[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - Đỗ Thanh Hiền

• Thread starter Đỗ Thanh Hiền
  • Ngày gửi
Đ

Đỗ Thanh Hiền

Guest
Xin chao,
Em duoc bao lanh theo dien vo chong, ngay 25/01/2010 em phong van lan dau tien va nhan duoc giay xanh yeu cau bo sung bang tuong trinh va giay xac nhan dia chi cua chong em suot 10 nam tro lai day, sau khi bo sung vao ngay 22/02/2010. LSQ keu em ve nha cho ho goi giay tro loi qua duong buu dien, den nay da 2 thang nhung chua co tin tuc gi, vui long cho toi hoi ho so toi se nhu the nao? toi phai lam sao de duoc giai quyet som?
Vui long huong dan toi.
chan thanh cam on.

linda

Ban điều hành
Ðề: giay xanh yeu cau bo sung bang tuong trinh

Xin chao,
Em duoc bao lanh theo dien vo chong, ngay 25/01/2010 em phong van lan dau tien va nhan duoc giay xanh yeu cau bo sung bang tuong trinh va giay xac nhan dia chi cua chong em suot 10 nam tro lai day, sau khi bo sung vao ngay 22/02/2010. LSQ keu em ve nha cho ho goi giay tro loi qua duong buu dien, den nay da 2 thang nhung chua co tin tuc gi, vui long cho toi hoi ho so toi se nhu the nao? toi phai lam sao de duoc giai quyet som?
Vui long huong dan toi.
chan thanh cam on.
Chào bạn!

Tình trạng này rất khó có ai trả lời cho bạn biết là bạn phải chờ bao lâu. Hiện nay diện bảo lãnh đoàn tụ gia đình, thời gian chờ đợi từ 8-11 năm mà khi PV bị giấy xanh nói về chờ, có nhiều gia đình đã chờ đến 8 tháng vẫn chưa có động tĩnh gì, vì vậy tình trạng hiện nay " bị chờ " là phải chờ chứ không có cách nào khác để được giải quyết sớm hơn. Nếu may mắn bạn sẽ phải chờ trong thời gian không dài.

Cầu nguyện cho tất cả hồ sơ đang " bị chờ " sớm có kết quả và sớm nhận được visa.

Chúc bạn may mắn!