[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - HCM2011589028

heaven

Cựu Ban điều hành
Ðề: ACE oi giup em

check dum em hcm2011589028
Một phong bì bao gồm những hướng dẫn và những giấy tờ, văn kiện cần thiết cho hồ sơ của bạn đã được NVC chuẩn bị xong vào ngày april/08/ 2011, và sẽ được NVC gửi ra trong vài tuần lễ tới. Xin hãy xem xét thật kỹ theo những hướng dẫn trong thư, hoàn tất những yêu cầu cần thực hiện hoặc bổ sung, và gửi về địa chỉ đã được cung cấp trong thư.cám ơn bạn :113:

Vodanh1204

Thành viên mới

Cam on vi da tra loi. :New_icons_60:Minh da nop day du Nhung gi ma Nvc yeu cau roi cách day cung ca thang roi. Vay cho Minh hoi bao lau nua moi co giay phong van vay

tuandoan

8 Đoàn !

Cam on vi da tra loi. :New_icons_60:Minh da nop day du Nhung gi ma Nvc yeu cau roi cách day cung ca thang roi. Vay cho Minh hoi bao lau nua moi co giay phong van vay
Chào bạn,

HS này missing/incomplete về bảo trợ tài chính. NVC gởi check list vào ngày 02/06/2011. Bạn xem kỷ I-864 thiếu gì thì bổ sung cho NVc để sớm hoàn tất HS. Thân chào

Vodanh1204

Thành viên mới

Minh da nop day du cach day 2thang roi ma. Va da nop ban Sao ho chieu va ly lich tu phap Luon roi Sao Ki vay ta . Vay la Minh tiep tuc cho ha ban , ko biet bao lau nua moi phong van day ta buon qua!!!!!:20::20::20:

tuandoan

8 Đoàn !

Minh da nop day du cach day 2thang roi ma. Va da nop ban Sao ho chieu va ly lich tu phap Luon roi Sao Ki vay ta . Vay la Minh tiep tuc cho ha ban , ko biet bao lau nua moi phong van day ta buon qua!!!!!:20::20::20:
Chào bạn,

HS bạn bị thiếu về bảo trợ tài chính. Bảo trợ tài chính (I-864) là do người bảo lảnh làm, nhiều khi điền sai hoặc thông tin bên trong bị thiếu...NBL cần phải xem nội dung check list của I-864 thiếu gì thì bổ sung cho chính xác (tất cả những gt bạn nộp đã đủ và đúng rồi ngoại trừ I-864 là bị trục trặc). Thân chào

Vodanh1204

Thành viên mới

Minh vua nop day du Nhung gi ghi trong check list yeu cau roi . Lam on coi lai dum Minh coi ho so toi dau roi vay cac ace ...Thanh thật cam on

tuandoan

8 Đoàn !

Minh vua nop day du Nhung gi ghi trong check list yeu cau roi . Lam on coi lai dum Minh coi ho so toi dau roi vay cac ace ...Thanh thật cam on
chào bạn,

Vừa nộp bổ sung xong thi 2-8 tuần sẽ có thông tin mới. Chúc bạn mau sớm hoàn tất Hs. thân chào

Vodanh1204

Thành viên mới

Vay cho Minh hoi khi da hoan Tat ho so thi bao lau moi duoc phong van vay ....

Vodanh1204

Thành viên mới
Minh vua goi len nvc tui no noi ho so cua minh da completed june 29 va noi minh cho 8tuan se goi ve cho minh giay gi ko biet nua. Co ai biet noi do la giay gi ko lam cho minh biet voi