[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - HCM2010808067

tramlphong79

Thành viên tích cực
xin chao tat ca ca anh chi tren dien dan... xin hay tu van dum em . vai ngay truoc em co nhan duoc thu nvc sau do em send bang email va khi goi thu em ghi phan ( nam sanh nguoi duoc bao lanh ) em sanh 1981 . em ghi 198 vay la thieu con so 1 sau do em send 2 lan . sau 3 tieng em check lai thay thieu em goi lai 1981 them 2 lan nua la 4 lan . em khong biet nhu vay co sao khong ? mong dien dan va cac anh chi giup em biet de em khong lo lang nua.... em thanh that cam on anh chi rat nhieu....mong thu tra loi

tramlphong79

Thành viên tích cực
xin chao cac anh chi..... xin giup em ... em co nhan duoc thu nvc sau do em send bang email khi send em send 2 lan nhung viet bi thieu ... sau 3 tieng em send lai 2 lan nua .... trong 1 ngay em send 4 lan nhu vay co bi sao khong? xin cac anh chi giup em .... huhuhu em lo wa an ngu khong duoc

tramlphong79

Thành viên tích cực
anh Thanh va dien dan giup em voi

anh oi ! em nhan duoc thu nvc , em chon cach lien lac bang email nhungkhi em send ( nam sanh nguoi duoc bao lanh ) thieu so 1 . em sanh nam 1981 em email 198 roi em send 2 lan, sau do khoang 3 tieng sau em check roi em send lai 1981 them 2 lan nua , tong cong 4 lan trong 1 ngay nhu vay ho so em co duoc tiep tuc ko anh? em phai lam sao bay gio ? anh giup dum em... cam on anh Thanh va Dien dan

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
Ðề: anh Thanh va dien dan giup em voi

Bạn gửi nhiều như vậy nhưng không thông báo thay đổi thì làm sao NVC biết cái nào là đúng , cái nào là sai? là thứ nhất
thứ hai bạn sẽ là người nhận khó chịu thêm vì phải nhận 4 cái thư cùng nội dung, với lượng hồ sơ như núi thì thử hỏi xem có ai ngồi so 198 với 1981 để lấy cái tốt nhất cho bạn.
giờ bạn nên chờ thư trả lời của NVC trước khi chuẩn bị gửi tiếp là tốt nhất

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Hcm 2010808067

Bạn gửi email như vậy ai mà chịu cho thấu :13: Khi viết email bạn nên soạn trước trong phần Text, sau khi soạn xong bạn phải đọc tới, đọc lui cho thật kỹ... khi nào thấy được thì hãy bấm vào nút gửi thư đi. :100:

Giải pháp tốt nhất bạn nên thay đổi email khác và gửi lại email cho NVC với nội dung thật chính xác, có thể 1 ngày bạn gửi 4 email vào hộp thư của NVC thì hệ thống của họ đã cho địa chỉ email của bạn vào danh sách "spam mail" rồi :114:

tramlphong79

Thành viên tích cực
dich dum em

Em chuc anh Thanh va dien dan co dem noel that vui ve va hanh phuc ... Anh Thanh cho em hoi em goi email den NVC don DS-3032 cach day 9 ngay nen em da dien thoai den NVC khoang 2 tieng sau NVC goi email cho chong em , nhung em khong co nhan email tra loi cua NVC la sao vay anh? Anh Thanh dich dum em email cua NVC goi chong em xem noi gi... em thanh that cam on anh rat nhieu ....Dear Sir/Madam,

The attached correspondence relates to an immigrant visa referenced on the subject line. This case is being processed by the National Visa Center. Please read the information carefully and follow the instructions.

This message contains confidential information and is intended only for the individual named. If you are not the named addressee, please notify NVCinquiry@state.gov immediately by e-mail from your system. E-mail transmission cannot be guaranteed to be secured or error-free as information could be intercepted, corrupted, or contain viruses. The sender therefore does not accept liability for any errors or omissions in the content of this message.

If at any time you wish not to receive correspondence by e-mail you may "Opt Out" by sending a written request to NVCinquiry@state.gov. This e-mail is sent by: The U.S. Department of State's National Visa Center, located at 32 Rochester Avenue, Portsmouth NH 03801. Please DO NOT REPLY to this e-mail.

quaidan

Cựu Ban điều hành
Ðề: Hcm 2010808067

Hi Tramlphong79,

Nhằm giúp cho chính bạn có thể theo dõi tình trạng hồ sơ của mình và kiểm soát được các câu hỏi, đồng thời hỗ trợ ACE trên diễn đàn nắm rõ diễn biến và có các thông tin đầy đủ để trả lời nhanh chóng, chính xác.
Các topic của bạn đã được chuyển về đây. Kể từ bi giờ, nếu cần hỏi gì liên quan đến hồ sơ của bạn hãy post bài tại đây, đừng mở thêm topic nữa nha.
Mong bạn lưu ý.

Chúc vui vẻ cùng xuatnhapcanh.com

P/s: nếu bạn không biết cách tìm bài của mình (hay của thành viên khác bất kỳ) thì vào link này xem hướng dẫn nhé:
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=1108

Bạn nên gõ tiếng Việt có dấu theo đúng qui định của diễn đàn, vào link này xem hướng dẫn:
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=931