Dự đoán Visa tháng 07/2012

duycuong1978

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán Visa tháng 07/2012

đến ngày hôm nay rồi mà nvc vẫn im lặng một cách đáng sợ, cầu mong mọi sự bình yên và an lành sẽ đến cho đại gia đình f.

mrtroc90

Thành viên tích cực

:6:Cầu mong các F tăng,cứ đến ngày này mọi người đều chờ đợi.Chúc các bạn mạnh khỏe có mạnh khỏe mới nhận tin vui chứ hin.

veyon

Thành viên mới

Sáng ngày mai gia đình các F chịu khó kiểm tra hộp thư nhé ngày mai chắc sẽ có mưa thư phỏng vấn rồi , cuối tài khóa rồi NVC phải phát hết visa cho ACE mình chứ . :6:

orion_tuan

Thành viên tích cực

Sáng ngày mai gia đình các F chịu khó kiểm tra hộp thư nhé ngày mai chắc sẽ có mưa thư phỏng vấn rồi , cuối tài khóa rồi NVC phải phát hết visa cho ACE mình chứ . :6:
Tháng 7 mà là cuối tài khóa u

W

watea

Guest

Càng lúc gửi thư càng trễ

Đợt này 7-10 mới có thư rồi...Xui Xui đứng yên luôn là chết:24:

camui

Thành viên tích cực

Đúng là càng ngày càng khó dự đoán thật nên có một số bạn lạc đề không ăn nhập vào dự đoán mà chuyển sang tào lao không thể chấp nhận, thật buồn cười. Tôi thấy tháng này lẽ ra f3/03 được mở hồ sơ mà đến nay vẫn im ru nên lo lắm. Nếu hồ sơ tiếp tục mở đều thì khả năng lịch visa chạy êm hơn đó là một trong những cách dự đoán đó các bạn hay có thể dựa vào lịch phỏng vấn hoặc các thông tin người nhà ở bên Mỹ làm cơ sở dự đoán. Tôi hy vọng các bạn nên đưa ra dự đoán trên cơ sở hay cảm giác cũng được để mọi người cùng tham khảo, xin đừng tào lao không đúng chỗ thật lòng mà nói trước đây tôi hào hứng tham gia dự đoán và có một số bài dự đoán khá hay nhưng giờ mở trang này ra tôi đọc vài bài là buồn ngủ ngay. Hy vọng các bạn hiểu

quochuy2034

Thành viên tích cực

Đúng là càng ngày càng khó dự đoán thật nên có một số bạn lạc đề không ăn nhập vào dự đoán mà chuyển sang tào lao không thể chấp nhận, thật buồn cười. Tôi thấy tháng này lẽ ra f3/03 được mở hồ sơ mà đến nay vẫn im ru nên lo lắm. Nếu hồ sơ tiếp tục mở đều thì khả năng lịch visa chạy êm hơn đó là một trong những cách dự đoán đó các bạn hay có thể dựa vào lịch phỏng vấn hoặc các thông tin người nhà ở bên Mỹ làm cơ sở dự đoán. Tôi hy vọng các bạn nên đưa ra dự đoán trên cơ sở hay cảm giác cũng được để mọi người cùng tham khảo, xin đừng tào lao không đúng chỗ thật lòng mà nói trước đây tôi hào hứng tham gia dự đoán và có một số bài dự đoán khá hay nhưng giờ mở trang này ra tôi đọc vài bài là buồn ngủ ngay. Hy vọng các bạn hiểu
Có ai có ý kiến về vấn đề Bạn này nói không?
Mình thì thấy trong topic dự đoán lịch visa này có những lúc cần phải thay đổi không khí một chút cho bớt căng thẳng, cho thoải mái trên tinh thần giao lưu, học hỏi là chính. Sao bạn làm phức tạp và hình sự hóa vấn đề như vậy.
MÌnh không đồng tình với ý kiến của bạn!!!

Luxubu

Thành viên tích cực

Tại sao NVC ko dự đoán cho tháng này???
Tại sao đến hôm nay ko ai nhận đc thư phỏng vấn?
Muốn dự đoán mà sợ nghe chửi quá:24:

ximuoi2010

Thành viên mới

Mình nhận thư này có đc coi là có ngày pv hay ko??? Mình diện F2A
Dear Sir/Madam:

The National Visa Center (NVC) received your inquiry regarding the immigrant visa petition: HCM2010764170 filed by HOANG PHUC LE VU on behalf of YEN KIM LY.

The NVC completed its processing of YEN KIM LY's visa petition.

An immigrant visa interview has been scheduled for the applicant at the U.S. Embassy or Consulate in HO CHI MINH CITY, VIETNAM, on 09-JUL-2012at 09:00.

The petitioner, principal applicant, designated agent, and attorney of record (if applicable) will all soon receive an appointment letter with further instructions.

hsinh

Thành viên tích cực

Đúng rồi đó bạn.Anh chị em check mail đi nào ......

honey_thao

Thành viên tích cực

Dear Sir/Madam:

The National Visa Center (NVC) received your inquiry regarding the immigrant visa petition: HCM2010764170 filed by HOANG PHUC LE VU on behalf of YEN KIM LY.

An immigrant visa interview has been scheduled for the applicant at the U.S. Embassy or Consulate in HO CHI MINH CITY, VIETNAM, on 09-JUL-2012at 09:00.

The petitioner, principal applicant, designated agent, and attorney of record (if applicable) will all soon receive an appointment letter with further instructions.
F2A ngày ưu tiên là ngày mấy vậy chị ơi?

tuandoan

8 Đoàn !

ưu tiên ngày 5-2-2010 đó bạn
Như vậy F2A sẽ tăng trên 5 tuần rồi. Thôi thì cứ hy vọng F2A cũng như tất cả các diện F đều tăng thêm nhiều nữa. Xin chúc mừng tất cả Anh chị em diện F2A nhé.

vuthangsi

Ban điều hành

Dear Sir/Madam:

Đây là thư gọi phỏng vấn của gia đình bạn . phỏng vấn lúc 9.00 sáng ngày 09/07/2012.scan thư nảy để đăng ký chích ngừa và khám sức khoẻ .chúc mừng gia đình bạn.