Dự đoán Visa Bulletin tháng 9

ngomaiise

Thành viên
Chào các bạn !
Chỉ còn khoảng 2 tuần nữa là có tin vui cho các diện F - Qua những thông tin chúng ta sưu tầm được và đã dự đoán visabulletin cho tháng 8 - Nay xin mời các bạn những nhà " phân tích & dự đoán " tham gia dự đoán cho tháng ( 9 )cuối cùng của tài khoá 2010 và mong rằng sẻ có những diễn biến bất ngờ nữa cho tháng 9 nầy .

hell_girl2010

Thành viên mới
Ðề: Dự đoán Visa Bulletin tháng 9

Chào bạn ngocmaiise ,theo mình khả năng tăng tiếp là rất ít ,vì bạn theo dõi diễn đàn vẫn còn rất nhiều f3/2001 complete rồi nhưng vẫn chưa nhận được giấy pv . Mà số lượng hồ sơ f3/2001 chưa nhận giấy pv là rất nhiều ,do họ complete trễ vài nhận xét riêng có gì ko phải mong ban điều hành bỏ qua . Cầu chúc tất cả f3/2001 chưa nhận đuợc giấy pv sẽ có tin vui vào cuối tháng này .

thanhnv

Thành viên tích cực

Chào các bạn !
Chỉ còn khoảng 2 tuần nữa là có tin vui cho các diện F - Qua những thông tin chúng ta sưu tầm được và đã dự đoán visabulletin cho tháng 8 - Nay xin mời các bạn những nhà " phân tích & dự đoán " tham gia dự đoán cho tháng ( 9 )cuối cùng của tài khoá 2010 và mong rằng sẻ có những diễn biến bất ngờ nữa cho tháng 9 nầy .
Hi anh Mai

Hôm nay là 18 tây rồi, vẫn chưa thấy NVC gửi thư kèm theo món nợ 2 cái còng số 88 :) (bắt đầu từ 13/7 lệ phí mở hồ sơ là 88USD chứ không phải là 70USD nữa). Tuy nhiên em vẫn mạnh dạn đoán VB dành cho F3 là 31/1/2002 hay 15/2/2002. Nếu mà đúng là ku phithuyen đi chuyến sau nhe, hehe. Riêng F4 thật là khó đoán vì lịch sử từ đó tới giờ chưa có bao giờ mà hồ sơ chưa được mở mà đã tới ngày đáo hạn hàng loạt như hiện nay. Hy vọng qua đầu tuần NVC sẽ gửi thư hàng loạt cho F4 từ thg 3 - 6/2001, F3 thì từ thg 7 - 9/2002. F2 và F1 thì nhảy nhanh quá tới mức bây giờ không đoán nỗi nữa, đặc biệt là F2A.

vinhhung

Thành viên tích cực

Chào Ban điều hành và các anh chị diễn đàn,
Xin mạn phép các anh chị cho mình dự đoán lịch Visa Bulletin tháng 9 theo hướng "những diễn biến bất ngờ" như lời anh ngonmaiise phát biểu:
- Lịch Visa Bulletin tháng 9 sẽ là 1/3/2002. Vì, NVC sẽ phải giải quyết hết số Visa còn lại của năm tài khóa 2010 trước khi bước sang năm tài khóa 2011, trong khi số hồ sơ có ngày đáo hạn đến 01/1/2002 chưa đạt hoặc completed trễ như lời của anh hell_gỉl2010 phát biểu chưa thể giải quyết được thì những hồ sơ F3 - 2002 đã completed sớm có thể được "hưởng lợi" (thực tế đã có những hồ sơ tháng 03/2002 đạt yêu cầu - nguồn VDT)
Hy vọng, dự đoán này được Ban điều hành và các anh chị diễn đàn chia sẻ.
Thân chào

Quoctinh

Thành viên tích cực

Theo tui suy đóan thì tuần nầy từ ngày 20 tháng 7 hồ sơ f3 2002 sẽ được mỡ từ tháng 7 , 8,9,luôn cho vui nhà vui cửa.nếu tui mà đóan đúng thì có thưởng gì không, lơ có sai sai một tí thi xí xóa đừng rượt chạy ,tui còn duy nhất có đôi dép xẹp nầy làm của hồi môn chờ ngày lên máy bay đó nha.Cac bạn ơi cười lên đi hồ sơ mở rồi kìa . Vừng ơi hãy mở ra cho các bạn ta cườha ha :41::41::41::41::41::41::41::41:i

laura

Thành viên mới

minh du doan lich Vi sa thang 9 dien F4 se tang den 11/2001.Minh dang hy vong la dien F4 moi thang se tang 5 den 6 thang nhu vay minh se mau chong doan tu voi chi .

vinhhung

Thành viên tích cực

Bác lieuvh, bác Thành ơi,
Hai bác đang ở đâu mấy ngày qua mà chưa thấy lên tiếng. Xin mời hai bác cùng tham gia chương trình dự đoán lịch Visa Bulletin tháng 9 của bác ngonmaiise để chương trình tăng thêm phần kịch tính. Hai bác nhớ tham gia nhé.
Thân chào hai bác

Liệu

Cựu Ban điều hành

Bác lieuvh, bác Thành ơi,
Hai bác đang ở đâu mấy ngày qua mà chưa thấy lên tiếng. Xin mời hai bác cùng tham gia chương trình dự đoán lịch Visa Bulletin tháng 9 của bác ngonmaiise để chương trình tăng thêm phần kịch tính. Hai bác nhớ tham gia nhé.
Thân chào hai bác
Hehehhe, nhắc thì lieuvh có dự đoán như sau:

F3: sẽ là ngày 15/2/2002;
F4: sẽ là ngày 15/2/2001;

Riên F1 và F2A, F2B, cho phép lieuvh không đoán nhá, vì HS này chạy như phi mã, đoán là trật lất liền à ... khà ...khà ....

thuykha

Thành viên tích cực

em sốt ruột quá. compeleted giữa tháng 4 mà h chưa thấy giấy báo PV (ngày ưu tiên là 22/9/01) :12::12::12::12:

PhienDa

Thành viên mới

Riêng F2B, cho phép DiepDiep dự đoán la tăng luôn một lần 10 tháng luôn cũng được...là đến 1/11/2004 nha...nếu DiepDiep mà dự đoán trúng, các anh em F2b ..thưởng nha...mà có trật cũng...đừng nạp DiepDiep nhé...anh em một nhà cả mà.. ... khà ...khà ...còn F1 anh em một nhà luôn thi minh đoán tăng đến 2/2006 nhé, :41::41::41::41:

thanhnv

Thành viên tích cực

Riêng F2B, cho phép DiepDiep dự đoán la tăng luôn một lần 10 tháng luôn cũng được...là đến 1/11/2004 nha...nếu DiepDiep mà dự đoán trúng, các anh em F2b ..thưởng nha...mà có trật cũng...đừng nạp DiepDiep nhé...anh em một nhà cả mà.. ... khà ...khà ...còn F1 anh em một nhà luôn thi minh đoán tăng đến 2/2006 nhé, :41::41::41::41:
F2B mấy tháng gần đây tăng ấn tượng lắm. Hy vọng nó tiếp tục tăng ào ào để bạn sớm có tin vui.

p/s: F4 nó đã tới 1/6/2001 rồi mà. Chuyến này nó điên lên nhảy 1 phát hết cả năm 2001 thì bà con F4 tưng tưng luôn.

ngomaiise

Thành viên

wow ! hôm nay 25/7 rồi chỉ còn vài ngày nữa ....tâm trạng thấp thỏm , nôn nóng và ....open Email : "vui mừng " và cũng có thể là " thoáng buồn trong hy vọng mặc dầu ( có 1 số ACE )đã qua rồi cảm giác đó nhưng khi những ngày cuối tháng tới dần dần .... chúng ta vẫn còn háo hức đọc được những tin chia vui & chúc mừng lẫn nhau phải không các bạn ?

dinhsgf

Thành viên tích cực

Chuyến này nó điên lên nhảy 1 phát hết cả năm 2001 thì bà con F4 tưng tưng luôn.

Riêng vấn đề này mình đồng ý với bác thanhnv hai tay hai chân luôn. Nếu điều này xẩy ra mình mạn phép mời bác thanhnv một chầu nhé. Nhưng không biết có còn cơ hội để mời bác không nữa.

eotidi

Thành viên tích cực

Chuyến này nó điên lên nhảy 1 phát hết cả năm 2001 thì bà con F4 tưng tưng luôn.
Nếu điều này xãy ra và cuối tháng 7 này hồ sơ F4 tiếp tục mở ... ltd (eotiđi) cũng "xin mời" bác Thanhnv 2 chầu (chia tay VN và chào mừng ở xứ cờ hoa) nha ... hihi.

ngomaiise

Thành viên

Chào các bạn !
Hôm nay mình xin "đoán mò" cho visa bulletin Sep như sau :
- F1 : 01-10-05 tăng 2 tháng
- F2A : 01-06-09 tăng 3 tháng
- F2B : 01-06-04 tăng 5 tháng
- F3 : 01-03-02 tăng 2 tháng
- F4 : 01-10-01 tăng 4 tháng
Hy vọng chính xác 60% .

Chỉnh sửa cuối:

thanhnv

Thành viên tích cực

Chào các bạn !
Hôm nay mình xin "đoán mò" cho visa bulletin Sep như sau :
- F1 : 01-10-05 tăng 2 tháng
- F2A : 01-06-09 tăng 3 tháng
- F2B : 01-06-04 tăng 5 tháng
- F3 : 01-03-02 tăng 2 tháng
- F4 : 01-10-01 tăng 4 tháng
Hy vọng chính xác 60% .
F3 em nghĩ tăng chắc tới giữa tháng 2 là good lắm rồi vì em nghĩ chắc visa của tháng cuối cùng của FY2010 chắc cũng không còn bao nhiêu. Khả năng đột phá sẽ là VB tháng 10/2010 trở đi tức là đầu FY2011. Còn F4 thì khó hiểu quá, có khi nó chạy hết năm 2001 luôn rồi dừng lại. Sẽ có 1 đợt mở hồ sơ ào ạt vào tháng 8 này dành cho hồ sơ F3 và F4?

hongtrienhoang

Thành viên tích cực

theo như mình thấy lịch vb như sau:những hồ sơ ,bao gồm các diện f1,f2a,f2b,có ngày uư tiên từ tháng sau{7-2002}theo như bảng thống kê lịch cấp visa từ năm 2003 đến tháng 8-2010,chúng ta thấy khoảng thời gian nầy lịch vb tăng rất ngoạn mục ,theo mình dự đoán ,nếu như f3và f4 mà lịch vb cấp qua khoảng sau 07-2002,thì sẽ về đich sớm
qua đó mình thấy có nhiều niềm hy vọng cho f3 và f4: số lượng visa của năm 2010 vẩn còn thặng dư nhiều,vì vậy vb tháng 9 và là tháng cuối năm của năm tài khóa 2010 sẽ có nhiều bất ngờ,tháng 8 là tháng lạ nhất đối với nhửng hsơ f4, lịch vb vượt qua ngày nhửng hồ sơ được open đến 4 tháng{như vậy mới thú vị chứ}.những hồ sơ các diện sau khoảng 07-2002 sẽ chạy nhanh như phi mã vd:như f3,f4 được chăng, phải chăng những hsơ sau thời điểm 07-2002 ít chăng

Chỉnh sửa cuối:

camui

Thành viên tích cực

Chào các bạn, thấy vui quá nên mình dự đoán luôn, theo tôi thì lịch visa 9/2010 này sẽ là 1/3/2002 là hợp lý nhất vì các hồ sơ đã mở ở giai đoạn này cũng đã đến lúc, còn nếu như lượng visa cuối tài khóa này thừa thì tôi nghĩ một điều rất táo bạo có thể là đến 1/7/2002 luôn đó nha. Các bạn thấy đấy khoảng 2 tháng nay họ lên lịch visa toàn là ngày 1 tây của đầu tháng không đấy chứ không có 15 tây như các tháng trước, điều lạ xảy ra với f4 thì khả năng xảy ra với f3 cũng không ngoại lệ, còn các f khác chạy nhanh quá nên không cần dự đoán làm chi. Quả là như tôi đưa ra ý kiến trước đây việc mở hồ sơ chậm trễ như vậy thì xe ca dính lầy còn xe lu mở đường sau.

camui

Thành viên tích cực

Chào các bạn, thấy vui quá nên mình dự đoán luôn, theo tôi thì lịch visa 9/2010 này sẽ là 1/3/2002 là hợp lý nhất vì các hồ sơ đã mở ở giai đoạn này cũng đã đến lúc, còn nếu như lượng visa cuối tài khóa này thừa thì tôi nghĩ một điều rất táo bạo có thể là đến 1/7/2002 luôn đó nha. Các bạn thấy đấy khoảng 2 tháng nay họ lên lịch visa toàn là ngày 1 tây của đầu tháng không đấy chứ không có 15 tây như các tháng trước, điều lạ xảy ra với f4 thì khả năng xảy ra với f3 cũng không ngoại lệ, còn các f khác chạy nhanh quá nên không cần dự đoán làm chi. Quả là như tôi đưa ra ý kiến trước đây việc mở hồ sơ chậm trễ như vậy thì xe ca dính lầy còn xe lu mở đường sau. :New_icons_10:

diemhanh

Thành viên tích cực

"Riêng F2B, cho phép DiepDiep dự đoán là tăng luôn một lần 10 tháng luôn cũng được...là đến 1/11/2004 nha...nếu DiepDiep mà dự đoán trúng, các anh em F2b ..thưởng nha...mà có trật cũng...đừng nạp DiepDiep nhé...anh em một nhà cả mà.. ... khà ...khà ...còn F1 anh em một nhà luôn thi minh đoán tăng đến 2/2006 nhé":41::41::41: E hi vọng sẽ được như lời "tiên đoán" của chị nè,nếu được như lời của chị thì e sẽ "bay" ra Cam Ranh thăm chị liền á,sẵn tiện đi du lịch trước khi hồ sơ được mở luôn....hehehe ...:36::36::36: