tự động sẽ gửi lại nội dung như trên chứa ko có j cả,7-10 ngày sau nếu đúng là vậy thì NVC sẽ gửi thư PV= email
Bạn ơi, Thư đó không phải là thư tụ đọng đâu. NVC trả lời trực tiếp đó, Bạn chịu khó chờ thôi. Hôm trước mình gởi thư hỏi thì sau khi nhận thư tự động được 1 tuần thì nhận tiếp thư giông bạn vây đó.