[Hồ sơ F4] giúp đỡ em với

tmtfckop

Thành viên mới
cac anh,chị thân mến!!! cho em hỏi 1 vài đièu. gia dinh em co CÁE NUMBER la : HCM2010535181. & ngày ưu tiên là :18 thang 9 nam 2006. nhà em nhận duoc giấy vào ngày 12 thag 2 năm 2010. vậy cho em hỏi,gia dình em nộp hồ sơ năm bao nhiêu ạ? & khoảng bao nhiêu năm nữa gia dinh em co giấy mời phỏng vấn? mong anh chị giải đáp những vấn đề liên quan đến di trú cho em. em xin chân thành cảm ơn!!!!!

luckyseafood

Ban điều hành
Ðề: giúp đỡ em với

cac anh,chị thân mến!!! cho em hỏi 1 vài đièu. gia dinh em co CÁE NUMBER la : HCM2010535181. & ngày ưu tiên là :. nhà em nhận duoc giấy vào ngày 12 thag 2 năm 2010. vậy cho em hỏi,gia dình em nộp hồ sơ năm bao nhiêu ạ? & khoảng bao nhiêu năm nữa gia dinh em co giấy mời phỏng vấn? mong anh chị giải đáp những vấn đề liên quan đến di trú cho em. em xin chân thành cảm ơn!!!!!
Chào bạn tmtfckop, xin trợ giúp bạn như sau:
1/ Gia đình bạn nộp hồ sơ bảo lãnh (xin visa định cư) vào 18 tháng 9 nam 2006.
2/ Ngày 12 tháng 2 năm 2010, gia đình bạn nhận đuợc thư thông báo chấp thuận và chuyển HS cho NVC xử lý tiếp (đi đuợc nữa đoạn đường). Vì bạn cho thiếu thông tin là diện bảo lãnh gì (F1, F4, CR1,...) nên khó trả lời chính xác đuợc.
Thân ái, chúc vui.

tmtfckop

Thành viên mới

dạ,em xin lỗi,đó là sơ sót của em. gia đình em thuộc diện F4 . mong anh chi giúp đỡ em. em cảm ơn rất nhiều!

linda

Ban điều hành

dạ,em xin lỗi,đó là sơ sót của em. gia đình em thuộc diện F4 . mong anh chi giúp đỡ em. em cảm ơn rất nhiều!
Lịch visa tháng 8/2010 đã giải quyết đến các hồ sơ có ngày ưu tiên 01/06/2001. Tình hình lịch visa F4 tăng nhanh như hiện nay ước tính hồ sơ gia đình của bạn sẽ sớm đến lượt thôi bạn ah. Khoảng 4 năm nữa hồ sơ của gia đình bạn sẽ được mở, có thể sớm hơn...

tmtfckop

Thành viên mới

em xin chan thanh cam on cac anh cac chi. chuc cac anh cac chi luon gap dieu may man,khoe manh de giup moi nguoi giai dap cac thac mac. 1 lan nua~ em xin chan thanh cam on!!