[Hồ sơ F3] F3, bichto.Giải đáp dùm mình chút xíu

bichto

Thành viên tích cực
Gia đình mình đã lên lsq để phỏng vấn và nhận được giấy xanh yêu cầu bổ túc hồ sơ , đến ngày hẹn bổ túc gia đình lên nhưng giấy tờ vẩn thiếu và lsq trả tất cả hồ sơ cho gia đình và chỉ ra những giấy tờ mình còn thiếu họ nói nếu có đầy đũ các giấy trên mới lên bổ túc ,khi đã có những giấy tờ cần thiết gia đình lai đến lsq lần nữa ,họ thu lại hết tất cả các loại giấy tờ ,cả giấy xanh và nói về nhà chờ họ sẽ liên lạc , vậy là sao khi nào mới có câu trả lời .bạn nào có kinh nghiệm về vấn đề này xin giải đáp dùm mình ,mình rất mong tin và cám ơn các bạn .

Last edited by a moderator:

linda

Ban điều hành
Ðề: Giải đáp dùm mình chút xíu

Gia đình mình đã lên lsq để phỏng vấn và nhận được giấy xanh yêu cầu bổ túc hồ sơ , đến ngày hẹn bổ túc gia đình lên nhưng giấy tờ vẩn thiếu và lsq trả tất cả hồ sơ cho gia đình và chỉ ra những giấy tờ mình còn thiếu họ nói nếu có đầy đũ các giấy trên mới lên bổ túc ,khi đã có những giấy tờ cần thiết gia đình lai đến lsq lần nữa ,họ thu lại hết tất cả các loại giấy tờ ,cả giấy xanh và nói về nhà chờ họ sẽ liên lạc , vậy là sao khi nào mới có câu trả lời .bạn nào có kinh nghiệm về vấn đề này xin giải đáp dùm mình ,mình rất mong tin và cám ơn các bạn .
Họ nói chờ thì chỉ biết chờ thôi chứ không ai biết chờ bao lâu và chờ đến khi nào, gia đình bạn đi diện gì?

bichto

Thành viên tích cực

Họ nói chờ thì chỉ biết chờ thôi chứ không ai biết chờ bao lâu và chờ đến khi nào, gia đình bạn đi diện gì?
gia đình mình diện f3

SoNy

Thành viên tích cực

gia đình mình diện f3
Bạn BICHTO ơi, hồ sơ mình cũng diện F3 giống bạn, đã complete và đang chờ giấy hẹn PV . Bạn có thể cho biết những giấy tờ LSQ yêu cầu bổ túc đại khái là loại giấy tờ nào để mình chuẩn bị trước được không ? Cám ơn bạn.

linda

Ban điều hành

gia đình mình diện f3
Bạn yên tâm đi, có thể sau vài ngày xét hồ sơ LSQ sẽ gởi thư thông báo . Có thể lâu hơn. Nhưng dù sao cũng chúc gia đình bạn sẽ nhận được tin vui vào một ngày sớm nhất nhé.

bichto

Thành viên tích cực

Bạn BICHTO ơi, hồ sơ mình cũng diện F3 giống bạn, đã complete và đang chờ giấy hẹn PV . Bạn có thể cho biết những giấy tờ LSQ yêu cầu bổ túc đại khái là loại giấy tờ nào để mình chuẩn bị trước được không ? Cám ơn bạn.[/Q

à , bạn cứ mang tất cả như là giấy thuế của người bảo lãnh ,người đồng tài trợ , hình ảnh của gia đình ,I864,IRS,CÀNG NHIỀU BẰNG CHỨNG CÀNG TỐT ,

hoaisum

Thành viên tích cực
Ðề: F3, bichto.Giải đáp dùm mình chút xíu

-Sau thấy mọi người bổ túc giấy tờ nầy nọ ,còn mình phải thử DNA để bổ túc hồ sơ. răng quá đi....Có ai giống mình không ta .

F4ChoDaiCo

Cựu Ban điều hành

-Sau thấy mọi người bổ túc giấy tờ nầy nọ ,còn mình phải thử DNA để bổ túc hồ sơ. răng quá đi....Có ai giống mình không ta .
Ban oi, LSQ keu minh lam gi thi minh lam do. Truoc sau gi cung di thoi ma. Dien gia dinh bao lanh kho khi nao bi rot o lai lam, 100% la di duoc het, ngoai tru dien vo chong va fiance. Thieu giay to hay khg den phong van dung ngay thi cung chi cho trong vong 90 ngay thoi a, khg lau hon dau. Dung lo nhieu. Yen tam di ban.

nguyenchauanh

Thành viên tích cực

Ban oi, LSQ keu minh lam gi thi minh lam do. Truoc sau gi cung di thoi ma. Dien gia dinh bao lanh kho khi nao bi rot o lai lam, 100% la di duoc het, ngoai tru dien vo chong va fiance. Thieu giay to hay khg den phong van dung ngay thi cung chi cho trong vong 90 ngay thoi a, khg lau hon dau. Dung lo nhieu. Yen tam di ban.
khà khà cái ông HOAISUM (monghoai) này ông qua mỹ roài bạn ơi:6: