Dự kiến offline cafe của diễn đàn

Trunghai

Thành viên tích cực
Ðề: Dự kiến offline cafe của diễn đàn

Khà ..khà... offline là 8, tình cảm là 9, tiền bạc là 10, nhưng dzui là 11 đó bà con ui ...hehehhhehehhehehe
Thông báo địa điểm cho bà con đi bác liêuvh ...trunghai xin VISA của Bà xả ,,hic! : bà hỏi còn thiếu : nơi đến là chổ nào ! ...híc:1: nên chưa cấp nè :20:

loan2502

Thành viên mới

Xin lổi mình biết hơi trể off line nên không đâng ký kịp nên mình tới đị diểm làng nướng tham gia được không? và tới hơi muộn vì bận đi lể ra

Trunghai

Thành viên tích cực

Xin lổi mình biết hơi trể off line nên không đâng ký kịp nên mình tới đị diểm làng nướng tham gia được không? và tới hơi muộn vì bận đi lể ra
- Ok cả thôi mà ..không nghe anh lieuvh nói vui là 11 sao ..he..he
Lúc tời đó ai hỏi gì nói là bạn của Trunghai nhe ? .....:1::13:...người ta ,,lắc đầu khi nghe tới tên mình :1:

Liệu

Cựu Ban điều hành

Xin chào các Anh Chị và các Bạn, lieuvh xin được thông báo về địa điểm "off chai" như sau:

Thời gian: 18 giờ ngày Thứ Bảy: 24/4/2010;
Địa điểm: Làng nướng Nghệ thuật 4: 781/C5-C7 Lê Hồng Phong (nd), Phường 12, Quận 10
Hướng dẫn đường đi: Anh Thanhnv sẽ post sau

Liệu

Cựu Ban điều hành

Xin chào, bạn cứ đi lễ cho bình an hen, sau đó bạn đến cũng không sao mà. Cám ơn bạn đã ủng hộ và cùng tham dự.

Liệu

Cựu Ban điều hành

Chào anh lieuvh, thanhvh, thành, trunghai...,
Nghe anh trunghai thông báo "thực đơn" thấy hấp dẫn quá. Coi bộ "xôm tụ" à nghen.
Như vậy, dự báo của tôi cũng gần đúng. Vì nếu tính quân số của diễn đàn XNC + với số ACE của diễn đàn VDT thì cũng "tròm trèm" trên dưới 40.
Tuy nhiên, với lực lượng đông như vậy, thiết nghỉ Ban tổ chức cần phải lên kế hoạch sao cho "chu đáo" để buổi lễ diễn ra trong không khí tưng bừng nhưng vẫn nằm trong tầm... "kiểm soát".
Một lần nữa xin chúc mừng Ban tổ chức
Xin chào Anh Vinh Hung, rất cám ơn Anh đã nhắc nhở và chia sẻ trong việc "off chai" kỳ này. Lieuvh sẽ cố gắng và nhờ các ACE cùng chung tay để buổi họp mặt này đạt kết quả tốt đẹp.

P/s: lần trước, do ACE đến đông quá, các "mày râu" phải đứng uống, nhường chỗ cho các chị em ngồi đó ....hehehe.... Mà hình như các anh đứng, cụng ly tá lả luôn và 888 hơn các chị em đó ...khà ...khà ....

thanhnv

Thành viên tích cực

Chào ACE
Để đến địa điểm trên, chúng ta có thể đi từ 3 hướng:
1. Đi từ đường 3/2 tới ngã tu Lê hồng Phong - 3/2 (cạnh Viện Hoá Đạo) thì chúng ta rẽ phải vào đường LHP đi thêm khoảng hơn 100m tới số 781 thì rẽ trái là tới.
2. Đi từ đường Sư Vạn Hạnh nối dài thì các bạn để ý quán Karaoke Lam Trường. Đối diện với quán Karaoke này có 1 con đường nhỏ các bạn rẽ vào đi thêm 1 đoạn là tới.
3. Đi từ hướng Cao Thắng nối dài. Khi đi hết đường ra tới đường LHP thì tìm đường giống như trường hợp 1.

Thành

Thích đủ thứ ...

vinhtruong đăng kí một vé nhé
Xin mời bạn cứ tự nhiên, chiều nay đúng 6g bạn vui lòng đến địa điểm như các anh đã thông báo nhé . Thanks ! :100:

luckyseafood

Ban điều hành

Nói chung sắp tới giờ khai đao rồi, hongtran cảm thấy nao nao, qua buổi tiệc này là tạm chia tay với nhiều chiến hữu rồi đó, hic hic, ...
Mại dô bà con ơi.

eotidi

Thành viên tích cực

Chưa có tên trong danh sách vẫn cứ đến các bạn ơi !
"Lâu lâu lâu, ta mới nhậu 1 lần ... nhậu 1 lần thì phải nhậu ... lâu lâu", :10: anh lieuvh, :21:.

loan2502

Thành viên mới

Xin chào Anh lieuvh, trunghai va các ACE khác,
Mình có việc đột xuất nên không tới tham gia được buổi off tối nay. Tiếc thật vì mình muốn gặp ACE cùng cảnh ngộ. Xin hẹn lần off sau zậy

Chúc ACE vui