[Hồ sơ F1] Hồ sơ F1 - boypin

cuti

Thành viên tích cực
Ðề: xin giúp

mình chỉ mún hỏi là như minh kể la nv LSQ đọc cho mình ghi la sự thật và mình nói họ có chối thì mình củng không làm được gì vì mình đả ký và mình chỉ hỏi la nếu mình nói vậy họ có chối không và đửa thừa mình tư ghi không

trước khi hồ sơ mình hoàn thành NVC co yêu cầu nộp bằng chứng giấy tờ chứng nhận con nuôi để hoàn thành hồ sơ , mẹ mình ko có nên ông ngoại mình đả viết giấy gừi nvc xin rút tên đứa em mình ra rùi hồ sơ được hoàng thành , không hiểu sao lúc giấy pv về lại có tên nó rồi mọi chuyện mới bị như thế này chứ nhà mình củng không có ý qua mặt lsq ,tờ giấy nầy có thể dùng khang cáo đuọc không và trình bày với họ như vạy đuọc không
mình hỏi các bạn như vậy củng mong tìm chút hy vọng cho hồ sơ nhà mình thôi

Gia đình bạn có gian dối thật và nay LSQ họ đã có bằng chứng, bạn đừng quá cố chấp việc viết theo ý của nhân viên LSQ và ký tên nữa, bạn càng bám vào lý do này để Phản Biện thì họ càng ghét bạn thêm mà thôi, và cơ hội để họ cho bạn 1 trường hợp ngọai lệ chắc chắn sẽ tiêu tan, hãy khôn ngoan hơn bạn nhé, lỗi 100% là do mình thì mình phải dám chịu đừng đổ thừa nữa, càng đổ thừa này nọ thì sự việc càng tồi tệ thêm mà thôi, giả dụ tôi là nhân viên LSQ mà biết bạn như thế này tôi cũng sẽ hủy ngay hs này và chẳng cần áy náy lương tâm đâu bạn à, bạn và gia đình phải cho họ thấy sự hối lỗi thì còn may ra, còn cố chơi lại họ thì chỉ có thiệt vào thân thêm mà thôi. Nói thật cho bạn biêt kết quả hs nhà bạn như thế nào thì do LSQ họ quyết định, bạn mà còn có tư tưởng đối đầu với họ thì chết là cái chắc, khôn ngoan thì phải nhẹ nhàng phân tích cho họ hiểu mình không cố ý gian dối nhưng do hòan cảnh đẩy đưa nên... hy vọng họ niệm tình mà nghĩ lại.

boypin

Thành viên mới

mình không có làm gi mà phản biện hay cố chơi nvLSQ bạn ah, mình vẳn ngồi chờ họ quyêtddinhj ,mình chỉ đưa ra mấy cái ý kiến trên để hỏi mọi người có thể làm để sau nay co thể kháng cáo lại đuọc không thôi
cho minh hỏi la nếu sau này mình bị huỷ hồ sơ thì kháng cáo trước không thành công ,rúi mới viết đơn giai thick xin cứu xét nhân đạo hay ngược lại
cảm ơn mọi người đã trả lời giúp mình

Bun_Bo_Hue_3

Thành viên kinh nghiệm

mình không có làm gi mà phản biện hay cố chơi nvLSQ bạn ah, mình vẳn ngồi chờ họ quyêtddinhj ,mình chỉ đưa ra mấy cái ý kiến trên để hỏi mọi người có thể làm để sau nay co thể kháng cáo lại đuọc không thôi
cho minh hỏi la nếu sau này mình bị huỷ hồ sơ thì kháng cáo trước không thành công ,rúi mới viết đơn giai thick xin cứu xét nhân đạo hay ngược lại
cảm ơn mọi người đã trả lời giúp mình
---Thành Thật chia buồn cùng bạn, Từ nay về sau làm gì, nói gì với ai, ráng đừng nói sai sự thật nữa, đó là 1 bài học đầu đời cho bạn và gia đình bạn. Mong sao hồ sơ của bạn không bị từ chối vĩnh viễn.---