[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - HCM2009789140

Thuhieu

Thành viên tích cực
Chào các anh chi xin check dùm ho so cua em toi dau roi.case number HCM2009789140.em dien F2A.xin cam on nhieu

kid4l0ve

Thành viên kinh nghiệm
Ðề: Bao lanh vo chong

Một phong bì bao gồm những hướng dẫn và những giấy tờ, văn kiện cần thiết cho hồ sơ của bạn đã được NVC chuẩn bị xong vào ngày 07/07/2010 và sẽ được NVC gửi ra trong vài tuần lễ tới. Xin hãy xem xét thật kỹ theo những hướng dẫn trong thư, hoàn tất những yêu cầu cần thực hiện hoặc bổ sung, và gửi về địa chỉ đã được cung cấp trong thư. Xin hãy liên lạc với NVC, nếu không nhận được gì từ NVC trong khoảng 6 tuần lễ kế tiếp.
Trích hongtran,

Chỉnh sửa cuối:

Thuhieu

Thành viên tích cực

Minh moi vo dien dan lan dau nen khong biet,ho so minh dien F2a minh da gui day du giay to cho nvc het roi,minh muon biet ho so minh da completd hay chua.xin cam on rat nhieu.

kid4l0ve

Thành viên kinh nghiệm

Bạn gửi hồ sơ cho NVC khi nào?
Mình đã cập nhật tháng ở trên rồi.

Thuhieu

Thành viên tích cực

Minh gui 1/8/2010 thuong thi minh phai doi bao lau.cam on ban rat nhieu vi da giup dum minh.

kid4l0ve

Thành viên kinh nghiệm

Chào bạn,
Bạn đã gửi hồ sơ vào ngày 1.8. Bạn gửi bưu điện thường hay chuyển phát nhanh? Nếu thường thì phải 2 tuần rưỡi mới tới được NVC, và đợi thêm ít nhất 3 tuần thì NVC mới quyết định complete hay chưa. Nếu nhanh thì phải 1 tuần mới tới dc NVC, và cũng phải đợi thêm ít nhất 3 tuần NVC mới quyết định complete hay chưa.
Chúc bạn may mắn!

Thuhieu

Thành viên tích cực

Minh cung khong biet nua,dich vu ho lam gium minh.vay thi minh doi may tuan nua coi sao.Tu vi dich vu ho keu minh doi tu 2 den 4thang lan.cam on ban nhieu lam nha.

Thuhieu

Thành viên tích cực

Nếu có tin gì về hồ sơ của mình,các bạn cho mình biết với nha,cảm ơn các anh chị trong diễn dàn nhiều lắm.