Dự đoán lich visa tháng 6/2012

AndyLam101176

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lich visa tháng 6/2012

F3 tăng rồi...tăng rồi bà con ơi....tăng max rồi kìa....:1::1::1::1:
bạn lấy thông tin ở đâu vậy thuytrinh? Bạn đừng làm mọi người trong forum mừng hụt nhé :D. Bạn có thể đưa nguồn ở đâu ko?

mrtroc90

Thành viên tích cực

Có thật không bạn thuytrinh bạn đừng làm ACE mừng hụt nha,bạn có thể cho mọi người biết rõ hơn không?

dungthu235

Thành viên tích cực

Mọi ngươì đang mong đơị thông tin chính xác ,có lẽ bạn không nên đùa như thê nhé.Câu mong cho tât cả các dịên tăng mạnh.

devilbat

Thành viên tích cực

có ai F4 2000 đã có giấy Pv chưa vậy?sao thấy bên Vietditru nói 2001 đã lăn bánh mà nôn quá trời lun:1:

minhhuynh76

Thành viên tích cực

Minh F4 2000 đây chưa có gì mà làm sao 2001 lai có giấy báo vậy Bạn,chắc giấy báo nợ đó........hehehe đùa tí nha,mình 2000 chua thấy gì

phamdanghung

Thành viên mới

Theo tôi sở dĩ lâu nay ít người nhận được thư phỏng vấn sớm là vì dạo này NVC áp dụng quy trình ngược nghĩa là NVC sẽ công bố lịch visa trước rồi sau đó mới gởi thư mời phỏng vấn sau , cho nên các bạn hãy yên tâm có lẽ sau ngày 10/5 mới có thư phỏng vấn

KrayKen

Thành viên tích cực

Theo tôi sở dĩ lâu nay ít người nhận được thư phỏng vấn sớm là vì dạo này NVC áp dụng quy trình ngược nghĩa là NVC sẽ công bố lịch visa trước rồi sau đó mới gởi thư mời phỏng vấn sau , cho nên các bạn hãy yên tâm có lẽ sau ngày 10/5 mới có thư phỏng vấn
Mình f3 12.2.2002, phỏng vấn vào 24.4.2012, vừa có visa, như vậy là sau 1 tuần đã có rùi ^^, sáng nay cũng mua vé máy bay, sẽ bay vào 11.5 tới, mới đó mà đã chấm dứt khoảng time chờ đợi. Thanks ae đã chia sẽ vs mình trong thời gian vừa qua. :D

lienvan6690

Thành viên mới

qua tuần sau mới có thư pv đó các bạn, yên tâm chờ đi, tháng trước mình cũng ngày 11 mới nhận được thư pv, good luck for u!

xxpotay01

Thành viên tích cực

Mình chẳng hiểu vì lý do gì mà F4 sau 8/11/2000 chưa có ai nhận được lá thư PV nào hết ... bây giờ đã là tháng 5 rồi :2:

luckyman

Thành viên tích cực

Mình chẳng hiểu vì lý do gì mà F4 sau 8/11/2000 chưa có ai nhận được lá thư PV nào hết ... bây giờ đã là tháng 5 rồi :2:
Bạn đã liên lạc trực tiếp với Lãnh sự quán tại Việt Nam chưa? Vì theo mình biết thì nếu lịch Visa tháng 5 đã vượt qua ngày ưu tiên của bạn thì bạn đã được phép làm thủ tục để nhập cư vào Mỹ.

Anh/chị F3 nhà mình có ai bị tình trạng giống F4 không?

xxpotay01

Thành viên tích cực

Bạn đã liên lạc trực tiếp với Lãnh sự quán tại Việt Nam chưa? Vì theo mình biết thì nếu lịch Visa tháng 5 đã vượt qua ngày ưu tiên của bạn thì bạn đã được phép làm thủ tục để nhập cư vào Mỹ.

Anh/chị F3 nhà mình có ai bị tình trạng giống F4 không?
Liên lạc với LSQ thì được báo là hỏi NVC.Liên lạc NVC thì được báo cái lịch visa bulletin tháng 5 và báo đợi.Điều làm mình lo là chưa có ai F4 PD sau 8/11/2000 nhận được thư PV đó bạn !!!

luckyman

Thành viên tích cực

Mã:
Liên lạc với LSQ thì được báo là hỏi NVC.Liên lạc NVC thì được báo cái lịch visa bulletin tháng 5 và báo đợi.Điều làm mình lo là chưa có ai F4 PD sau 8/11/2000 nhận được thư PV đó bạn !!!
Mình cũng thấy lo ghê! Không biết NVC lại tính làm gì tiếp đây!

Có anh/chị nào có PD sau ngày 15/02/02 đã nhận giấy phỏng vấn chưa ?

andykid09

Thành viên mới

canle

Thành viên mới

Xin chào các anh chị ,em mới nhận được email này ,kô biết có phải là thư phỏng vấn kô nữa,nhờ các anh chị dịch dùm em ,xin cám ơn các anh chị
Em dien F2A ,PD:18/12/2009

Dear Sir/Madam:

The National Visa Center (NVC) received your inquiry regarding the immigrant visa petition: HCM2010746067 filed by CAN DINH LE on behalf of THANH THUY THI CHAU.

Please be advised that an appointment has been scheduled for the applicant at the U.S. Embassy or Consulate General in HO CHI MINH CITY on 14-JUN-2012 at 08:00. The agent of choice will receive further instructions shortly.

sebastian

Thành viên kinh nghiệm

Xin chào các anh chị ,em mới nhận được email này ,kô biết có phải là thư phỏng vấn kô nữa,nhờ các anh chị dịch dùm em ,xin cám ơn các anh chị
Em dien F2A ,PD:18/12/2009

Dear Sir/Madam:

The National Visa Center (NVC) received your inquiry regarding the immigrant visa petition: HCM2010746067 filed by CAN DINH LE on behalf of THANH THUY THI CHAU.

Please be advised that an appointment has been scheduled for the applicant at the U.S. Embassy or Consulate General in HO CHI MINH CITY on 14-JUN-2012 at 08:00. The agent of choice will receive further instructions shortly.
Bạn được mời PV tại LSQ SG vào ngày 14/06/2012 vào lúc 8h sáng. Chúc mừng hen :1:

kyba2001

Thành viên tích cực

F3 có ai nhận được thư pv chưa? Thấy mấy F khác có mà muốn ghen tị luôn.:2: