Dự kiến offline cafe của diễn đàn

Liệu

Cựu Ban điều hành
Xin chào các Anh Chị và các Bạn;

Lâu lắm rồi, diễn đàn XNC chúng ta chưa có dịp giao lưu với nhau. Sau khi trao đổi với 1 số ACE trong XNC, dự tính chúng ta sẽ "offline cafe" vào tháng 4/2010 để ACE chúng ta gặp nhau. Dịp này, chúng ta sẽ:
- Chúc mừng các HS mới được mở (F3 tháng 5/2002 và F4 tháng 7/2000);
- Chúc mừng ACE mới nhận được giấy PV trong tháng 5 và F3 2001 thoát được các HẠN BÀ CHẰN: 22/5/2001;
- Chúc những điều tốt đẹp đến các ACE chuẩn bị KSK và PV, rinh giấy hồng;
- Chúc các HS mau chóng complete;
- Chúc chuyến bay bình an, đoàn tụ với GĐ và mau chóng hội nhập;
- Và cuối cùng, những ngày của tuần lễ cuối của mỗi tháng, NVC sẽ gửi giấy PV cho các HS đã complete. Chúng ta sẽ chúc mừng đặc biệt các ACE này.

Ngoài ra, ACE có thể HỎI ĐÁP NHANH tại chỗ, diễn đàn sẽ cố gắng và sẵn sàng hỗ trợ trong khả năng cao nhất của mình.

* Thời gian: 18 giờ ngày Thứ Bảy: 24/4/2010;
* Địa điểm: Làng nướng Nghệ thuật 4: 781/C5-C7 Lê Hồng Phong (nd), Phường 12, Quận 10 (đối diện BV Đa Khoa Vạn Hạnh, lệch về tay phải một chút - hongtran)
* Hướng dẫn đường đi đến quán:
1. Đi từ đường 3/2 tới ngã tư Lê Hồng Phong - 3/2 (cạnh Viện Hoá Đạo) thì chúng ta rẽ phải vào đường Lê Hồng Phong, đi thêm khoảng hơn 100m tới số 781 thì rẽ trái là tới.
2. Đi từ đường Sư Vạn Hạnh nối dài thì các bạn để ý quán Karaoke Lam Trường. Đối diện với quán Karaoke này có 1 con đường nhỏ các bạn rẽ vào đi thêm 1 đoạn là tới.
3. Đi từ hướng Cao Thắng nối dài. Khi đi hết đường ra tới đường LHP thì tìm đường giống như trường hợp 1.

Chi phí dự tính:
Nam: 150 ngàn
Nữ : 100 ngàn
(Nếu chi hụt ngân sách thì mong quý ông chúng ta chi thêm, xin thông cảm).
Mong được sự góp ý và ủng hộ của ACE trong diễn đàn XNC.

------------------------------------------------------------
Thông báo: Buổi offline này, ngoài nội dung đã nêu trên, ACE chúng ta sẽ "tạm chia tay" bác Hongtran, bác Quyền. Do đó, chúng ta sẽ cùng chung vui và cùng chia sẻ chi phí cho buổi offline như chi phí dự tính nêu trên. Ngoài ra, "không có việc kêu gọi hoặc vận động đóng góp để duy trì diễn dàn XNC hoặc công tác từ thiện".

------------------------------------------------------------
Danh sách members tham dự offline 24/4/2010:

01. Admin
02. Linda
03. HongTran = LucBinh
04. Lieuvh
05. Thanhnv = Raptor = Lancom
06. Lightwind
07. Yman
08. Manhcuong
09. Phiden
10. Rockytu
11. Vinhhung
12. Vợ chồng anh chị ThuBa
14. Lactantan
15. DongTuyet
16. Vợ chồng bạn TrangDung
17. Vinhlong
18. Trunghai
19. Vuanhtt
20. Coua
21. AnhTrai
22. Vợ chồng Anh Quyền
24. Hanh2961
25. LeTuan
26. Dongqk
27. Johnny
28. Nit97
29. PhamVan
30. Boy35vn2004
31. Leo
32. Tuong Van
33. TamChi = online
34. .........
35. Các member của VDT mà chưa đang ký

Danh sách được cập nhật lúc 13 giờ 30 ngày 22/4/2010

Xin cám ơn các Anh Chị và các Bạn đã đăng ký tham dự buổi "off chai" này.

Last edited by a moderator:

linda

Ban điều hành
Ðề: Dự kiến offline cafe của diễn đàn

Linda ủng hộ hai tay nha (đăng ký 1 vé).

Anh lieuvh ơi! 4h chiều mà đi uống cafe linda nghi chắc "...thức trọn đêm nay để nhớ thương...quá" hehehe,:5::5::5:, linda mở hàng nhẹ vía lắm nha, ăn hàng ăn quán thì chủ quán đắt hàng lắm còn cái dzụ uống cafe thì chưa biết sao:1:, đắt, ế gì cũng để bụng chứ đừng la linda nghen anh lieuvh.

vinhhung

Thành viên tích cực

Chào anh lieuvh,
vinhhung rất hoan nghênh và ủng hộ sáng kiến "Ofline cafe của Diễn đàn" của anh. Hy vọng nhiều người sẽ ủng hộ.

Chỉnh sửa cuối:

thanhnv

Thành viên tích cực

Lieuvh ơi
Ofline lần này cũng là để chia tay anh HongTran chứ. Nội dung chính trong chương trình nghị sự mà lieuvh lại quên thì chết thật :1::1::1:

Liệu

Cựu Ban điều hành

Lieuvh ơi
Ofline lần này cũng là để chia tay anh HongTran chứ. Nội dung chính trong chương trình nghị sự mà lieuvh lại quên thì chết thật :1::1::1:
Mèn ui, "thật là quá thiếu sót", sáng nay khi post bài này, chỉ nghĩ offline cafe chung cho diễn đàn XNC thôi, vì lâu lắm rồi chúng ta chưa giao lưu mà. May mà bác Thanhnv nhắc kịp thời, lieuvh xin cám ơn và trân trọng thông báo luôn hen:
Buổi offline cafe ngày 24/4/2010 sẽ là ngày chúng ta "tạm chia tay" và chúc Anh HongTran thượng lộ bình an.

phiden

Thành viên tích cực

cám ơn anh Liểu đả có tinh thần tổ chức buổi họp mặt sắp tới xin hỏi nha(xong có lai rai vài ve không vậy anh liểu)cho mình đăng ký 1 vé nha

lightwind

Cựu Ban điều hành

Hi anh Lieuvh,
Tiễn chân anh HongTran là phải đi rồi :12:
Cho đăng ký 1 vé, để rủ anh Hanh2961 và vonhunhu luôn.

luckyseafood

Ban điều hành

Wow, nơi nào có lieuvh, nơi đó dậy sóng tình người.
Vâng, nếu được gặp lại các bạn, cho hongtran tri ân và nói lời ..."tạm chia tay", hic hic.
Cho đăng ký 1 vé, để rủ anh Hanh2961 và vonhunhu luôn.
lightwind nhớ giử lời nhé, gặp đuợc anh Hanh2961 và vonhunhu là như ý.
Mại dô bà con ơi.... offline XNC nè.

Thành

Thích đủ thứ ...

Wow, nơi nào có lieuvh, nơi đó dậy sóng tình người.
Vâng, nếu được gặp lại các bạn, cho hongtran tri ân và nói lời ..."tạm chia tay", hic hic.

lightwind nhớ giử lời nhé, gặp đuợc anh Hanh2961 và vonhunhu là như ý.
Mại dô bà con ơi.... offline XNC nè.
hehehe bác hongtran mại mại dzo.... có em đây :100: dzo liền nè, đăng ký 1 vé tiễn bác hongtran không say không dề nhé bác :113:

thanhnv

Thành viên tích cực

Lieuvh ơi
Ông tổ chức hội nghị nếu thấy phần báo cáo trước hội nghị mà không cần thiết thì tuyên bố hội nghị thành công tốt đẹp sau đó mời quý vị đại biểu dự liên hoan "nặng" cho gọn đở mất thì giờ "quý vị đại biểu" nhé.

manhcương

Thành viên mới

Em chào tất cả các Bác
Em không đăng ký nhưng mà vẫn có mặt có sao không zậy

Liệu

Cựu Ban điều hành

Alo .. alo ... thông báo ...thông báo:

Sau khi tham khảo các ý kiến của 1 số Anh Chị về địa điểm, lieuvh còn đang do dự 1 chút, nên đành phải chờ thêm các ý kiến đóng góp tiếp ....hehhehh...... Do đó, lieuvh thông báo như sau:

Chưa có gì để thông báo cả, khi nào có, sẽ thông báo ...khà ...khà ...

Thành

Thích đủ thứ ...

Em chào tất cả các Bác
Em không đăng ký nhưng mà vẫn có mặt có sao không zậy
không sao đâu :100: nhưng mà cấm cầm ly, cầm lon :24:

rockytu

Thành viên tích cực

Cho minh tham gia voi hs cua minh completed 30-12-2009, ngay uu tien 22-6-2001, cam on nhieu.

Thành

Thích đủ thứ ...

Cho minh tham gia voi hs cua minh completed 30-12-2009, ngay uu tien 22-6-2001, cam on nhieu.
Thân mời bạn tham gia cùng ACE, nhớ liên lạc với Mr. Lieuvh nhé và theo dõi thông tin trên này . Thanks ! :3:

thanhnv

Thành viên tích cực

Chào ACE
Hôm nay thứ bảy bác lieuvh phải ở nhà đi chợ thổi cơm cho vợ không "on nai" được. Tôi mạn phép đưa danh sách anh chị em đã confirm, ai muốn đăng ký xin ới lên 1 tiếng để cập nhật tiếp nhé (chúng tôi cần biết số lượng người tham gia để book phòng).
1. Admin
2. Linda
3. HongTran
4. Lieuvh
5. thanhnv
6. Lightwind
6. Yman
7. Manhcuong
8. Phiden
9. Rockytu
10. Lactantan
11. Vinhhung
12&13. Vợ chồng anh chị ThuBa

Ngoài ra có 1 số anh chị em bên VDT muốn tiễn chân bác "Lucbinh" cũng sẽ có mặt, nên chúng tôi nghỉ hôm đấy sẽ là buổi họp mặt vui vẽ chung của 2 diễn đàn. Buổi "óp nai" được dự kiến tổ chức tại nhà hàng làng nướng Nghệ Thuật gần hồ Kỳ Hòa (địa chỉ sẽ post lên sau). Chi phí dự tính:
Nay kính báo.

Chỉnh sửa cuối:

Liệu

Cựu Ban điều hành

Chào ACE
Hôm nay thứ bảy bác lieuvh phải ở nhà đi chợ thổi cơm cho vợ không "on nai" được. Tôi mạn phép đưa danh sách anh chị em đã confirm, ai muốn đăng ký xin ới lên 1 tiếng để cập nhật tiếp nhé (chúng tôi cần biết số lượng người tham gia để book phòng).
1. Admin
2. Linda
3. HongTran
4. Lieuvh
5. thanhnv
6. Lightwind
6. Yman
7. Manhcuong
8. Phiden
9. Rockytu
10. Lactantan

Ngoài ra có 1 số anh chị em bên VDT muốn tiễn chân bác "Lucbinh" cũng sẽ có mặt, nên chúng tôi nghỉ hôm đấy sẽ là buổi họp mặt vui vẽ chung của 2 diễn đàn. Buổi "óp nai" được dự kiến tổ chức tại nhà hàng làng nướng Nghệ Thuật gần hồ Kỳ Hòa (địa chỉ sẽ post lên sau). Chi phí dự tính:
Nay kính báo.
Khà ...khà ....khà ...Bác Thanhnv chỉ được cái nói trúng ...heheheh. Cũng thưa thật với các bác, Em là online từ thứ 2 đến thứ 6 thui à, còn Thứ 7 và Chúa nhật thì Em phải thực hiện "nhiệm vụ y choang" như lời Bác Thanhnv đã viết đấy ...khục ...khục ...

Xin cám ơn Bác Thanhnv đã tạm lên danh sách tham gia và chi phí tạm tính. Nhân tiện, xin mời các Anh Chị và các Bạn vui lòng "đăng ký" nha, nhanh chân thì còn mà chậm chân vẫn còn nhiều ....hì ...hì ...., để lieuvh chuẩn bị cho buổi gặp mặt được vui vẻ và trọn vẹn. Chúc hội nghị thành công rực rỡ ....khà ... khà ...

Buổi họp mặt này hổng có phân biệt già, trẻ, nam, nữ và các diện visa à nha, "càng đông càng dzui và dĩ nhiên càng hao" ...hehheheheh

vinhhung

Thành viên tích cực

Chào anh thanhnv va lieuvh,
Xin 2 "Bác" cho mình đăng ký vào danh sách Hội nghị "ofline café" với nhé. Chúc 2 "Bác" tổ chức Hội nghị được thành công tốt đẹp.
Thân chào