[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - HCM2019819089*

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Kính gửi Chị PhuongChau và Diễn đàn.
Bộ ngoại giao HK đã có Thông tin về áp dụng Public charge từ ngày 24/2/2020 dành cho người chuẩn bị phỏng vấn visa HK.
Tham khảo https://travel.state.gov/content/travel/en/us-visas/visa-information-resources/ask-nvc.html
Cám ơn.
Thông tin này đã được diễn đàn update từ ngày 14/07/2018, bài post #10.
Bạn xem hướng dẫn ở đây:
https://xuatnhapcanh.com/threads/huong-dn-din-thong-tin-lien-lac-voi-nvc.21666/

Nguyễn Lân

Thành viên mới
Gửi Chi Phương Châu & Diễn Đàn.
Hãy Click vào ô : Important Announcement February 26,2020, Thông báo này nằm trên cùng trong hầu hết các giao diện điện tử của bộ ngoại giao. Chứ không phải Ask NVC.
Thanks.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Gửi Chị PhuongChau & Diễn Đàn.
Hãy Click vào ô: Important Announcement February 26,2020, Thông báo này nằm trên cùng trong hầu hết các giao diện điện tử của bộ ngoại giao. Chứ không phải Ask NVC.
Thanks.
Bạn vào diễn đàn nhờ giúp tư vấn, hướng dẫn, hay là để tranh luận cá nhân vậy? Vấn đề này hẵn nhiên là những Thành viên bình thường vẫn có thể tìm hiểu, thông qua các qua các trang web của USCIS, NVC, LSQ v...v. Nếu bạn thấy tự mình có thể tìm hiểu về hồ sơ di trú thì cứ theo đó mà thực hiện. BQT diễn đàn không cần phải giúp tư vấn, hay hướng dẫn trong thời gian sắp tới nữa. Vậy nhé bạn.

Nguyễn Lân

Thành viên mới
Kính gửi chị Phương Châu
Nếu tôi có gì sơ suất vi phạm quy định của Diễn đàn thì Xin thành thật xin lỗi.
Cám ơn

none.9730

Thành viên mới
Anh bạn trẻ cho tôi xin góp ý vài dòng. Diễn đàn là nơi hỗ trợ góp ý cho những người cần thực sự giúp đỡ và hoàn toàn miễn phí. Thứ 2 nữa là không có quyền và trách nhiệm với bấp cứ hồ sơ nào trong này. Cho nên khi bạn cần sự hỗ trợ hay thắc mắc gì thì nên chú ý với câu hỏi và cách viết câu của mình. Đọc câu hỏi của bạn giống như ra lệnh hay yêu cầu diễn đàn phải trách nhiệm với hồ sợ của bạn vậy. Như thế không được, hãy chú ý và rút kinh nghiệm để kỹ năng sống mình tốt hơn nhé.