Gia đình XNC nên mở thêm ban Ẩm Thực

Kính đề nghị mấy xếp trong ban Điều hành mở thêm chuyên mục ẩm thực , dạy nấu ăn ngon trong gia đình , để quý chị em được học hỏi thêm mà về phục vụ đức lang quân , và nhất là quý Ông sẽ biết nấu nướng trứ danh cho bà xã hài lòng , sẻ có chuyên gia You can Coc người VN chỉ dẩn ,hiện nay vị chuyên gia đó đang sinh họat trong DD .
Vị nào muốn tham gia khóa học xin ghi danh , cánh Đàn ông ghi danh sẻ được Free . Xin mời mại vô ...mại vô .:6::6::6::6::6:

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Gia đình XNC nên mở thêm ban Ẩm Thực

iem mở hàng phát, em cũng đang nấu 1 mình nè bác :24:

iem mở hàng phát, em cũng đang nấu 1 mình nè bác :24:
DD mình nên có người chịu trách nhiệm với vấn đề nấu nướng này , nên chăng mình thành lập ra Ban Nấu Nướng đi , xin đề nghị Trưởng ban là tamtuong , nên ký quyết định để tamtuong làm Trưởng ban Nấu nuớng XNC .
Già tui mới nhờ bác google tìm hoài mới phát hiện ra đây . Vì tui thắc mắc sao từ Tết giờ kg thấy tamtuong , ai dè tám nhà ta đang bận nấu nướng phục vụ chú toánđuần , Một new discovery đó Thành ơi:6::6::6::6:

tuandoan

8 Đoàn !

Ý kiến của Bác hay thiết đó. TD thì ủng hộ hết mình vì sự thật là như vậy mà phải hong Anh 8 ui...

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

DD mình nên có người chịu trách nhiệm với vấn đề nấu nướng này , nên chăng mình thành lập ra Ban Nấu Nướng đi , xin đề nghị Trưởng ban là tamtuong , nên ký quyết định để tamtuong làm Trưởng ban Nấu nuớng XNC .
Già tui mới nhờ bác google tìm hoài mới phát hiện ra đây . Vì tui thắc mắc sao từ Tết giờ kg thấy tamtuong , ai dè tám nhà ta đang bận nấu nướng phục vụ chú toánđuần , Một new discovery đó Thành ơi:6::6::6::6:
Dạ Ok anh. Khi nào có dịp vào Tây Ninh, em sẽ trổ tài cho mà xem :p. Hổng phải nói nổ đâu nhe, sau khi Tamtuong nấu nướng xong, mọi người nếm thử, ngay lập tức sẽ kéo nhau chạy ra...quán liền hà.:24:

tuandoan

8 Đoàn !

Dạ Ok anh. Khi nào có dịp vào Tây Ninh, em sẽ trổ tài cho mà xem :p. Hổng phải nói nổ đâu nhe, sau khi Tamtuong nấu nướng xong, mọi người nếm thử, ngay lập tức sẽ kéo nhau chạy ra...quán liền hà.:24:
Làm gì có chuyện đó...chỉ sợ kéo hết ra nhà anh 8 xin ở dâu ở rể thì có...Lúc đó chắc vui nhỉ...

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Ý kiến của Bác hay thiết đó. TD thì ủng hộ hết mình vì sự thật là như vậy mà phải hong Anh 8 ui...
Chàng rễ tương lai đang gallant bố vợ đây. Biết tỏng tòng tong mà!:p:24::6:

tuandoan

8 Đoàn !

Hahahaha....Phải vậy chứ...được Bố vợ nấu cho ăn mà còn gì sướng hơn nè...mà sự thật ngon thiệt mờ...

Wa , cái vụ này tuy cũ mà mới đây nha ,tính gì thì tính đại đi nè , chứ để cứ thứ Bảy chạy ra chiều Chủ Nhật chạy về là hao đạn lắm , lại thêm đi ra hồ hởi đi về lơ ngơ vì thiếu ngủ , nói gì thì nói chứ tuandoan về quê bắt kỳ nhông , tưới thanh long là già tui hoan hô hết mình .

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Wa , cái vụ này tuy cũ mà mới đây nha ,tính gì thì tính đại đi nè , chứ để cứ thứ Bảy chạy ra chiều Chủ Nhật chạy về là hao đạn lắm , lại thêm đi ra hồ hởi đi về lơ ngơ vì thiếu ngủ , nói gì thì nói chứ tuandoan về quê bắt kỳ nhông , tưới thanh long là già tui hoan hô hết mình .
Dạ KU này còn đang trong giai đoạn thử thách đó anh:10:. Em đã nói dứt điểm dzới Tứng Đòn, muốn làm rễ Tamtuong, chỉ cần đạt duy nhất một tiêu chuẩn dễ ẹt là bia lon phải quứt hết một thùng, bia chai phải chơi nguyên két giống như bố dzợ l001l001l001. Còn không, chịu khó đứng quài cửa ngõ dồm dô thoai koan:24::24::24:. Dzậy là KU này tiêu cái chắc roài anh ơi! Khà...khà...:21::21::21:

ziz

Support

Làm gì có chuyện đó...chỉ sợ kéo hết ra nhà anh 8 xin ở dâu ở rể thì có...Lúc đó chắc vui nhỉ...

Hehe , con rể với bố dzợ tương lai mà lại kêu anh anh , em em sao ngộ ghê ta ? Quả này mà gặp tui thì "thôi rồi lượm ơi" :24::24:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Hehe , con rể với bố dzợ tương lai mà lại kêu anh anh , em em sao ngộ ghê ta ? Quả này mà gặp tui thì "thôi rồi lượm ơi" :24::24:
Tamtuong từng thấy cháu kết bạn dzới chú, dzề sau chú lại kêu cháu là bố dzợ thì có seo đâu! Bộ bác ZIZ này chán Đà Nẳng dzà muốn chít tươi hả? :21::21::21::113::113::113::6::6::6:

Dạ KU này còn đang trong giai đoạn thử thách đó anh:10:. Em đã nói dứt điểm dzới Tứng Đòn, muốn làm rễ Tamtuong, chỉ cần đạt duy nhất một tiêu chuẩn dễ ẹt là bia lon phải quứt hết một thùng, bia chai phải chơi nguyên két giống như bố dzợ l001l001l001. Còn không, chịu khó đứng quài cửa ngõ dồm dô thoai koan:24::24::24:. Dzậy là KU này tiêu cái chắc roài anh ơi! Khà...khà...:21::21::21:
Kaka.kiểu này tứngđòn tiêu rồi , chết là cái chắc ,bi giờ tứngđòn phải tập chiều chiều làm vài ve , cuối tuần khiêng vài thùng về nhà hú hí AE/XNC lại cùng tập liệng lựu đạn , tập đến khi nào quất hết chục ve mà thấy vưỡn còn bị nhức răng thì lúc ấy hảy đón xe đi ra ngoài nớ bắt kỳ nhông , tứngđòn kg tập là lúc ấy hối hận vì kg nghe lời các vị tiền bối nha :24::24::24::24:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Thôi Tamtuong bỏ phiếu trước cho bác phongtruong làm trưởng ban nấu nướng XNC đi hén :24::24::24::24::24:

Cậu Cả

Thành viên tích cực

xin đề nghị Trưởng ban là tamtuong , nên ký quyết định để tamtuong làm Trưởng ban Nấu nuớng XNC
Thôi Tamtuong bỏ phiếu trước cho bác phongtruong làm trưởng ban nấu nướng XNC đi hén :24::24::24::24::24:
Cheẹp!!! Thấy cái tít Ẩm thực hấp rẫn quá, CC liền nhào dzô.:41::113: Có ai ngờ ... mọi người quá khiêm tốn, cứ đẩy qua đẩy lại kiểu này thì chừng nào mới có được cái ban Ẩm thực a?!?:2:

phongtrương

Thành viên mới

Kỳ này nếu qua Mỷ chắc TamTuong mua 1 cái rayband đeo ra Phươc Lộc Thọ ngồi coi tướng quá !! Tớ là bếp "chánh " à nha ,món Hoa ,Việt , Thái đều nấu được nhưng ăn được hay không thì hổng chắc!! Ka !!ka !!!:16::16::16::16: