[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - HCM2010539118

tphhau

Thành viên mới
:112: TOI TEN :TRAN PHUC HAU
Case number : HCM2010539118
nhờ diễn đàn giúp tôi kiễm tra tình trạng hiện tại hồ sơ của tôi hiện đang ở giai đoạn nào . tôi đang rất mong biết thông tin càng sớm càng tốt . xin diễn đàn giúp tôi.
tôi xin cảm ơn !!

Last edited by a moderator:

Tien Nguyen

Thành viên kinh nghiệm
Ðề: Diễn đàn xnc giúp tôi với .(tphhau)

:112: TOI TEN :TRAN PHUC HAU
Case number : HCM2010539118
nhờ diễn đàn giúp tôi kiễm tra tình trạng hiện tại hồ sơ của tôi hiện đang ở giai đoạn nào . tôi đang rất mong biết thông tin càng sớm càng tốt . xin diễn đàn giúp tôi.
tôi xin cảm ơn !!
Chào tphhau

HCM2010539118: Hồ sơ này đã được hoàn tất vào ngày 16/8/2010. NVC đang sắp sếp lịch PV cho bạn, vui lòng đợi nhé. Khi nào NVC sắp xếp xong thì LSQ Hoa Kỳ tại TPHCM sẽ gửi thư mời PV cho bạn nhé

Thanks

tphhau

Thành viên mới
Diễn đàn xnc giúp tôi với .(tphhau)

:33: case number : 2010539118

Cám ơn diễn đàn đã cho tôi biết hồ sơ của tôi đã hoàn tất vào ngày 16-8-2010 , xin cho tôi hỏi thêm là hiện tại hồ sơ của tôi đã về tới LSQ MY tại HCM chưa vậy , và tôi còn chờ khoảng bao lâu nửa mới được phỏng vấn , còn nửa lúc chọn người đại diện tôi chọn luật sư bên mỹ , vậy khi LSQ gửi giấy mời phỏng vấn thì gửi trực tiếp cho tôi hay thông qua người đại diện . và một điều nửa thường thời gian từ lúc gửi giấy mời phỏng vẫn tới lúc phỏng vấn là bao lâu vậy .
lúc phỏng vấn cần phải có giấy tài chính của người bảo trợ (I-864) mới nhất vậy tôi có cần làm giấy đó ngay lúc này không hay chờ tới khi có giấy mời phỏng vấn mới làm . nhờ diễn đàn giúp tôi.
xin cảm ơn diễn đàn !:112:

tphhau

Thành viên mới
xin tra loi gium minh voi !

mình vừa nhận được thư mời phỏng vấn , nhưng NVC gửi thư mời cho vợ mình tại hoa kỳ , nhưng không gửi mail , mình muốn hỏi , vợ minh lấy thư mời phỏng vấn scan rồi gửi qua mail cho mình , mình in ra rồi mang di khám sức khỏe , làm như vậy có hợp lệ không !! xin nhờ diễn đàn giúp mình .
mình cảm ơn nhiều !!

Thi Nguyen

Thành viên tích cực
Ðề: xin tra loi gium minh voi !

Chào bạn!
Mọi giấy tờ scan qua đều hợp lệ hết đó bạn, bạn in ra vài bộ để chích ngừa, khám sức khoẻ và pv thôi.
Chúc bạn phỏng vấn thành công nhé!

tphhau

Thành viên mới
xin giup dum minh

kinh gui dien dan , minh nhan duoc thu moi pv roi , xin diem dan giup minh nhung giay to can phai mang theo khi di phong van , va cho minh hoi them ve mau I864 , co can phai la mau moi nhat hay khong , minh co nguoi dong tai tro , mau I864 da duoc lam chua duoc 1 nam , vay bay gio di phong van co can lam lai ban moi nhat khong . xin dien dan giup minh ,
cam on dien dan !!

tphhau

Thành viên mới
cho minh hoi

minh sap toi ngay phong van , cho minh hoi phong van dien vo chong khi di phong van phai nop bao nhieu tien , va nop o dau !!
minh that su khong biet dieu nay xin dien dan hay giup minh !!
xin cam on !!

heaven

Cựu Ban điều hành
Ðề: cho minh hoi

pv không phải đóng lệ phí,chỉ có chích ngừa và ks khoẻ mới đóng lệ phí

heaven

Cựu Ban điều hành

pv không phải đóng lệ phí,chỉ có chích ngừa và ks khoẻ mới đóng lệ phí,xin chào

tphhau

Thành viên mới
dien dan giup minh

cho minh hoi khi di phong van mang theo hinh , minh phai bo hinh trong album hay bo ra ngoai vay , minh khong nho dich vu nen khong biet sap sep giay to sao cho hop ly gon gang het , mong cac anh chi co kinh nghiem chi minh voi !!
minh xin cam on !!

violet

Thành viên tích cực
Ðề: dien dan giup minh

Bạn đã lên dđ thì không nên đến dịch vụ cho tốn tiền,hình ảnh bạn dán vào tờ A4 để dễ đưa vào khe,bạn cũng có thể tham khảo mục (cách sắp xếp giấy tờ trong Vietditru.com để biết thêm.).Chúc may mắn

quaidan

Cựu Ban điều hành
Ðề: HCM2010539118(tphhau)

Hi Tphhau,

Nhằm giúp cho chính bạn có thể theo dõi tình trạng hồ sơ của mình và kiểm soát được các câu hỏi, đồng thời hỗ trợ ACE trên diễn đàn nắm rõ diễn biến và có các thông tin đầy đủ để trả lời nhanh chóng, chính xác ...
03 topic của bạn đã được chuyển về đây hết rồi, kể từ bi giờ, nếu cần hỏi gì liên quan đến hồ sơ của bạn hãy post bài tại đây, đừng mở thêm topic nữa nha.
Mong bạn lưu ý.

Chúc vui vẻ cùng xuatnhapcanh.com

P/s: nếu bạn không biết cách tìm bài của mình (hay của thành viên khác bất kỳ) thì vào link này xem hướng dẫn nhé:
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=1108

Bạn nên gõ tiếng Việt có dấu theo đúng qui định của diễn đàn, vào link này xem hướng dẫn:
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=931

thanhuong

Thành viên tích cực
Ðề: dien dan giup minh

cho minh hoi khi di phong van mang theo hinh , minh phai bo hinh trong album hay bo ra ngoai vay , minh khong nho dich vu nen khong biet sap sep giay to sao cho hop ly gon gang het , mong cac anh chi co kinh nghiem chi minh voi !!
minh xin cam on !!
cho mình hỏi hồ sơ cua bạn hoàn tất ngây16 tháng 8.hay complete 16 tháng. 8

tphhau

Thành viên mới
co ai biet chi giup minh

cho minh hoi cach in email ra giay de lam bang chung phai lam nhu the nao vay ! co ai biet chi dum minh voi !!
minh xin cam on !!

Bun_Bo_Hue_3

Thành viên kinh nghiệm
Ðề: co ai biet chi giup minh

cho minh hoi cach in email ra giay de lam bang chung phai lam nhu the nao vay ! co ai biet chi dum minh voi !!
minh xin cam on !!
Chào bạn, in email ra giấy thì đơn giản thôi.
Cách 1: bạn mở email lên, bạn mở lá thư bạn muốn in lên, tô đen hết những thông tin muốn in rồi Bấm chuột phải chọn Print (điều kiện máy in nhà bạn phải được cài đặt)

cách 2: bạn ra ngoài dịch vụ, nhờ người ta in cho bạn.
Chúc bạn thành công.

Nga

Thành viên mới
Ðề: co ai biet chi giup minh

Chuyện đơn giản vậy mà cũng đi hỏi sao,theo Bờm nghĩ diễn đàn nầy nên trả lời những vấn đề liên quan về XNC và di trú mà thôi.

tphhau

Thành viên mới
cho minh hoi

dien dan cho minh hoi , don DS_230 phan 1 va 2 luc mang di phong , minh co can ky vao khong vay , luc phong van minh dua ra luon mot lan hay la cho vien lanh su hoi minh moi dua ! vi lan truoc minh doc thong tin cho nguoi dai dien ben kia dien roi gui lai cho minh ky ten ! bay gio minh in ra mot ban de di phong van khong biet co can phai ky vao khong ! xin dien dan giup minh !
cam on dien dan !!

violet

Thành viên tích cực

Nộp hồ sơ ký p1,p2 ký trước mặt nhân viên LSQ khi phỏng vấn.

quaidan

Cựu Ban điều hành
Ðề: HCM2010539118(tphhau)

Hi Tphhau, nhắc bạn lần thứ hai:

Nhằm giúp cho chính bạn có thể theo dõi tình trạng hồ sơ của mình và kiểm soát được các câu hỏi, đồng thời hỗ trợ ACE trên diễn đàn nắm rõ diễn biến và có các thông tin đầy đủ để trả lời nhanh chóng, chính xác ...
Thêm 02 topic mới của bạn vừa được chuyển về đây, nếu cần hỏi gì liên quan đến hồ sơ của bạn hãy post bài tại đây, đừng mở thêm topic nữa.
Mong bạn hợp tác.

Chúc vui vẻ cùng xuatnhapcanh.com

P/s: nếu bạn không biết cách tìm bài của mình (hay của thành viên khác bất kỳ) thì vào link này xem hướng dẫn nhé:
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=1108

Bạn nên gõ tiếng Việt có dấu theo đúng qui định của diễn đàn, vào link này xem hướng dẫn:
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=931