[Hồ sơ F1] Hồ sơ F1 - HCM2010673050

thamsonfv

Thành viên mới
Ðề: Xin trợ giúp

Xin chào cả nhà,

NVC gửi Letter interview và đưa ngày phỏng vấn bằng file PDF. Vậy email này có phải thư PV không vậy các anh chị? Hay thư PV bằng giấy mới đúng?

Và bây giờ tiến hành chích ngừa ngay và khám sức khoẻ ngay rồi chờ đến ngày phỏng vấn mang theo cho LSQ họ xem hay là trước 1 tuần phỏng vấn mới đi chích ngừa và khám sức khoẻ vậy các anh chị?

Và theo kinh nghiệm của các anh, chị thì nên khám sức khoẻ ở bệnh viện Chợ Rẫy hay ở IOM?
Cảm ơn các anh chị rất nhiều.

binhbil

Thành viên mới

Xin chào cả nhà,

NVC gửi Letter interview và đưa ngày phỏng vấn bằng file PDF. Vậy email này có phải thư PV không vậy các anh chị? Hay thư PV bằng giấy mới đúng?

Và bây giờ tiến hành chích ngừa ngay và khám sức khoẻ ngay rồi chờ đến ngày phỏng vấn mang theo cho LSQ họ xem hay là trước 1 tuần phỏng vấn mới đi chích ngừa và khám sức khoẻ vậy các anh chị?

Và theo kinh nghiệm của các anh, chị thì nên khám sức khoẻ ở bệnh viện Chợ Rẫy hay ở IOM?
Cảm ơn các anh chị rất nhiều.

Hi Chào bạn!
Đây chính là thư mời phỏng vấn của NVC đó! nếu nhà có printer thì in ra 2-3 bản để đó.
cần đến thì lập tức có để xài liền, khỏi phải chạy ra ngoài photo.
mình chỉ biết có nhiêu đây, vì mình cũng mới nhận được thư giống vầy,
có lẻ bạn nên bỏ chút thời gian ra nghiên cứu tìm hiểu thì chắc sẽ
tự mình có câu giải đáp chính xác nhất! trên XNC có nhiều bài viết tài liệu để tham khảo.
mình chúc bạn thuận lợi và gặp nhiều may mắn nhé!

Thân Mến!

thamsonfv

Thành viên mới

Hi Chào bạn!
Đây chính là thư mời phỏng vấn của NVC đó! nếu nhà có printer thì in ra 2-3 bản để đó.
cần đến thì lập tức có để xài liền, khỏi phải chạy ra ngoài photo.
mình chỉ biết có nhiêu đây, vì mình cũng mới nhận được thư giống vầy,
có lẻ bạn nên bỏ chút thời gian ra nghiên cứu tìm hiểu thì chắc sẽ
tự mình có câu giải đáp chính xác nhất! trên XNC có nhiều bài viết tài liệu để tham khảo.
mình chúc bạn thuận lợi và gặp nhiều may mắn nhé!

Thân Mến!
Cảm ơn bạn nhiều nhe, mình cũng không có rành lắm, nên chắc hơi làm phiền diễn đàn tý. Bạn cũng moi nhan thư PV hả? Vậy là sắp gặp gia đình rồi. Chúc mừng bạn nhe!:41: