[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - YSC1690011366

An Nguyen 89

Thành viên mới
Em check receipt number như thế này ạ, em chờ gần 2 tháng vẫn chưa nhận được case number anh chị xem giúp em với.
On May 6, 2016, we sent your case, Receipt Number YSC1690011366, to the Department of State for visa processing. Please visit our website for general information on Consular Processing. If you move, go to
www.uscis.gov/addresschange
to give us your new mailing address.

ThaoPhuong

Ban điều hành
Ðề: CR1- ysc1690011366 (Giúp em với ạ)

Em check receipt number như thế này ạ, em chờ gần 2 tháng vẫn chưa nhận được case number anh chị xem giúp em với.
On May 6, 2016, we sent your case, Receipt Number YSC1690011366, to the Department of State for visa processing. Please visit our website for general information on Consular Processing. If you move, go to
www.uscis.gov/addresschange
to give us your new mailing address.

Chào Chị, ngày 6/5/2016, Sở nhập tịch và di trú Hoa Kỳ (USCIS) đã gửi hồ sơ của Chị, Receipt Number YSC1690011366, đến Bộ Ngoại giao Hoa Kỳ cho quy trình xử lý đơn xin visa, nghĩa là USCIS đã gửi hồ sơ tới NVC, và sắp tới Chị sẽ có ngày chấp thuận. Nếu Chị có thay đổi địa chỉ thì báo cho NVC.
Chị cung cấp thêm ngày ưu tiên của Chị? để các thành viên nắm rõ hồ sơ. Thời gian đợi có HCM…, chị xem Chị cựu thành viên làm hồ sơ rất tốt và quá kỹ càng này nhé.
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=22560&highlight=
rất vui được chia sẻ và trao đổi với Chị hồ sơ 10-11 tháng là có giấy phỏng vấn của Chị cựu thành viên này. Để biết “cách” mà Chị này đã làm, dù biết là mỗi hồ sơ là hoàn toàn khác nhau. Và cũng xin Cám Ơn Chị Mdtanphu thật nhiều.

An Nguyen 89

Thành viên mới
Ox em khai thuế năm 2015 là 23000$ nộp hồ sơ chờ NVC phản hồi nhận được checklist bổ sung I864
nhờ mọi người giúp giờ những bước tiếp theo em phải làm gì với. Ox em nhờ được bạn đồng bảo trợ tài chánh rồi ạ giờ em cần mọi người giúp các bước để làm ạ. Em cảm ơn nhiều lắm