giao luu cùng F3

vylinh

Thành viên tích cực
Ðề: giao luu cùng F3

Hi VyLinh!
Minh nhan duoc giay moi PV ngay 23/7 phong van luc 10:00 am ngay 9/8/2010. Than chao ban!
Bạn nhận được giấy PV qua email ah. bạn nhận giấy trễ quá. sao lại pv vào thang 8 mới ghê chứ. ^^ bạn có yahoo k?

DuongHoaiTruong

Thành viên tích cực

Hi VyLinh!
Nếu như không nói với gia đình bên Mỹ chắc giờ này mình chưa nhận được thư mời PV. Đúng là mình chậm thật. Bạn cũng PV ngày 9/8 có thể anh em mình gặp nhau. Hẹn bạn hôm PV nhé. Mình ngày 3/8 chích ngừa và vào TP 1/8. Thân chào bạn. Dương/ Phan Rang.
hoaiduongtruong@ymail.com (mail của mình)

HỒ XUÂN THU

Thành viên tích cực

Mến chào các bạn trong gia đình F3 . CASE NUMBE:HCM 2008857085,NGÀY PD 29/09/2001 ,ngày compllet 29/04/2010.
Các bạn f3 trong diễn đàn của mình ơi,không biết hồ sơ PV trong những ngày cuối tháng 07 nầy không biết có tên mình trong bảng vàng không? xin chia sẻ cùng các bạn,hồi hộp qúa phải không các bạn.

quaidan

Cựu Ban điều hành

Hi bác Vinhhung, hổm rày gia đình bác thế nào rồi, đã KSK chưa? hình như bác cũng ở Thủ Đức àh? bác ở khúc nào dzậy? :100:

vinhhung

Thành viên tích cực

Chào bác quaidan,
Gia đình tôi đã đi khám sức khỏe vào ngày hôm qua (27/7/2010). Nói chung là tốt, duy chỉ có tôi vì bị huyết áp cao (chắc do lo lắng quá) nên phải đi đo điện tim và thử máu trong sáng nay.
Gia đình tôi là cư dân hàng chục năm qua của khu vực Nhà thờ Đa Minh (tức NT Ba Chuông), quận Phú Nhuận.
Cám ơn bác đã hỏi thăm. Chúc bác và gia đình sẽ nhận được giấy báo phỏng vấn trong một vài ngày tới.
Thân chào

TaoDi

Thành viên mới

Chào bác quaidan,
Gia đình tôi đã đi khám sức khỏe vào ngày hôm qua (27/7/2010). Nói chung là tốt, duy chỉ có tôi vì bị huyết áp cao (chắc do lo lắng quá) nên phải đi đo điện tim và thử máu trong sáng nay.
Gia đình tôi là cư dân hàng chục năm qua của khu vực Nhà thờ Đa Minh (tức NT Ba Chuông), quận Phú Nhuận.
Cám ơn bác đã hỏi thăm. Chúc bác và gia đình sẽ nhận được giấy báo phỏng vấn trong một vài ngày tới.
Thân chào
Vậy nhà bác vinhhung vẫn bên Phú Nhuận hay đã qua bên Tân Bình?

vinhhung

Thành viên tích cực

Chào Binh Minh,
Nhà mình thuộc phường 14 - Phú Nhuận, giáp ranh với phường 01 - Tân Bình.
Theo cách hỏi Binh Minh, thì chắc nhà bạn cũng ở khu vực này, phải không?
Nhân đây, cũng xin chúc Binh Minh lên chức nhé (Trưởng đoàn Nghệ thuật 4). Chúc miệng thôi, chờ đến ngày "Off chai" sẽ cụng ly chúc mừng một cách trân trọng hơn.
Thân chào

TaoDi

Thành viên mới

Chào Binh Minh,
Nhà mình thuộc phường 14 - Phú Nhuận, giáp ranh với phường 01 - Tân Bình.
Theo cách hỏi Binh Minh, thì chắc nhà bạn cũng ở khu vực này, phải không?
Nhân đây, cũng xin chúc Binh Minh lên chức nhé (Trưởng đoàn Nghệ thuật 4). Chúc miệng thôi, chờ đến ngày "Off chai" sẽ cụng ly chúc mừng một cách trân trọng hơn.
Thân chào
Dạ, ngày xưa nhà em ở hẻm 95 Trương Minh Giảng, sau là Nguyễn Văn Trỗi, giờ là Lê Văn Sỹ (chóng mặt quá :13::13::13::13:), P.13, Phú Nhuận, gần cổng xe lửa số 6, kế giáo xứ Bùi Phát đó anh.

Anh em mình ốp-ly, ốp-chai lần này phải "làm mạnh", không say chấp nhận ở lại phục vụ mấy em "chân dài" của quán luôn :43::43::43::43::43: . Lần này, uống cho bác Phiden, hongtran, ticon, manhcuong, yman....tức hùi hụi chơi...:24::24::24::24:

vinhhung

Thành viên tích cực

Tuy tửu lượng rất hạn chế, nhưng mình xin đưa cả hai tay ủng hộ ý kiến của Bình Minh.
Tuy nhiên, bạn nhớ tranh thủ thêm sự ủng hộ của các bác lieuvh, thanhnv, Thành, quaidan... thì chúng ta mới khiến được các bác phiden, hongtran, ticon, manhcuong, yman "tức hùi hụi" được.
Chúc Tồng chí Trưởng đoàn tổ chức chiến dịch thành công mỹ mãn.

kimtuyet

Thành viên tích cực

chào cả nhà thấy các bạn như vậy mình chắc phải chơ dài cô luôn quá thường thì đáo hạn là bao nhiêu tháng vậy

rockytu

Thành viên tích cực

Chào bạn vinhhung! đi điện tim, siêu âm vẫn được đi bình thường bạn đừng lo lắng, mình lúc trước cũng như bạn hồi hộp quá nên đi ksk cũng bị huyết áp cao, rồi cũng qua CR làm các xét nghiệm trên, vừa rồi gia đình pv thành công không có vấn đề gì cả
p/s nhà mình ở 281/2 lvs nè trước cửa nhà buổi sáng có bán cháo huyết, nhà bạn chổ nào vậy.

kimtuyet

Thành viên tích cực

mình củng chúc các bạn nhanh chân giật giấy hồng nha