Dự đoán Visa bulletin June - F3

dung69

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán Visa bulletin June - F3

Chào các bạn ,không đến nỗi bi quan đâu tôi dự đoán ít nhất cũng đến tháng 7 ,mọi việc NVC cũng có tính toán sẵn rồi việc này trong tay họ mà . nếu hồ sơ mà đứng hoặc quá chậm thì tại sao thời gian qua họ mở thêm từ tháng 1-5 /2002 .
theo tôi đoán nếu vượt qua được con số 6 (tháng 6) rồi thì visa sẽ chạy nhanh hơn nhiều .

dohoaibao

Thành viên tích cực

hì hì của mình PD là 09/06/2001 mong nó nhích lên là tới mình rùi. Nói vậy chứ mình nghỉ là sẽ đến 15/07 đó.

ngomaiise

Thành viên

Hi các bạn !
Có 2 tin thông báo cho Visa bulletin June - F3 bên VDT .

Please be advised that an appointment has been scheduled for the applicant(s) June 7 2010 at 9:00 at the U.S. Embassy or Consulate General in Ho Chi Minh. The agent of choice will receive further
nova , 09:34 : Chính xác đó la của mình P.D JUNE ,09 ,2001 F3.Sau co 1 ngày chờ gần 1 tháng.Thật la ý nghĩa đúng vào ngày Giải phóng miền nam.Trân trọng báo tin cho cã nhà F3 sau 22/5
BEHUEHY Today, 11:50 : tin vui đây có một hs 2/7 /2001 có giấy mời pv, đó là hs con của bạn mẹ mình, điều này không biết có chắc không cứ tin là thế cho vui nhé, sáng này mẹ mình phone về nói vậy

hunganh123

Thành viên tích cực

Mới dịch xong đoạn văn gây nhiều tranh cải thì hôm nay lịch visa tăng nhanh quá . Thật mừng ghê . Không biết F3 có lên tới 15/8/2001 không ? Nếu vậy thật là hay ..

phiden

Thành viên tích cực

Alo Alo Phiden xin thông báo mình mới nhận giấy báo phỏng vấn rồi nè. Mừng quá chừng luôn đó PD 19 tháng 06 complete ngày 02 tháng 12 đó nha thông báo thông báo

Trunghai

Thành viên tích cực

Alo Alo Phiden xin thông báo mình mới nhận giấy báo phỏng vấn rồi nè. Mừng quá chừng luôn đó PD 19 tháng 06 complete ngày 02 tháng 12 đó nha thông báo thông báo
:41::41::41:chúc mừng anh cùng gia đình ..qua mỹ đổi nick đi nhe ...

thangtran

Thành viên kinh nghiệm

Chào các bạn,
Tôi đã nhận được giấy mời phỏng vấn.
PD :14/6/2001. Phỏng vấn ngày 01/6/2010 lúc 9g.
Mong các bạn nhận được thư mời.

Trunghai

Thành viên tích cực

Chào các bạn,
Tôi đã nhận được giấy mời phỏng vấn.
PD :14/6/2001. Phỏng vấn ngày 01/6/2010 lúc 9g.
Mong các bạn nhận được thư mời.
- hồ sơ bạn complete ngày mấy vậy :41:. chắc ngày mai tới mình nhe
chúc mừng anh cùng gia đình nhe

thangtran

Thành viên kinh nghiệm

- hồ sơ bạn complete ngày mấy vậy :41:. chắc ngày mai tới mình nhe
chúc mừng anh cùng gia đình nhe
Cám ơn Trunghai, hồ sơ completed ngày 16/12/2009 .
Mong bạn nhận được giấy mời .

DuongHoaiTruong

Thành viên tích cực

Chúc mừng ban Phiden có thư mời phỏng vấn. Sự bình an vượt lên tất cả. Chúc bạn may mắn và vui vẽ trong thời gian sắp tới.

thanhnv

Thành viên tích cực

Xin chúc mừng tất cả ACE đã nhận được thư mời PV trong những ngày nay. Chúc mọi người sớm nhận giấy hồng.

Trunghai

Thành viên tích cực

Cám ơn Trunghai, hồ sơ completed ngày 16/12/2009 .
Mong bạn nhận được giấy mời .
-Anh complete trước Trunghai 2 ngày thì ngày 2-5-2010 trunghai mình có giấy mời PV:41:
=chúc anh khám sức khoẻ nhận "giấy hồng " nhe ...

phiden

Thành viên tích cực

Cám ơn tất cả ACE và mình cũng chúc cho tất ACE đều sớm nhận thư mời phỏng vấn nhé .

Thành

Thích đủ thứ ...

Xin chúc mừng tất cả các ACE đã có giấy mời phỏng vấn :41::41::41:

luckyseafood

Ban điều hành

Có thế chứ, F3 tiến lên đi, chúc mừng anh phiden, anh thangtran, ....
Có thể VB tháng 6 sẽ là 1/7 vậy.

vinhhung

Thành viên tích cực

Chào anh lieuvh, Ban điều hành và các ACE,
Lâu nay bận việc nhà không vào xuatnhapcanh được, nhớ anh lieuvh, Ban điều hành và các ACE xuatnhapcanh quá. Hôm nay vào thấy ACE bàn tán về lịch visa tháng 6 với nhiều ý kiến khác nhau (vui, buồn, hy vọng lẫn lộn). Tuy nhiên, theo thiển ý của riêng tôi thì dựa vào việc anh trunghai (14/6) và anh phiden (19/6) có giấy mời phỏng vấn trong tháng 6 và dựa vào lịch cấp visa của NVC từ 2003 cho đến nay thì cá nhân tôi dự báo lịch visa tháng 6 có khả năng sẽ là 1/7 rất cao (hoặc là 22/6), khó có khả năng vượt qua mốc 1/7 được.
Hy vọng, anh lieuvh, Ban điều hành và các ACE trong diễn đàn cùng tham gia góp ý.
Xin chúc anh trunghai va anh phiden mau sớm có giấy hồng.
Thân chào

Liệu

Cựu Ban điều hành

Vâng, chào anh VinhHung, cám ơn Anh đã theo dõi và có 1 vài nhận xét về lịch VISA tháng 6/2010.

Theo như lieuvh và 1 số ACE trên diễn đàn, thông thường những ngày của tuần lễ cuối hàng tháng, NVC sẽ send email cho các case thuộc các diện visa nhận giấy phỏng vấn. Trên cơ sở các HS này, chúng ta có thể dự đoán tương đối chính xác về lịch VISA của tháng kế tiếp.

Theo ý của Tôi, xin được dự đoán lịch VISA tháng 6/2010 sẽ như sau:
Diện F1: đứng im;
Diện F2A và F2B: nếu tăng thì cũng không quá 1 tháng;
Diện F3: tăng 2 tuần, 22/6/2001;
Diện F4: đứng im.

Xin mời các ACE có thêm ý kiến nha.

kimtuyet

Thành viên tích cực

dự đoán kiểu này làm hoang mang quá

thanhchi

Thành viên tích cực

chào các bác em nhận được 2 mai này ko biết là nói gì nhờ các bác xem dùm em vớiHCM2008812134 (STD P4 APP)
...
From:
NVC Inquiry <NVCInquiry@state.gov>
...
Add to Contacts
To: "BUI, LOC XUAN" <monghuyen02@att.net>
Cc: vuhai0311@yahoo.com; nguyenthanhchi_555@yahoo.com

hcm2008812134 - std p4 app.pdf (100KB)
Dear Sir/Madam,

The attached correspondence relates to an immigrant visa referenced on the subject line. This case is being processed by the National Visa Center. Please read the information carefully and follow the instructions.

This message contains confidential information and is intended only for the individual named. If you are not the named addressee, please notify NVCinquiry@state.gov immediately by e-mail from your system. E-mail transmission cannot be guaranteed to be secured or error-free as information could be intercepted, corrupted, or contain viruses. The sender therefore does not accept liability for any errors or omissions in the content of this message.

If at any time you wish not to receive correspondence by e-mail you may "Opt Out" by sending a written request to NVCinquiry@state.gov. This e-mail is sent by: The U.S. Department of State's National Visa Center, located at 32 Rochester Avenue, Portsmouth NH 03801. Please DO NOT REPLY to this e-mail.