[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - tienuyen

tienuyen

Thành viên mới
Lần trước mình bị rớt vì hình chụp quá ít do trước khi cưới chồng mình về VN chỉ có 2 lần. Mình đã có ngày phỏng vấn là 13/10/2010. Chồng mình sẽ về VN trước ngày mình phỏng vấn 2 tuần. Mình nên có hình chụp như thế nào? Mình nên đi Vũng Tàu, Mũi Né, Nha trang, Đà Lạt... mỗi nơi ít ngày hay là chỉ cần đi một hai nơi thôi mà được nhiều ngày ?
Rất mong được giúp đỡ. Xin cám ơn.

love1

Thành viên tích cực
Ðề: Nên chụp hình như thế nào?

Lần trước mình bị rớt vì hình chụp quá ít do trước khi cưới chồng mình về VN chỉ có 2 lần. Mình đã có ngày phỏng vấn là 13/10/2010. Chồng mình sẽ về VN trước ngày mình phỏng vấn 2 tuần. Mình nên có hình chụp như thế nào? Mình nên đi Vũng Tàu, Mũi Né, Nha trang, Đà Lạt... mỗi nơi ít ngày hay là chỉ cần đi một hai nơi thôi mà được nhiều ngày ?
Chào bạn .

Theo mình biết thì ,nhân viên lãnh sư họ quan tâm ,hinh chụp trước khi kêt hôn là nhiều,Bạn đã rớt 1 lần,thì lần này,bạn ráng thu thập nhiều ,bằng chứng thêm,cho viên chức xem ,còn hình chụp như thế nào ,làm sau ai có thể chỉ bạn đc .

Thì bạn có bao nhiêu,bạn mạng theo hết,ox bạn về sớm,2 tuần,thì vợ chồng bạn ,cố găng chụp thêm vài hình nửa mang theo pv .Nếu bạn ma` có baby đc,thi tốt nhất .:)

Chúc bạn pv xắp tới get pink nhé .

thivo

Thành viên mới

Mình trả lời theo ý của mình biết nha, bạn nên chụp hình nhiều địa điểm, nhiều quần áo khác nhau, và nhiều thời gian khác nhau
Nếu đi Du lịch nhiều thì nên giữ lại vé xe, tàu, hay máy bay ...

Chúc bạn PV được giấy hồng lần này nha

K

kitty270980

Guest

Hi ban,

Minh thay lanh su quan ho khong dua vao hinh anh de quyet dinh chuyen ban co giay hong hay hong. Ho dua vao rat nhieu yeu to de quyet dinh. Khi minh vao phong van, minh dem rat nhieu hinh vao, khoang hon 1000 tam, chu yeu hinh vo chong minh di choi truoc dam cuoi va sau dam cuoi nhung ho khong xem de sang mot ben, chu yeu la hoi ban xem ban co hieu ve cuoc song cua chong ban khong? Minh thay da so nhung truong hop ma lap gia dinh 2 lan thi ho lam kho hon mot chut. Ban hay tu tin va binh tinh tra loi cau hoi ma vien chuc hoi ban.

Chong minh tu luc quen cho den khi cuoi minh ve 4 lan, nhung vao phong van ho chang hoi, hinh ho cung chang xem. Minh thay da co san giay hong o tren ban, ho chi hoi vai cau ve cuoc song cua chong, nen minh nghi chuyen giay hong la ho da quyet dinh truoc khi ban phong van.

Chuc ban may man va get pink :)