[Hồ sơ F2A, 2B] F2A - Bạn nào diện F2A đang chờ approved và case number thì vào đây tham gia nhóm nhé

Status
Không mở trả lời sau này.

dinhthuydung

Thành viên tích cực
Ðề: F2A - Bạn nào diện F2A đang chờ approved và case number thì vào đây tham gia nhóm nhé

Ok,ban pd ngay nao,ban o dau vay

dannynguyen4891

Thành viên tích cực
Ðề: F2A - Bạn nào diện F2A đang chờ approved và case number thì vào đây tham gia nhóm nhé

Mình tham gia với !

RECCEIPT NUMBER : WA 13-905-92058
PRIORITY DATE : AUGUST 26 2013
RECEIPT DATE : AUGUST 27 2013
APPROVAL DATE : SEPTEMBER 25 2013

Hiện giờ cũng đang chờ CASE NUMBER :1: Hy vọng là đến OCT 25 2013 này có Case number theo như form I797 nói. Làm mấy giấy tờ này chờ đợi mệt thật các bạn nhỉ !

rongvang2012

Thành viên tích cực

cho mình tham gia với
diện F2A
mình có PD 12/8/2013
Approved : 10/10/2013
Đang chờ USCIS gửi mail về :)
2 tháng mà bạn được app rồi nhanh thật. Hồ sơ của mình 15 tháng mới được app nè. Mình app trùng với ngày của bạn 10/10/2013. Mình cũng đang đợi case number. Chừng nào có case bạn cho mình biết với nha

thaongoc311

Thành viên tích cực

Thág 1/2014 là em 21 tuổi rồi.
Pd là 21/6/2012
Không biết em có thể gữi thư yêu cầu để giải quyết cho nhanh nhanh lên được khôg?
Anh chị nào biết trả lời giúp em. Thanks.

dinhthuydung

Thành viên tích cực

Co ai co case number chua,ca nha oi,minh chua co case nua dung 30 ngay roi

tranngbaokhanh

Thành viên tích cực

2 tháng mà bạn được app rồi nhanh thật. Hồ sơ của mình 15 tháng mới được app nè. Mình app trùng với ngày của bạn 10/10/2013. Mình cũng đang đợi case number. Chừng nào có case bạn cho mình biết với nha
hihi, okie bạn , facebook minh nè,https://www.facebook.com/khanhbaonguyentran mình giữ liên lạc với nhau nhé !

phuonline1996

Thành viên tích cực

Mọi người ơi giúp e với
On September 3, 2013 we mailed the document to the address we have on file. You should receive the new document within 30 days. If you do not, or if you move before you get it, call customer service at 1-800-375-5283.

anhmap78

Thành viên tích cực

Co ai co case number chua,ca nha oi,minh chua co case nua dung 30 ngay roi
Bạn cứ bình tĩnh đừng nóng vội bởi có vội cũng không được, hồ sơ phải theo thứ tự giải quyết, NVC chỉ nói khoảng 30 ngày mà bạn không nhận được thông tin gì từ NVC bạn có thể gửi email or ĐT trực tiếp để hỏi thăm về tình trạng hồ sơ /case number của mình
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php/74-Thư-hỏi-national-visa-center-số-hồ-sơ
Nhưng mà thường thì NVC cũng chỉ trả lời mail và bảo mình chờ khoảng 6-8 tuần. Mình cũng vừa mới nhân được case number ngày 21/10 vừa rồi (Approved 05/09/2013) Tính ra cũng khoảng 6 tuần đó. Chúc bạn vui và sớm có Case No.

rongvang2012

Thành viên tích cực

Thấy thím cà rem ở khắp mọi diễn đàn.
Từ WTT,...XNC
Mình lên diễn đàn WTT, XNC để tham khảo và chia sẽ chẳng lẽ không được hả Bác Chuột. Bác dùng dấu 3 chấm là sao? Chắc Bác cũng có lên diễn đàn mới biết đó thôi. Chào Bác Chuột!

ConChuot

Thành viên tích cực

Mình lên diễn đàn WTT, XNC để tham khảo và chia sẽ chẳng lẽ không được hả Bác Chuột. Bác dùng dấu 3 chấm là sao? Chắc Bác cũng có lên diễn đàn mới biết đó thôi. Chào Bác Chuột!
Có chứ bác!
Welcome bác cà rem mà!
Chochuot cùng quê CT với bác í!

BacLieu

Thành viên tích cực

Chào cả nhà! Mình dien F2A
Ngày ưu tiên:07/12/2012
Ngày chấp nhận:30/10/2013
Mình ko biết khi nào mới phỏng vấn.có nguoi thi bảo khoảng 6 thang,nhưng có nguoi lại bảo 1 năm.Không biết là bao nhiêu

teardrops210312

Thành viên mới

Chao ACE !
cho mình đăng ký diện F2A
HCM2013707008
Nhờ anh theo dõi giúp !!!

luckydoll77

Thành viên tích cực

Chào cả nhà! Mình dien F2A
Ngày ưu tiên:07/12/2012
Ngày chấp nhận:30/10/2013
Mình ko biết khi nào mới phỏng vấn.có nguoi thi bảo khoảng 6 thang,nhưng có nguoi lại bảo 1 năm.Không biết là bao nhiêu
Bạn hoàn thành hồ sơ ngày mấy vậy.pd của bạn cũng gần ngày của mình.

Status
Không mở trả lời sau này.