Giao lưu trò chuyện

Quoctinh

Thành viên tích cực
Chào Phiden .ca nhà nhớ uống thêm vitamin c mổi ngày 1viên trước khi lên máy bay một tuần,để trợ lực ,chúc các bạn thuận buồm xuôi gió,đến nơi nhớ đánh dây thép về VN.Các bạn đi hết rồi,buồn vui lẫn lộn.Nhưng f3 2002đang tiến nhanh,hy vọng minh sẽ đòan tụ tại Hoa Kỳ.

phiden

Thành viên tích cực
Ðề: giao lưu tro chuyện

Chào QuocTinh.
Cám ơn QuocTinh nha .Chúc QuocTinh và GĐ f3 2002 Tiến Nhanh, để sớm đoàn tụ cùng GĐ . NHớ lên Diển Đàn thường để theo dỏi tiến trình Hồ Sơ, có gì khó khăn nhờ BĐH và ACE Trên Diển Đàn Giúp đở ha . Hẹn Gặp Lại .

dohoaibao

Thành viên tích cực

Chúc các ACE F3 lên đường vui khoẻ sớm hội nhập ở xứ cờ hoa

leo

Thành viên tích cực

hôm nay đã 21 rồi, vậy là còn 2 ngày nữa là gia đình Chú Phiden sẽ bay. :) . Leo xin Chúc Gia đình Chú đi bình an nhé, ^^. :41::41::41:

vinhhung

Thành viên tích cực
Ðề: Giao lưu trò chuyện

Chào anh phiden,
Thật không ngờ, mới ngày 3/7 vừa qua, anh em mình cùng nhau "chiến đấu" tại chiến dịch "Off chai" ở Nghệ thuật 4, vậy mà ngày 23/7 tới anh và gia đình đã lên đường sang xứ "cờ hoa" rồi. Các buổi "Off chai" sắp tới của xuatnhapcanh sẽ thiếu vắng một "cao thủ" trong giới "võ lâm"... bia bọt.
Xin chia sẻ niềm vui với anh và gia đình. Chúc anh và gia đình thượng lộ bình an.

Utle1153

Thành viên tích cực

Chúc gia đình Bác PhiDen lên đường bình an đến xứ sở Cờ Hoa và đạt được mọi sự tốt đẹp trên miền đất mới:41::41::41:

tuongvan

Đội trưởng CSPA

Chúc bác Phiden lên đường bình an, vậy mà TV cứ tưởng còn gặp bác ở buổi off sắp tới huhuhu.....hichic

TaoDi

Thành viên mới

Chào QuocTinh.
Cám ơn QuocTinh nha .Chúc QuocTinh và GĐ f3 2002 Tiến Nhanh, để sớm đoàn tụ cùng GĐ . NHớ lên Diển Đàn thường để theo dỏi tiến trình Hồ Sơ, có gì khó khăn nhờ BĐH và ACE Trên Diển Đàn Giúp đở ha . Hẹn Gặp Lại .
Ủa? Ngày 23/7 này bác Phiden bay sang Cabu...ý lộn Huê Kỳ rồi hả? :13::13::13:

Vậy là lễ hội ôffchai trống hết 2 chỗ của vợ chồng bác rồi (hic hic hic....).

Thôi, hổng sao! Có gì anh Phiden qua đó trước, đi khảo sát, kiếm chỗ nào ngon ngon chuẩn bị cho anh em qua đó Off...tiếp. (hêhêhê....)

Chúc cả gia đình anh lên đường mạnh giỏi, bình an, mau chóng thích nghi, hoà nhập với xã hội mới!

Nhớ keep in touch nghen!

Take care!

PhienDa

Thành viên mới

Chào anh Dohoaibao, hồ sơ gia đình anh thế nào rồi, có tin vui chưa anh?

thanhnv

Thành viên tích cực

Chúc vợ chồng bác phiden thoát cảnh trồng mía, sang Huê Kỳ sớm hoà nhập với American life nhe.

nguyentanhau

Thành viên mới

Chào QuocTinh.