Game chỉ dành cho những người can đảm !

Thành

Thích đủ thứ ...
Hôm nay có cái Game này dành cho ACE nào cần tập sử dụng Chuột máy tính, chỉ cần tập 1 lần là sử dụng ngon lành luôn, nhớ là bấm giữ chuột phải và di chuyển chuột đừng cho cái chấm đụng vô 2 bên, di chuyển tới phần màu đỏ là thắng và bước qua cấp cao hơn !

Khi di chuyển chuột bị đụng 2 bên, các bác sẽ phải bấm PLAY lại từ đầu, nhớ cố gắng hoàn tất các bước càng chậm càng tốt, tập trung cao độ vào nhé các bác ... Chú ý di chuyển chuột cẩn thận ở bước 3!

Chú ý: Khi chơi Game phải mở âm thanh lên nhé !

CLICK PLAY GAMES

Chúc các bác chơi vui vẻ :24: Ai chơi thua thì cũng đừng có chửi em nhe lay

langvuon

khoai nướng
Ðề: Chơi Game Khéo tay & Thư giãn !

Báo trước, ai yếu tim thì đừng cố gắng chơi nhé! Nguy hiểm lắm đấy!!
Bác Thành này ác thật :p

Thành

Thích đủ thứ ...

Báo trước, ai yếu tim thì đừng cố gắng chơi nhé! Nguy hiểm lắm đấy!!
Bác Thành này ác thật :p
hehehe bác langvuon ui, bác nhìn cái title của tui là biết rồi, mà còn la lớn, nó chui xuống hầm laylaylay

Thông báo, game này chỉ dành cho các bác muốn vượt qua thử thách mà thôi nhé, bác nào cảm thấy hồi hộp quá thì đừng chơi :24:
(không chơi uổng quá :24:)

phanthingocanh

Thành viên tích cực

@Langvuon;Báo trước, ai yếu tim thì đừng cố gắng chơi nhé! Nguy hiểm lắm đấy!!
Bác Thành này ác thật

Ác..†hật là quá ác đê,N.A bât mí nha đi đến bước 3 đụng cái tường hiên ra con ma hế† hồn, làm saotới bước 4 đây:20::20::20:
Sao hum nay bấm nút thanks kg có được kỳ vậy ta.Çó ai giống N.A kg? Hay máy bị VIRUS nửa gòy :20::20::20:

Chỉnh sửa cuối:

thachle

Thành viên tích cực
Ðề: Game chỉ dành cho những người can đảm !

Hôm nay có cái Game này dành cho ACE nào cần tập sử dụng Chuột máy tính, chỉ cần tập 1 lần là sử dụng ngon lành luôn, nhớ là bấm giữ chuột phải và di chuyển chuột đừng cho cái chấm đụng vô 2 bên, di chuyển tới phần màu đỏ là thắng và bước qua cấp cao hơn !

Khi di chuyển chuột bị đụng 2 bên, các bác sẽ phải bấm PLAY lại từ đầu, nhớ cố gắng hoàn tất các bước càng chậm càng tốt, tập trung cao độ vào nhé các bác ... Chú ý di chuyển chuột cẩn thận ở bước 3!

Chú ý: Khi chơi Game phải mở âm thanh lên nhé !

CLICK PLAY GAMES

Chúc các bác chơi vui vẻ :24: Ai chơi thua thì cũng đừng có chửi em nhe lay
game này nhãm quá,đang chơi tự nhiên hiện lên con ma,chú thanh đưa game nào hay hay lên cho các bạn chơi thử

langvuon

khoai nướng
game này nhãm quá,đang chơi tự nhiên hiện lên con ma,chú thanh đưa game nào hay hay lên cho các bạn chơi thử
Như vậy còn chưa đứng tim ha :102: Đợi Anh sợ Ma có kinh nghiệm sợ ma post game Ngôi nhà Ma cho đứng tim lun :mad:

Chỉnh sửa cuối: