Dành cho các mem từ 1993 trở về sau............

The_Gunners1995

Thành viên tích cực
Topic này với mục đích là làm giao lưu với các mem tuổi teen sắp xuất cảnh cùng với gia đình...........:11::11:

LanThanhTam

Thành viên tích cực
Ðề: Dành cho các mem từ 1993 trở về sau............

có tui nè,tui xin năm 93 dc tham gia hok,đang đợi hs lun day day,hihi:43:

Myta

Thành viên mới

Hi các mem, minh cũng sinh năm 93, rất vui được làm quen với mọi người. Bạn LanThanhTam ơi, nhà bạn đang chờ ngày phỏng vấn hả?

TaoDi

Thành viên mới

Haha...Vậy là dân tuổi teen có "sân chơi" riêng, có chỗ mà "mặc sức đàm đạo" rồi hen! :41::41::41:

Ở topic này, các bạn tha hồ mà xài "tiếng teen", hổng ai théc méc đâu! Nhưng nhớ là một khi ra khỏi chỗ này, chạy qua mấy "sân" khác hỏi kiến thức về di trú, hồ sơ v.v... thì nhớ là gõ chữ Việt có dấu đàng hoàng, những người khác mới "hỉu" đó nhá!

Chúc các bạn thoải mái!

yenphuong

Thành viên tích cực

90 có cho tham gia hem các bạn.hj`hj`

Jomilk

Thành viên mới

Mình cũng sinh năm 93 luôn nè :)

LanThanhTam

Thành viên tích cực

Hi các mem, minh cũng sinh năm 93, rất vui được làm quen với mọi người. Bạn LanThanhTam ơi, nhà bạn đang chờ ngày phỏng vấn hả?
hihi thật ra nhà mình bên đó hết ùi,chính xác là còn mình ah,hs minh complete 4-11-2010 rùi,giờ mình đang đợi giấy pv nè :10:,còn bạn thì sao,mà ban ở đâu vậy. Mà các members hs thế nào,có bạn nào đi chưa nè,các teen 9x zo đây cùng chia sẻ kết bạn nào :113: :36:

Myta

Thành viên mới

hihi thật ra nhà mình bên đó hết ùi,chính xác là còn mình ah,hs minh complete 4-11-2010 rùi,giờ mình đang đợi giấy pv nè :10:,còn bạn thì sao,mà ban ở đâu vậy. Mà các members hs thế nào,có bạn nào đi chưa nè,các teen 9x zo đây cùng chia sẻ kết bạn nào :113: :36:
Vậy là tụi mình cũng cùng thuyền đó, nhà mình cũng complete hs vào t11, 16/11. Qua đó mình định ở Portland, OR. Còn bạn. Có gì bạn cho mình nick chat đi để tiện trao đổi, hoặc có facebook càng tốt ha.

The_Gunners1995

Thành viên tích cực

Vậy là tụi mình cũng cùng thuyền đó, nhà mình cũng complete hs vào t11, 16/11. Qua đó mình định ở Portland, OR. Còn bạn. Có gì bạn cho mình nick chat đi để tiện trao đổi, hoặc có facebook càng tốt ha.
hEy myta........
Nhà mình cũm định cư ở Portland,OR nè........bẠn là girl hẢ??
Cho mình cái YH!! đi....

LanThanhTam

Thành viên tích cực

mình cũng Portland OR nè,rất vui dc lèm wen :114: các mem boy hay girl,sinh năm mấy zay

vma

Thành viên mới

chao minh ten chung sinh nam 1993 cho minh tham gai nha ban .
gio minh dang doi giấy phong van .khong biet chung nao moi nhan suoc giay phong van day :confused:

Myta

Thành viên mới

Welcome ban thomast! Hồ sơ nhà bạn complete hồi nào vậy?
Các bạn add nick mình nha: myta268@yahoo.com. Xem ra hội nhà mình ở OR nhiều ghê ha.

LanThanhTam

Thành viên tích cực

mình cũng wa ở portland,OR, wow hội nhà ta nhìu portland ghê,bạn sn mấy zây,cũng 93 giống mình ah, nick mình nè tuan_tam1985 , add ùi nhớ nói tên ngen, ko là mình wen xóa mất hihi, mình sn 93 ngen, tại chị mình make nick cho mình nên để 85, hihi, seo này wa nhìu bạn ah nha :9:

LanThanhTam

Thành viên tích cực

Tui là boy nè,chO cÁi YH!! đi.......
hey bồ sn 95 ah nick ở trên tui mới đánh đó, bạn cho mình nick lun ngen, mình là boy hihi:113: bạn cho mình nick lun ngen :10: ủa bạn cũng đợi giấy phỏng vấn ah

The_Gunners1995

Thành viên tích cực

hey bồ sn 95 ah nick ở trên tui mới đánh đó, bạn cho mình nick lun ngen, mình là boy hihi:113: bạn cho mình nick lun ngen :10: ủa bạn cũng đợi giấy phỏng vấn ah
ờ,tui cũm đang đợi giấy PV,completed từ 10.9.2010 rùi,........