Giấy hẹn màu trắng

phuchoang2583

Thành viên mới
Chào Anh/Chị

Anh/Chị cho em hỏi một số thông tin liên quan đến giấy hẹn màu trắng

Trong giấy hẹn, LSQ có yêu cầu cần bổ sung một số thông tin ngày bổ sung là 6/6/2011 nhưng gia đình nhà em có những giấy tờ đó hêt rồi, vậy gia đình em có cần chờ đến ngày mới đi hay không, hay là đi trước ngày hẹn, nếu gia đình em đi bổ sung giấy tờ liệu LSQ có cấp giấy hồng hay không (nếu LSQ thấy giấy tờ gia đình em đã đủ)

Em xin chân thành cám ơn
Phuc Hoang

nguyen nhat1173

Thành viên tích cực
Ðề: Giấy hẹn màu trắng

chào bạn
Nếu giây hen LSQ có ngày thì bạn phải đến đúng ngày giờ bạn ạ, nếu bạn bổ tuc đầy đủ theo yêu cầu của LSQ thì bạn sẽ được cấp giấy hồng là đương nhiên
chúc bạn may mắn:1::1::1::1::1::1:

phuchoang2583

Thành viên mới

Mình thấy trên TV ở LSQ có hướng dẫn là "bổ sung hồ sơ theo ngày đã hoạch định nếu quy vị có những thông tin sớm thì có thể đến bổ sung sớm".Mình chỉ thấy áp dụng cho giấy xanh và hồng thôi.Mình phân vân quá vì mình có được giấy trắng.

tuandoan

8 Đoàn !

Mình thấy trên TV ở LSQ có hướng dẫn là "bổ sung hồ sơ theo ngày đã hoạch định nếu quy vị có những thông tin sớm thì có thể đến bổ sung sớm".Mình chỉ thấy áp dụng cho giấy xanh và hồng thôi.Mình phân vân quá vì mình có được giấy trắng.
Chào bạn,

Bạn có thể bổ sung sớm, nếu giấy tờ đã có rồi,không nhất thiết phải đúng ngày, giấy trắng có thể LSQ hết giấy xanh nên đưa bạn giấy trắng, quan trọng là nội dung để bổ túc mà thôi. Nếu bạn đã đầy đủ gt thì sẽ có giấy hồng liền. Chúc bạn rinh giấy hồng. Thân chào

nguyen nhat1173

Thành viên tích cực

chào bạn
Bạn yên tâm nhé! mỗi hồ sơ trường hợp đều khác nhau .Trường hợp của bạn là bổ túc LSQ có ngày hẹn là quá tốt rối bạn ạ.

phuchoang2583

Thành viên mới

Mình xin chân thành cám ơn những thông tin hữu ích ngày
Chúc bạn vui vẻ nhé.
Thân ái
Phúc Hoàng