gửi anh Vha08

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC
Dạ, em chưa từng được biết anh là ai? xuất thân từ đâu? và tên thật là gì?
Là thành viên của xuatnhapcanh, vô cùng ngưỡng mộ vì anh đã từng giúp đỡ cho biết bao người. Chân thành cám ơn anh.
Thay mặt anh chị em xuatnhapcanh, xin được kính chúc phúc đến anh nhe, Vha08!

Chỉnh sửa cuối:
Ðề: gửi anh Vha08

Tên thật của tôi là Kenny Pham, tôi hiện đang sinh sống ở Seattle, bang Washington. Tôi chỉ là một người Việt Nam sống lăn lộn ở Mỹ hơn 30 năm, đã làm qua rất nhiều nghề. Ra vào trường community college và đại học Mỹ nhiều lần, nhưng không có 1 bằng cấp nào hết.

Sống lâu năm ở xứ người, làm đủ thứ nghề, cho nên có thể nói tôi có 1 chút kiến thức và kinh nghiệm sống ở Mỹ. Tôi tham gia XNC chỉ là mong muốn chia sẻ những gì tôi biết, tới những người Việt đi sau, đặc biệt là những em học sinh. Tôi tình nguyện giúp cho người Việt, mà không cần họ phải trả cho tôi 1 cái gì.

Những gì tôi chia sẻ cho các bạn, và giúp các bạn mau chóng hội nhập với cuộc sống mới, sau này các bạn thành công, có khả năng giúp đỡ lại những người đi sau các bạn, thì xem như các bạn đã trả công cho tôi rồi.

Thân

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Thế mới biết ở đâu đó trong cuộc đời này vẫn đang tồn tại những điều hay, những con người đẹp!
Chúc anh và gia đình bình an, sức khoẻ để tiếp tục giúp đỡ thêm mọi người.
Thân mến,

quaidan

Cựu Ban điều hành

hehehe, nè các bác, quaidan đương ở đậu "võ quán" của bác Vha08 hổm rày đó :24: hình như cha này còn sót lại trong 108 vị anh hùng hảo hán Lương Sơn Bạc hay sao á :111: đừng có mà ỡm ờ nha :6:

hehehe, nè các bác, quaidan đương ở đậu "võ quán" của bác Vha08 hổm rày đó :24: hình như cha này còn sót lại trong 108 vị anh hùng hảo hán Lương Sơn Bạc hay sao á :111: đừng có mà ỡm ờ nha :6:
Học được tuyệt chiêu nào chỉ cho tui dzí nhen l001l001l001

hehe, chiêu nhà sư Lỗ Trí Thâm tụng kinh, uống rượu đế, ăn thịt cầy ... chịu học hong :24:
có ốp sần (option) nào khác không ... thịt cầy thì pó tay l001l001l001l001

món này bên bển ăn là lính bắt đó nhen :mad::mad::mad:

quaidan

Cựu Ban điều hành

hehe, hay là học bài si tình của Lãng Tử Yến Thanh với kỹ nữ Lý Sư Sư :101: đây là chiêu độc của bác Vha08 đó nha :24:

quaidan

Cựu Ban điều hành

Đúng là Quaidan, bộ Quaidan tính thành lập Băng Cướp vùng Tuyết ở Seattle hay sao đây?
hehe, bác Lauquau này cứ suy bụng ta ra bụng người không hè :102: bác coi lộn phin roài, dân gian đâu có kiu là "108 vị hảo hán ăn cướp " hay là "băng cướp Lương Sơn Bạc anh hùng" đâu cha :100:

F4ChoDaiCo

Cựu Ban điều hành

Tôi chỉ là một người Việt Nam sống lăn lộn ở Mỹ hơn 30 năm, đã làm qua rất nhiều nghề. Ra vào trường community college và đại học Mỹ nhiều lần, nhưng không có 1 bằng cấp nào hết.
Bác đi học ĐH giống như đi chợ thế à?

Chỉnh sửa cuối:

hehe, hay là học bài si tình của Lãng Tử Yến Thanh với kỹ nữ Lý Sư Sư :101: đây là chiêu độc của bác Vha08 đó nha :24:
Dzị thui, bài này tui có mấy bộ cốp pi ở đây rùi :13::13::13: chừng nào có nhà mới nhớ kiếm bia rửa cho bóng nheng :21::21::21::21: